Kama maisha yetu na kila kitu kwetu kinakuwa kwa Yesu, musikie pia maneno ambayo Bwana wetu aliposema wakati alipokuwa hapa duniani. Anasema ndani ya Matayo kumi umi kwanza mstari wa kumi na saba mujihazari na wanadamu, kwa maana watawapeleka katika mabaraza na katika masinagogi watawapiga ninyi mutachukuliwa mbele ya maliwali na wafalme, de, de kwa ajili yangu, wa ushuhudia ya kwao na kwa mataifa ya, wapa, ya wapagani. Lakini lakini hapo watakapowapeleka, musifikiri fikiri njisi mutakavyonena maana ya yale mtakayonena itawavuviwa kwa hiyo hiyo mahali saa ile ile, kwa kuwa si ninyi mtakao sema se bali ni Roho wa Baba yenu atakayesema ndani yenu. Na ndugu atamsaliti ndugu yake ili auwawe na baba, son baba son atamsaliti mwana wake des na wana watainuli wataishinua kwa wazazi wao na watawaua watawauisha. Nanyi mutakuwa mukichukiliwa mtakichukiliwa na watu main wote kwa ajili Ewa ya jina langu. Lakini so, mwenye kuvumilia mpaka mwisho ndiye atakayeokolewa. Lakini vizu, wakati mutakaposalitiwa katika mji mukimbie, mkimbie kutoka kuenda kwa mji mwingine, kwa maana ni kweli nawambia, hamtayamaliza mji wa, ya Israeli hata a, a, hata mwana wa mtu kama mwana wa mtu hajafika. Mwanafunzi hampiti mwalimu wake, ama mtumwa hampiti bwana wake. E, yamtosha mwanafunzi kuwa kama mwalimu wake na mtumwa kuwa segeniar, kama vile bwana wake. Ikiwa wamemwita mwenyewe le mwenye nyumba Belzebul, j si zaidi wale walio wa nyumba yake, basi musiogope kwa maana hakuna neno lililositirika lililo si, si, si, si, ambalo halitafunuliwa wala lililofichwa ambalo halitajulikana nayo inayoambia katika masikio nayosikia, kuambia kwa siri mtangaze kwa katika, katika, kwa. katika, mnayosikia katika giza, mseme waziwazi wazi, katika nuru la. na yale mnayosikia kwa siri mwiseme waziwazi wazi kwenye paa ya nyumba. Msiogope jine... wale wauao mwili wasiyoweza kuua na roho, afadhali mwogopeni yule aliye na uwezo ya kuangamiza mwili na roho pia na kuyatupa katika jehenama. Je, mashomoro wawili hawanunuliwe kwa senti moja? wala hata moja, hata mmoja haanguki chini asipojua Baba yenu. Lakini ninyi hata nywele zenu nywele za vichwa vyenu zinahesabiwa zina zote. Msiogope basi, bora ninyi kuliko mshomoro mmoja. Basi kila mtu atakaye nikiri mbele ya watu, nami nitamkiri mbele ya Baba aliye mbinguni bali mutu yeyote atakaye nikana mbele ya watu namintamukana mbele ya baba yangu aliye mbinguni. Musidhani ya kuwa nimekuja kuleta amani si duniani, hapana, sikuje sikuja si kuleta amani me, mp, bali upanga mp, kwa maana nilikuja kum, kumfitini mtu mtu na baba na, baba ya, yake, na, baba ye, na mbinti na mamaye na mukwe na mkwe mtu na adui za mtu, za mtu ni wale wa nyumba mwake mwake. Ampendaye ba, ba, ampendae baba au mama kuliko mimi hanistahili, wala ampendaye mwana au binti Ha, kuliko mimi semi, hanistahili wala mtu asiyechukua msalaba wake na kunifuata hanistahili. kitu ki mwenye kuiua nafsi yake la, ata mwenye ku, kuiona nafsi yake ataiipoteza naye mwenye na, kuipoteza nafsi yake kwa ajili yangu ataiona. awapokeaye ninyi anapokea an, mimi m an, anayepokea ninyi ananipokea mimi, naye anayepokea mimi anampokea yule aliyenituma. e, yule anayepokea nabii kama vile nabii anapokea dhawabu ya nabii, na yeye ampokeaye mwenye haki kuwa kwa kuwa ni mwenye haki Anapoke, atapata dhawabu ya Lumber, mwenye haki na mtu yeyote atakayemnywesha mmoja wa wapo wa wadogo hawa ngaa kwa kikombe cha maji ya baridi kwa kuwa ni mwanafunzi wangu, Amina nawaambia atapokea dhawabu yake. Kuna haya ni maneno ambayo Bwana wetu na mkombozi wetu aliyosema wakati alipokuwa angali hapa duniani, nami naweza kusema kwamba maneno lise. haya inafanyika vizuri vizuri kama vile Bwana alivyosema. Unaona kwamba hayawezi kuwa tofauti, kila kitu kinapashwa kuwa vile, kwa sababu Bwana ndiye alisema hivyo. Di, kinywa ki cha Mungu aliye hai kilisema hivyo, nasi tunajiuliza leo sasa, maneno haya ni ya kweli ama ya uongo, na peen peen mwaza de kwamba hakuna mtu anaweza kusema kwamba maneno haya si ya, ya kweli. Lakini sisi sote tunaweza kusema tu kwamba Bwana, wewe ulisema maneno ya uzima ya milele na ni ya kweli zinatimilika ya makabila na malugha zote, na mafamilia zima, familia zetu, na majamii zote, mahali pote tunapoona, na hivyo ndiyo neno la Mungu ni neno la Mungu, lakini Bwana Yesu il anatuita ili tuweze kudumu nous, nasi tunapasha kudumu vumilia. Nawaza kwamba maneno haya yaliseme haikusemeka tu kwa wanafunzi, lakini iko ya muhimu kwa sisi kwetu, inatembea vile vile kwa ajili yetu, kwa sababu huyo bwana moja aliyewakomboa naye ndiye pekee yake aliyetukomboa pia. Alimwanga damu yake kwa ajili yao, alimwanga damu yake kwa ajili yetu, kwa ajili yako na kwa ajili yangu pia, alilipa Asipa deni hapo Golgotha. Nasi tunaona kwamba maneno haya hayakutimilika tu hiyo siku, lakini pia yanatimilika vile vile ndani ya siku zetu. Si, na tunafurahi sana na tu na shangwe kubwa kwa sababu tunaweza kushikambana na Bwana kwamba nasi tumekuja jioni ya leo ili tuweze kumuletea maabudu heshima e na nal na, na, na, na, na, na e, e, malipo na mashangwe. Yule anaye anayopokea bwana anasema ananipokea. Hiyo ni kitu cha ajabu. Kwa nini? Nasi tunajua kwamba wanafunzi hawakwenda kwa nia zao wenyewe, mamlaka yao wenyewe, hawakutenda kwa agizo zao wenyewe ama ama kutumwa, lakini walitu, walienda kwa chini ya kutumwa kwa Yesu Kristo bwana wetu, chini walikuwa chini ya kutumwa, na akasema, yule anayowapokea ananipokea. Wapendwa ndugu na dada nami nawaza kwamba katika siku zetu Mungu naye alikuwa na, na, na wema kumbele yetu, alitufanzia neema ili tuweze kuja kwake na tuweze kushikamana naye na pia atupatia neno, ne, neno, ne, neno ili tuweze kulitambua na tuweze kutambua kwa saha gani inafika kwenye saha nacha. Bwana aendelee kutubariki jioni ya leo, na hiyo ndiyo ombi yangu, aweze kubariki neno lake, aweze kutubariki sisi sote sisi In sote tunaokusanyika hapa bini, na sio tu kuwabarikiwa tu lakini pia la ili tuweze kushikwa kuingizwa ndani mwake, tuweze kushikamana naye na, na kwamba pia tuweze kusimama sisi sote pamoja, tuambatanishwe moja kwa mwingine, kwa sababu tunajua kwa sababu tunafika kwa wakati mbaya, ha, ha, ha, ha, kwa wakati mbaya hatuwezi kutupa matumaini yetu, tunapaswa kuweka matumaini yetu ndani mwake na tuweze kushikamana maneno a, a, tukijua kwamba nasi hatuwezi kujisumbua, lakini tunapashwa kupokea maneno haya ndani ya moyo wetu. Alisema kwamba musiogope, iwe namna gani muweke ma, ma, ma, mashaka yenu kwake, na niyesema ndiyo nasi tunaweza kuweka mambo yote yetu kwake. Yeye ndiye anapendea kutuongoza na kutuongoza kupitia nguvu ya nguvu ya Roho Mtakatifu. Aendelee kutusaidia pia ndani ya maombi, ili tuweze kumpatia heshima na utukufu na mashangwe na shukurani kwa ajili yake. Na tusimame sisi sote, tuweze kufanya hivyo moyo wote pia, kwa hii saa ya neema. Tunakushukuru kwa maneno ambayo uliyoatamka wakati ulipokuwa ungali hapa duniani pamoja na wanafunzi wako. Bwana, tunajua kwamba ungali naishi pamoja na taifa lako, pamoja na wale wanaokutumainia. Na pia Bwana, tunaweka matumaini yetu ndani mwako leo jioni. Na ulisema msiogope mwenyinyi muna faida kubwa kushinda mamoshomoro nyingi. Haleluya, unakuwa macho kwa ajili ya taifa lako kwa, unakuwa mwamu macho mwamu kwa ajili yetu, ndiyo maana tunatukuza jina lako la utukufu. Hakuna chote kilichofichwa, kili kilichobaki, kilichofunuliwa nasi yote imefunuliwa. Haleluya, nasi tunakuwa tumefunuliwa mbele yako. Tunasimama mbele yako, tuko wazi mbele yako. Unajua mioyo yetu, unajua yale tunayojuwaza. Unajua, ya unajua Bwana kwamba tunakupenda, unajua kwamba unataka tuweze kuwa kama vile ulivyo, unajua kwamba tunataka kutumikia Bwana. Bwana, tupatie sisi sote neema na nguvu katika hii wakati wa mwisho katika mahali wakati, wakati hii ya mwisho Bwana, ili wakati wote tunapoungali hapa kudunia, hatujue tunabaki tena na muda gani tunaweza kutembelea hapa, hatujue pia yale inayotungoja yale unayotupasha kutufikia, lakini Bwana tunaweka macho yetu kwako, kama Bwana, ili inaweza kufika yale ambayo hatuwazie unataka wewe usimame kwa upande wetu, uweze kuweka neno lako ndani ya kinywa chetu na ndani ya mioyo yetu. Bwana tunakuabudu kwa sii saha ya jioni, unataka pia tunaitaka tena, uendelee kutuendelea kutuzungumzia, uweze kubariki ndugu yetu, uweze kuweka neno lako ndani ya kinywa chake na uweze kuleta Roho Mtakatifu wako juu yetu yake, mahali ya ajabu ya nguvu. Bwana Yesu tunakuomba pale pale kilindi cha moyo wetu tunakuabudu na tunakuomba kama vile Bwana wetu, lepia, wetu lepia, uwe, uruumia, lepia, haleluya, lepia, lepia, na mkombozi wetu wewe kuhurumia tukufu na shangwe na wewe kwa jina la ajabu la Yesu lepia, tukufu lepia, na shangwe wewe kwa jina lako tuhurumie, tunakuomba katika jina la Yesu Kristo, amina. Ni sababu ya muhimu ili tuweze kuwa na uhusiano na Mungu na kuweza kutafuta uso wake, sisi sote pamoja. Wengi wanasikia neno la Mungu, lakini wachache ndio wanakuwa na uhusiano na Mungu. Wachache wachache katikati yao ndio wanasikia, wanaupata hiyo kitendo cha neno la Mungu. Na, na, na wanapata sababu yenye iliyolitumwa na ndiyo maana tunasikia tunishakasikia katika neno hili ambayo limesomewa kwetu, mambo ambayo Bwana wetu aliyosema, mambo yote inapashwa kutimilika. Na mara nyingi nakwaka, kama vile nahuzunisha, kwa sababu inapenya, inavunja, inavuka, lakini kila neno lote linapashwa kutimilika, nami pia nili nilikuwa na matumaini kubwa ima imani kubwa ndani ya Mungu wangu, tukijua, nikijua kwamba mambo yote iko mikononi mwake na kwamba nasi tunapasha kusonga mbele ndani ya imani. Hakuna njia nyingine kwa ajili yetu. Yule anayetaka kusonga mbele anapasha kufanya hivyo katika imani. Yule hawezi kusonga mbele ndani ya imani anarudia nyuma ndani ya kutoamini. Hakuna maamuzi mengine Hakuna maamuzi ya moja, unaweza mo fanya moja ama ufanya ingine. Na kama kama tumeweza fanya maamuzi sasa, tuifanye mhali muhali nzuri. Sasa nani ku anataka kurudia nyuma katika kutuamini? Hakuna mtu anawezataka kufanya hivyo. Tunataka tuweze kusonga mbele tu, tunaweza kusonga mbele katika imani, na kama mungu anatusaidia Tuna, tunaweza kushikilia kama ni neno la kweli, na tutakamata kwa moyo maneno ya Mungu na tutaziamini na moyo wote, na tutatarajia Mungu ili aweze kutimiliza, na Mungu ataitimiza wakati, sana sana, wakati yote tunapoiamini na moyo wote na kuweza kutenda kama vile livyo, yeye ataitimiza na mambo ingine yote mimi siwezi kutumikisha neno kutimiza kusema yake yenyewe, mavita matetezi ya vita, tetemeko, manjaa na hiyo uzalimu yote yote, yote inapata kufika, lakini mahadi ambazo Mungu aliyotupatia wewe na mimi, ambazo alipatia kanisa, zote haziwezi kutimilika bila kuonekana kwetu isinaambatanishwa na imani na ndiyo maana inaandikwa kwamba ajabu hizi zitatembea na wale watakaoamini. Hapa ndani ya Mathayo kumi, ili tuweze kuwa na kuelewa vizuri, kuna e, e, na kuna kuitwa kwa wanafunzi kumi na mbili hapa. Bwana aliita wanafunzi kumi na mbili wa kwanza, akawatuma akawapatia akawapatia kazi na maagizo, na pia akawajulisha yale angeliweza kutanana na nayo, yale epasha kuwafikia yale walipasha kutarajia de, na kuweza kungojea kujue kwambakwamba yeye alipashwa kuwa pamoja na yeye na wao. Aliwajulisha kwamba aliwajulisha kwamba hawata kutana na kitu tofauti, akawaambia kwa msara wa kumi na sita verset 16, Angalieni mimi nawatuma kama kondoo katika mbwa mwitu. Ni kitu ambacho kunapasha kutarajia. Tujua mara nyingi tunajitupaka mara tu ndani ya mambo bila kuwazia kitu fulani kama vile kondoo, lakini hatujue pia kama vile kondoo tunaweza kushikutana fasi fulani, lakini Bwana ni, ni mchungaji mwema na yale inayotufikia inamusumbua, inaweza ku, inaweza kumushughulia kushinda wewe na mimi. Naweza kuniamini, Bwana anashughulika sana na kondoo zake, kama vile sisi wenyewe hatuwezi kushughulikiana sisi kwa sisi ama na sisi wenyewe, kwa sababu yeye anashughulika sana na kuwepo kwetu sisi na ma maisha yetu mazuri na anataka tuweze tumtumikie, na, na yeye anapaswa kutimiza yale aliyotumia neno lake inayohusu siku za karamu, na nitaka kwamba sisi wa ndugu si na dada ambao watakao kuja tuweze tuweze kuwapatia kuweze kuwapatia kitu ku, kizuri, kizuri, kuweze kuwapatia yale tunaona hitaji husiano e, pamoja nasi na Bwana na pamoja nasi na pamoja na Bwana. Bwana tuwaisikie vizuri, waweze kuacha yale yote ambayo yaisaidie kwa majenzi tuweze kwenda mbali na hii kwa sababu ile haiwezi kusaidia hata mtu mmoja. Mpaka saa hii ile linasumbuaka kila mtu, na haiwezi kusaidia hata mtu mmoja, mtu hata mtu mmoja. Munajua. Mara nyingi nilishaka sikia hilo neno, mara nyingi si ilisemeka kwamba hey, kama Ben, kitu moja ni cha kweli, unaweza kuyazungumza, unapashwa kuyazungumuzia na wataka kuwapatia mfano. Kuna mambo matatu iliyo hapo na wabado wakati unapoyasema kulionekana kufukuzwa katika kazi ya pale pale katika kazi ya siku ya kwanza ya kwanza iliyopita, kunapita wiki moja kose na sana sana kwa mtoto Il wangu mwa mwisho alisema mambo matatu katika e, kampuni yake, akasema hiyo mambo katika m, e, mtu fulani exactly. Na mambo hayo matatu ilikuwa, na mjedi, ilikuwa ya kweli na ilikuwa siku ya ine jioni, na wakati alipoingia ndani ya kampuni siku ya kwanza asubuhi, bose wake alikuwa na neno mmoja eti, umefukuzwa, Umefukuzwa e bila hata kuvumiliwa, bila, ku, bila kusamehewa bila kusema muda fulani kusamehewa kuda kidogo. Mnajua kwamba mkubwa kama vile alivyo, na ni hivyo ndio aligeuka kama vile mtoto na tazama. Na kitu kingine e na mambo yingine yote mwenye anahusika na kazi de atawambia, de na mambo de matatu ilisemeka, akasema ndiyo, ni hivyo ndio nilisema wakaambiwa kwamba mambo inayopitikana ndani ndani ya kampuni hayapaswi kusemeka, haiwezi kusemeka nje. Hiyo ni kosa kwa ajili ya, ya kampuni. Ilikuwa na muomba tu akabate vitu vyake na alirudia nyumbani kwake. Hiyo ni utaratibu ya kimwili ya hapa duniani watu wa kimwili wa dunia wanajua yale wamepasha kufanya ndani ya hali ya kimwili. Hasa ni namna gani kuhusu sisi ni namna gani? Kwa ajili yetu kama mtu anaanza ndani ya kazi ya makusanyiko ya kiungu ama mkangi hey, kingine hey. Sasa kuna utaratibu gani inahusu sasa uaminifu ndani ya kwamba, hakuna kitu kinaisha kupita pembeni na kuweza kubeba mbinje wakati inapowazia kuhusu yale yaliyopitikana hapa, ile haina kilwango ndani ya hata yali ya pori ya Kiafrika, ndiyo yale iliyopitikana hapa ndani ya kanisa un... nasi tunapaswa kuelewa kwamba zibama, Diye... kila wakati yote tunapaswa kusimama mbele ya Mungu na kwamba tunakuwa na usimamizi mbele ya ufalme ya Mungu, na mbele ya Mungu, bienvenaces... kafe, mbele ya Mungu hata kushinda hata mbele ya mamlaka ya, ya, ya, ya kampuni zingine zote za dunia, na ninajua kwamba kama vile Mungu alivyo yeye atafanya zaidi wakati ya kurudi kwake kama vile alivyofanya katika siku zilizopita, kwamba yeye atashuhudia neno lake muhali kuwa ya kawaida. Nani na naninawambia, ndugu Branhamu alizungumza kuhusu mateso de tarligni, ya kani ya umoja wa kani ya madini alisema kuhusu mambo hiyo alikuwa akiyatarajia, na niwaambia pia kwamba hakuna kitu, kitu chochote kilichofika, lakini hata mambo makuu ndani ya bibi harusi ama mateso ama mambo yote inji alikuwa akitarajia, lakini nawambia kama vile lakini vile tunahubitangaza mahubiri ya ndugu Branham tukiwa na mashambulizi zote pia kwa papa za papa na, na ma, ma, ma, ma, ma, mashambulizi kwa papa na mashetani na, na shetani na, na mmoja ya madini nani sasa, mwenyewe atakuwa na kazi yake, lakini ndugu Branham haiko tena hapa ama e, Amerika imekuwa mbali na mashambulizi, lakini mambo yote inakuwa yetu, lakini nasi tunapasha kungojewa na, tunapasha kushigojea kwa mambo hiyo na wakati mpendwa wetu alo. Ndugu aliposoma hapa musisumbuke kusura kwa yale mtakayosema, se ile mpire, itapewa kwenu, itavuviwa kwenu. Mnajua kwamba mimi niko moja, am, moja ambaye mwenye hana vitabu ama mwenye napanga mbitu ya ya kusema lakini nasimamaka mbele ya mazabau nishaka fanya mahubiri mia elfu tatu nishaka ifanya bila hata karatasi kusema, lakini siifanye tofauti. Lakini kama wanatuambia kwamba Mungu atatusaidia na kwamba alisema kwamba siyo ninyi mtakayozungumza, nyinyi hamuko pale kwa ajili ya programe zenu, ama ndani ya makazi zenu binafsi Nikusema, hamuna haja ya kuzungumza, nataka kuzungumza kundani mwenu. Hiyo ndio ni kazi yenye ilikuwa namhusu, hiyo ni kazi yake, msijisumbue. Ni mimi ndio tasumbuka na hiyo, anajua yale napasha kusema katika hali yote. Mningoje mimi, mnitarajie mimi, naenda katika katika mambo mawili, moja ya hajabu na ingine ya kuhuzuni, mambo mawili yale ambayo Mungu atafanya, itafanyika, itavuka mawazo yetu lakini tunapashwa kuwazia kwamba sisi adui Mesha, atakuwa na kasirani kubwa si, sana kushinda si, si na kama Mungu hangeliweza kutayarisha kitu fulani kwa ajili yetu, tungeliweza kuwa na kimya kwa ajili yetu kwa wote wote. Lakini kama vile Mungu ana kitu fulani ndani ya mpango yake, ndani ya kichwa chake, pamoja na sisi kwa ajili yetu, nataka kusema hapa bila oga kwamba Bwana alizungumza mahali tofauti nasi, tuliona mambo yote kwa sehemu kubwa ikitimilika. Mungu alizungumza akazungumza na Mungu akatenda yo ile yote katika ulimwengu mzima, na hiyo, na sisi hatujipatie mambo hayo binafsi kwetu, lakini tutatukuza Mungu, tu Mungu, kwa sababu ushuhuda na ujumbe wakati ya mwisho iliyopewa kwetu On yote ililindwa ndani ya usafi ndani ya utakatifu wake. Nina kitu cha kusema, lakini lakini sio leo jioni, kwa sababu nilitaka Kujua kama bien kama sote tushakaelewa mambo yote vizuri, na kama sio vile nikusema, tuko wazi ndani ya ukosowaji yote na lakini tuko, tuko wazi kwa ukosoaji mmoja tu, isipokuwa yale inayoambatanishwa na neno la Mungu, nayo inapashwa kutoka ndani ya neno la Mungu. Mawazo ya kianadamu hayawezi kutusaidia, lakini Mungu iko tayari kutusaidia muhali ya kihajabu. Kulikuwa mawazo nyingi hapa, na sikuwazia kwa ajili ya hiyo ama kusoma kuweza kuleta neno ya kipekee leo, lakini kila neno ambayo nasomeka ni neno la Mungu na kama vile ile ilishasemeka inatimilika, muhali yote kwa nafasi mahali ma moja. Bwana alikuja akasema wakati ya utangazaji wake akasema, salama duniani na mapenzi mapenzi mema kwa watu na pali mahali pengine mie, akasema mwana, mimi sikuleta salama mwana. Na tunaona kimoja na tunaona kingine, kwa kimoja ni mwana, kweli na kingine ni kya mbaya. Hakuna mwengine anaweza kubadilisha mambo, Mungu alipanga mambo yote vile nasi tulitafsiri leo. Ndugu Branham alisema kama si nitayarishwa na Mungu ili niweze kuwa ndani ya utukufu, nitakuwa huku kama visivyo mi, e, e, miaka elfu moja nita kupita na hakuna kitu kenyee kitabadilika na sitaingia ndani ya utukufu. Kutayarishwa, kutayarishwa kwa mkamilifu kulingana na shauri ya Mungu kulingana na kujua mambo ya Mungu kwa mbele na mpango ya Mungu, anayeweza ouais yote, mpango ya mwanadamu na mambo yote inayopitikana ni yote, yani anaweza kubadilisha hiyo ma, mabadilisha hiyo ma, mambo yote, kutetemeka ya dunia nafanyika ja inaonekana na mamilioni za watu unaokosa makao, na hiyo siwazie hiyo, nawazia hiyo naona na, na na mateso hiyo na huzuni kubwa yote inatimilika kama vile kinywa cha Bwana iliyosema, na kama hili inapasha kutimilika mwa, katika yote kuhusu yo mimi alors, ama kuhusu wewe, kuna kitu moja tunachoweza kufanya tujuu, question, ni kujiuliza swali. Sasa tujiulize sisi wenyewe swali ya kusema sasa, sisi tuko kwa upande gani son, tuko kwa upande gani, si misula, gani kama hiyo inafanyika pamoja nasi, kwamba kufanyika kwetu tunapasha kujiuza sasa swali na sasa na kuiweza kuichunguza mbele ya bwana ya Mungu, na tuweze kuona neno gani linalotimilika ndani mwetu na kupitia sisi, na inakubalishwa kwamba hakuna mtu weza kushipiga kifua na kuweza kushipatia yeye mwenyewe mamlaka ki, lakini kila kitu ni neema gratis. Na kitu gani kenyeko nacho neema kilio pata kwa Mungu? Si yote ni ki neema hata, ma hata, ma na hata kwamba inaandikwa kwamba hata nyele za kichwa zetu zinasabika. Niruhusu kuwapana onyo hii, ni siukuakinatabia, lakini kuna mtu aliniambia eti sikia ilikuwa ni nini? ilikuwa elfu makumi nane na tano nyele na mweusi na kuwai, lakini mtu watu wanaweza kuwa tofauti, lakini Mungu anaweza kuhesabia, lakini yeye ndioe ndio alihesabia, alijua kila kitu ka kweli, na wakati mtu atakabubadilishwa utakapopata mwili e, wa utukufu tutakuwa na nyele zote, nitakuwa na nyele kushinda hata zenye nikuwa nazo. Nataka sema nini? mbele hata nyele mmoja yanguka, nitakuwa nyingi, nitakuwa nazo. Hakuna kita kitu kitakaa kuokosa. Kitu chote kiliopotea kitaanguka, Mungu kitarudia. Mungu atafanya mambo yote kwa ukamilifu, yale yote itafanyika yote ata, Mungu afanyake kitu fulani kwa kwa sehemu. Mungu wakati yote kwa ukamilifu, katika ukamilifu yote, mpaka kutokea ndani ya ukamilifu, mpaka kufanyika ukamilifu. Tutakuwa ndani ya utakuwa mwili wa ukamilifu, hakuna kitu kitakachokosekana. Kila kitu kitafanyika ndani ya taratibu kamilele. Hakuna kitu kitafanyika ndani ya utaratibu kwa ungana wa Mungu yeye mwenyewe. Hiyo ndio uaminifu wetu kwa sababu tunaweka matumaini yetu ndani ya Mungu waliye hai na ndani ya kazi na ndani ya kitendo cha ukombozi iliyofanyika hapo msalabani wa Golgotha. Na ninaamini kwamba Bwana ataonyesha ushindi wake. Sisi hatuko hapa kujifurahisha tu, kuimba, lakini tutafanya mazoezi. Ushindi wake iko juu ya kifo na kaburi, atafanya hivyo. Yeye hawezi kufanya tofauti na hiyo. Natazama ingine wazo iliyonifikia kwa mstari wa makumi ine Anayewapokea ninyi ananipokea mimi, naye anayenipokea mimi anampokea yule aliyenituma. Bwana wetu ndani ya mwili wake wapa ukimwili, wakimwili aliweza kusema kama vile baba alivyonituma nami nawatuma eti, enendeni sasa. Yule anawasikia yule anayewapokea ananipokea Celui ki vous yule anaokataa ananikataa yule, yule asie wasikia ye hanisikie pia hanisikilize pia. Hiyo ni maneno ya hatari ambayo Bwana anapoita mtu na nawanaubebesha anawapatia mzigo mtuma. Na pale haiko kazi ya mtu na muwatu kwa wingi, lakini ni kazi na watu na Mungu yeye ambaye anatumikishwa tu kama in vile mchukua neno kinywa, kama vineza kusema kupitia hiki hii microphone, kama eza kusemeka kuse bila kinywa cha mtu, lakini Mungu anatumisha kinywa hicho ili aweze kutumisha hiyo microphone. Mungu Branham alitumikishwa na Mungu ili aweze kuleta ujumbe ya kiungu, nami sina oga ya kusema kwamba ilikuwa ni ufunuo ya mwisho ya mapenzi na neno la Mungu ambayo hakuna mutu anayeweza kuongeza ama mutu fulani kupunguza. Nasi tunafanya yote vizuri kama tunaweza kuacha ujuzi wetu nyuma yetu na kama tunaweza kunyenyekea na moyo wote kwa yale ambayo Mungu aliyoyasema, kama tunaweza kunyenyekea na tunaacha Roho wa Mungu aweze kuzungumza yeye aliyezungumza, hatuwezi kuzungumzia mambo mengine. Sisi tuna imani na hapo. Sasa tunaweza kufanya tofauti ya mambo, moja kusema wewe na nyumba yako wote wanaweza kuokolewa, naye ingine anasema kwamba nilikuja kugawa, lakini nataka kuambia mambo hayo mawili inambatanishwa na mwisho inafananishwa na mwisho na wakati ambako, unayepo ingia ndani ya kizazi cha unabii, mambo yote inakuwa na hali yake tofauti na kama vile ilivyokuwa hapo mbele, na yote inaweza kukamata Agano Jipya yote, eh, Agano la Kale lote tangu Musa ambayo kama wakati makusanyiko ya kiungu hiyo Mazabiu yote yote ilikuwa ya kweli, yote ilikuwa ya kweli. Na pale sasa baadaye kulikuwa hasa kizazi cha unabii nikulikakucha Yohana alionekana, huyu sasa hana haja na na, na, na hekalu na madhabihu. Yeye alikuja na ujumbe wa kiungu inayoambatanisha na unabii, ilikuwa ipasha kufika kwenye hatua inayosemeka kwa wakati inayofata, kwamba mambo yote ilikuwa imebadilika, katika yote na ambayo mambo lo, moja inabadilishwa na ingine alo, na moja, moja na kingine kunafuatia kitendo cha Mungu na, un, na unakuwa mmoja si na Mungu ya, na neno lake kwa wakati huo kama Ndugu Branham anasema yenye alikuwa alikuwa kibiblia, hakuna kitu cha kusemeka tena upya, hakuna hakuna, kila kitu kuwa kibiblia yote, kukub kukub wakati kukub Mungu alipofunua neno lake na kujulisha ushauri yote ya unabii kwa ni nini. Nasi hatuwezi kusema kwamba madhabihu haikuwa ya kibiblia, hauwezi kusema kwamba makusanyiko ya kiungu hawezi kuwa na wakati wake wakati hiyo, lakini tunaweza kusema pia kila wakati, wakati ambao wa watu walikuwa kiishi wenye hawakujua kutembelewa kwa kiungu na mambo yote ilikuwa vile, lakini watu wenye hawakujua yeye ilikuwa ya kweli, ilikuwa ijapokuwa walikuwa na mambo yeye ilikuwa ya kweli, kwa hawakujua yale Mungu alikuwa akiwafanya kwa yi wakati hiyo, ni hawakutambua ni kusema iko vile vile kwa wakati huu na sana sana, sana kwa mabiri ya mwisho. Na tunaona namna gani mambo yote ilishaka semeka wazi wazi, na hiyo yote inatimilika mbele ya, mbele ya yetu kahatika yote inayowezekana hawezi kuongeza kitu fulani ama kupunguza Yudis neno lolote inasemeka hapa kwa mstari wa makumi ine na mmoja yule ampokeae nabii kwamba kuwa nabii atapokea thawabu ya nabii na yule anayempokea mwenye haki kama vile haki mwenye haki Atapokea zawabu Men ya ensuite, mwenye haki. Sasa tena kwa msara wa makumi e nne na makumi, makumi nne na mbili, yoyote atakayempatia ki, kikombe cha MD. maji ya baridi kwa moja en wa wanafunzi wangu, unawaambia kweli kweli, atalipiwa ata kwa ajili ya hiyo atalipiwa ata kwa ajili ya hiyo. Bwana naona yote, anaona kitendo cha kidogo ambacho unachofanya yeah, kwa ajili ya mema yes, yetu yes, na kama mtu anakiu na unampatia maji ya baridi kwa upendo kwa ajili ya Bwana ile italipiwa. Sio mambo makuu, lakini ni mambo machache madogo madogo ndiyo Bwana naona na yeye ndiyo atalipa siku hiyo. Acha Mungu wetu aweze kutubariki sisi sote, atusaidie. Na kama vile nilivyosema, tunataka tuweze kuishi katika masiku, tuweze ishi masiku zinazotungoja kwa imani, si tukiwa tu na uhakika kwamba Mungu lakini, na neno lake havibadiliki, na kwamba yeye anasimama kwenye neno lake, naye anapashwa kulitimiza anashika neno lake lakini, na atalitimiza na ataliakishuhudia na inasi tunapasha kuamini bila nguvu zetu, kama vile ndugu alisema kwamba imani inaweza kutimilika tu tupitia kupendo inaweza kuwa ngufu tu kupitia upendo, na kuweza kuonyesha kitu fulani kupasha kuwa kila kitu, kila kitu kinapasha kuwa na msingi ambacho kinaweza kuwa kwa watu wako, na kama hapa Bwana, Bwana na kama Bwana anatusaidia kwa ajili ya hiyo, ili tuweze kutoka, naweza kutoka na nakuhitajia wewe, na kuhitajia kwangu mimi, na naweza kuwahitajia nyinyi nyote, tuweze kupata neema mbele ya Mungu, tuweze kutoka katika yote, tuweze kusikia Mungu, tuweze na kila na Mungu tuweze kushikamana na Mungu tuweze kuwa na usi, le ma, le wa, le wa, le eh, matumaini sana kwa Mungu na katikati, kati yetu sisi wote pamoja, tuweze kutafuta anga ambayo dieu, Mungu yeye mwenyewe anaweza kutumika kupitia sisi muhali ya ngufu. Mnajua vizuri kwamba nasi hatujiwazie kuhusu mambo hayo ama mimi pia, ama lakini uaminifu ishakavunjika, lakini Mungu anaweza kujenga tena upya na, inu, na, venu parole, na kuli nikujia neno moja tu, muhali moja ama nyingine vene, na kama, kama siwezi kutumikisha neno on ya pale pale on, lakini on ni du poison, walita- walisambaza wali ulozi na, lakini naweza kuambia kitu moja naamini, na yale inayoandikwa ndani ya Marko 16 eti kama unaweza kunywa kitu cha ukuua, ile haiwezi kufanya kitu fanya tofauti, haiwezi kutuua tofauti. Kama tunaamini, ile haiwezi kutufanya vibaya, lakini kama hatuamini, hii yote itatufanya vibaya. Lakini Bwana watu wanasema, mtatembea juu ya nyoka na nge, na hakuna kitu kiweza kuwaumiza ama kuwaua. Lakini Bwana alipatia nguvu. Kama tuna imani, hakuna chote kitakacho kutuzuru. Kama imani haiko pale, mambo yote itatusumbua, itatutesa na pale sisi wenyewe tutakatalana tuta sisi kwa sisi el, na wandugu. Lakini Mungu aliyetukutanyisha, na naamini kwamba yeye alikusanyika ili aweze kutimiza hii kazi. Yeye aliyetupatia mambo yote iliyo ya muhimu, Bwana aliweka mambo yote kwa upande wake, alipatia msaidia na muhali isiyo ya kuwazia ama kulinganisha. Hapa sasa tunaweza kumshukuru na kumweza kumpatia heshima muko wa shuda Hata mara moja sijawahi kuombaomba sisi hata mara moja hatuza walileta mahitaji fulani, ama kanisa iweze kukusanyisha ama kufanya otizaio, lakini Mungu alishughulikia, ali, ali, ali, ali ali mambo, alifungua milango akafungua mioyo ili neno lake liweze kuhubiriwa, nasi tunamshukuru kwa ajili ya hilo. Alitupatia wandugu mahali hapa ambao walimtumikia kwa uaminifu nani. Ninataka kumwambia leo leo wandugu ambao wanatumikia neno wanaotumika kupitia neno, si wanatupikia neno hapa, wote wanakuwa na matumaini, wanaonitumainia, wanao wanakuwa na matumaini yao, wangu kwa uaminifu. Na nitakuambia wote, kama tunataka tubarikiwe tuache mambo yote nyuma, mwache mambo yote nyuma, nyuma yenu mutumainie Mungu na wale wenyewe anataka tumechikisha. Hakuna namna ingine, hatuwezi kupingana sisi kwa sisi tukiwazia kwamba Mungu atatubariki na kutuongoza, ile ni udanganyifu, haiwezekani. Inatupasha tuweze kufika katika umoja wa kiroho na kiumoja wa roho na, na Mungu na tuwe na umoja kwa moja kwa wengine, kama vile sivyo nikusema, kama haiko vile mambo haita haitawezekana kuna najua kwamba kuna barua ya mzunguko itakuwa tayari kwa wiki ao kuja. Najua kwamba itakuwa itasaidia wengi. Nataka kuambia hapa karibu mbele, wakati napoandika kitu fulani inafanyika tu kwa kusaidia, ili iweze kuangaza kama vile inavyowezekana, na kwa hatua hata moja hai, hai, kwa hata, hata mara moja haijawahi kufanyika ili iweze kuwa, kuwacha watu wazi, ma kupingana watu, lakini kitu moja kiko wazi sisi sote tuko katika mtumbu moja ama ndani ya meli moja, na kama tuko hapa tusio tupasha kushariwa sisi wenyewe kama vile mmoja kwa sisi kama bwana kama vile Paulo alikonto wa kuanza kumi na mbili kama kiungo kimoja kinaumizwa mwili wote unaumia na, na tuweza kufanya kitu chochote unayotaka. Hakuna kitu kicho ndani mwangu kama viungo vyote viweze kurudi na mateso iweze kumalizika, kama iko vile hakina maana, lakini Mungu iko na uwezo ya kuweza kutengeneza mambo yote ambayo shetani ashaka haribisha, na tumainia Mungu wangu hata zaidi, na nitafanya hivyo mpaka siku yangu ya mwisho na sema kwa bila woga kwamba shetani iko na nguvu lakini Mungu ni mweza yote. Mungu ni mwenye nguvu sana, nasi tunaweza kuamini kwa kwamba yeye atamaliza mashambulizi zote za adui, na wakati ile itakapofanyika, nasi tunaweza kusonga mbele kwa imani, na kama tuliweka kwenye vita, sio kupingana kwa moja kwa mwingine, lakini tupingana na adui, na hiyo ni ya muhimu ilikuwa sasa ile iko na maana gani kwa vita, kwa majeshi, ile kama jeshi naunguka nini na, mmoja mw na, mw na mw mw mw mwengine oui. lakini ndio hasa sasa, unaweza kupigana ki na nani? Unaweza kupigana na adui, ndio. Lakini huyu anacheka, lakini huyu anacheka, anaweza kusema, anaweza shikilia wote. Lakini yeye shetani anaweza kuleta mashambulizi, weze kupigana nyinyi kwa nyinyi, lakini nataka kuambia kama mjaelewa kwamba hatuwezi kupingana sisi kwa sisi. Watu wa dunia wanajaribu kusema yale bwana wote walisema, eti watu wa ulimwengu hii wanakuwa waakili kushinda hata wana so wa falme, lakini sio kwamba wako na kichwa hapa, wako na kichwa kwenye shingo, lakini wanajua, wanajua wenyewe kuna istahili. Lakini kama tunaweza kujua mambo yote, kuweza kuweka mambo yote katika kati utaratibu, kama vilesha kuwa kama iko vile, tunapoteza wakati wetu bure na mambo yote, tunaweza kufunga mizigo na kurudi mahali kweli tulikuwa. Na sisi hatuwezi kufanya kitu fulani, acha Mungu aweze kubariki wandugu wanaotumikia hapa kupitia neno na neno. Na leo nataka kuambia, leo iko ya muhimu. Leo ili kwa kumalizia, unaweza kungoja kwamba tuweze kungoja Nture, na tungoje ama kuonya hiki yuki, na hiki hapana, lakini nataka kuambia leo jioni kama wandugu wengine waeza kutumika narizulio kwa miaka makumi mbili waliyopita kama vile wandugu waliofanya hapa, kungelikuwa kungelikuwa shida kubwa wote mangelivunjika vunjika, lakini acha Mungu kwa sababu auliweza kubariki wandugu na kuwatumikisha mhali kuwa baraka ya wengine, lakini pale nako inaweza kuwa kwamba tuweze kutambua yale ambayo tuliyokuwa nayo kwamba aliwee kuwa tena pale. Hacha Mungu aweze kuhabariki kama vile nguzo ya kanisa, nasi tunaweza kuwasaidia kwa yale yote tuliyo nayo na kusoweka nyuma yao, na wakati o itakapofika sisi sote tutavuka kwenye vivambazi vya adui na tuweze kuvunja makao ya shetani ndani ya jina la Yesu, lakini tunapasha tunapashau ja kujua mwongozo tupasha kufata tuweze kusonga sisi sote pamoja pamoja. Nasi tumunikumbuke pia katika maombi yenu. Ye, na tunataka kutumikia Mungu na tuweze kutumainia Mungu na moyo wote naye, na atatubariki kwa wingi wa neema yake. Amina.