Kwetu sisi hapa kama vile kanisa la pahali, na kwangu mimi, na sisi sote kwa ujumla, ambao tunaokusanyika hapa leo kwa mara moja, ni furaha na ni heri pia ya kuweza kusanyika kweli kweli mbele ya Bwana Mungu aliye hai erfahren, ili tuweze kujua mapenzi yake ili tuweze kuomba na sisi kama vile wandugu, tuweze kuzungumza pamoja, tuweze kutafuta, tuweze kupata na kupokea jibu kutoka kwa Mungu ndani ya neno lake. Tumeweka makusanyiko haya ya wandugu chini ya maneno haya, na wote wamealikwa. Wandugu wote wamealikwa, wale wote wanaokubali neno la Mungu kama vile yakini yao. Wandugu wote wanaalikwa, wale wote wanaokubali maandiko matakatifu kama vile neno la Mungu, na wanaolikubali kama vile jibu kwa kila swali, wale wote wanaokubali maandiko matakatifu. Wandugu wale wote wamealikwa, bila kuacha hata mtu mmoja na ni katika roho hiyo ndimo tunataka tuweze kukaribia Mungu tangu saa ya kwanza. Naamini ya kwamba wale wote ambao walio hapa wote waliweza kutambua katika miaka hii yale ambayo Mungu aliyotupatia kwanza. Ya pili walijua usimamizi ambao tuliopewa ya kuweza kutangaza yale ambayo tuliopokea kutoka kwa Bwana na ya tatu, ya tatu ya kuweza kurudisha ushirika katikati ya wandugu, ushirika katikati ya wandugu, kuweza kupendana sisi kwa sisi na kuheshimiana sisi kwa sisi na kuhesabia wengine kuwa wema kuliko sisi, na tuweze kuomba Mungu atu, atu saidie katika namna yote inayowezekana, ni kusema kila mtu asiabia mwingine kuwa mwema kuliko yeye. Hatukuita wandugu ili mtu fulani aweze kuwafundisha hapana. Tuliita wandugu ili tuweze kuomba pamoja mbele ya uso wa Mungu ili tuweze kusoma, tuweze kuzungumza pamoja, na kama vile tumekisha kusema, ili tuweze kujua mapenzi ya Mungu na kuweza kuyaweka katika matendo pamoja. Hayo yanatufurahisha sana kuweza kuona jinsi watu wengi waliweza kujibu aliko yetu katika hali yote. Ninaamini ya kwamba Mungu atatupatia siku ambazo hatutaweza kusahau hata kamwe, na sisi sana sana tuliosikia mengi kutoka neno la Mungu na ambao tulina majibu tofauti, tunaweza kusheweka kwa nafasi ya wale ambao wangali na maswali fulani ambazo hazina jibu, na kwa msaada wa Mungu tunataka tuweze kuyajibu kupitia neno na kupitia uongozi wa Roho Mtakatifu. Iliyo ya lazima sana katika siku hizi ni kwamba tuweze kuzika sisi sote programu yetu sisi wenyewe tuweze kuiweka pembeni, tuweze kusahau ujuzi wetu sisi wenyewe na mapenzi yetu na vitendo vyetu sisi wenyewe na yote tunayofanya, na tuweze kuomba Mungu aweze kutuweka sisi sote pamoja katika mpango wake, katika mapenzi yake, katika programu yake, katika kazi ambamo anaweza kututumikisha kwa ajili ya ujenzi wa kanisa na kwa ajili ya baraka yake naamini pia ya kwamba wakati umekuja ambamo tunapashwa kuelewa ya kwamba umoja ndani ya roho, ndani ya neno, ndani ya imani, ndani ya mafundisho, ndani ya yote inapashwa onekana, na itakuwa pale ili tuweze kuzungumuza kweli kweli lugha moja, na hiyo ni lugha ya Mungu, matamshi ya Mungu. Ndiyo tuweze kupatia Mungu neno, tuweze kumwacha aweze kutamka ye mwenyewe, kwa maana watu wengi wanazungumza kuhusu Mungu, lakini Mungu pia anakuwaka na wale ambao anaweza kuzungumzia kupitia wao ye mwenyewe, watu ambao anaweza kupatia neno lake, anaweza kufunulia mapenzi yake, na ambao anaweza kutumikisha ili waweze kubariki wengine. Ndugu yetu mpendwa Rusi aliweza kuchagua nyimbo mbili ambazo tuliweza kuimba pamoja, na zote mbili zinatuonyesha mwongozo ambamo ambao tunapaswa kutembea ndani, ni kusema kuweza kuvikwa nguvu za kutoka juu, ili tuweze kutumika kwa ajili ya huduma. Leo kazi ndani ya kanisa haitakuwa nyepesi sana, lakini itakuwa ngumu tena zaidi kuliko jinsi ilivyokuwa kwa mwanzo, na nataka kuambia kwa sababu gani. Katika wakati ule matendo pamoja na bwana wetu ilikuwa ya hapo hapo, ilikuwa ilikuwa hai, ilikuwa ya hapo hapo ya kuonekana sana mateso yake, kufa kwake, ufufuko wake, kupanda kwake mbinguni, kumiminwa kwa Roho Mtakatifu, wandugu yetu na wadada yetu waliweza kuishi yote, waliweza kuishi hayo yote wao wenyewe. Mambo hayo yote kwao ilikuwa ni kitu fulani cha ajabu kuweza kushuhudia na kuweza kusema, tulikuwa pale, tuliweza kuyaona, tuliweza kumsikia tuliweza kuyaishi na kuyaishi, na wakati Roho alipokuja juu yao, na wakati walipotangaza makubwa na ya ajabu ya Mungu, walikuwa wakijua ya kwamba walikuwa wakizungumuza kuhusu mambo yaliyokuwa wamefika hapo hapo, yaliyokuwa wakijulikana katikati ya taifa. Maelfu ya watu walifuata Bwana sio wote ambao waliomfuata kwa nia njema, lakini ilikuwa ikijulikana katika Yerusalemu yote, katika Yudea, katika Samaria na katika nchi yote nzima na maeneo zake zote, yale yaliyofanyika katika wakati ule. Wakati kundi lilipokusanyika siku ya Pentekosti na mahubiri ya kwanza ilipokuwa imetangazwa watu elfu tatu hapo hapo waliweza kutakasia maisha yao kwa Bwana na wakakuja nyuma yetu. Tuna a wakati wakati, wakati wa giza wa, so wakati wa zehebu, wakati ambamo waliweza kupinga Biblia, wakati ambamo Biblia inapingwa a kuliko in jinsi inaweza kuwazia wakati ambamo bwana wetu aliweza kutukaniwa. Mnajua yale yote yaliyofanyika mpaka katika hiyo kikundi kinachoitwa ya kwamba Mungu alikufa, kuna miaka fulani iliyopita. Mnajua ya kwamba wakati hiyo kikundi kilipopita katika nchi kiliyokuwa kikiitwa ya kwamba Mungu alikufa, iwa ni kikundi kubwa sana. Tunaishi katika wakati ambamo tunahitaji kuvikwa kwa mara mbili kwa nguvu za Mungu ili tuweze kushinda hii jaribu ya saa hii. Katika wakati ule kulikuwa Wafarisayo, Wasadukayo, Waherodia, na waesenie, li, na wale wote ambao walio kwa pale, lakini hauwezi kusoma kitu fulani kuhusu wa ate wasosialisti wakomunisti wakapitalisti na hizo maliste zote, lakini leo tuko nazo. Leo tuko nazo kwa hesabu nyingi na kwa wingi. Mungu anataka aweze kubariki tena ingine mara moja taifa kwa ajili ya utukufu wa jina lake, ili aweze kutukuza jina lake, ili aweze kushuhudia neno lake kama vile kweli, na aweze kutubariki kama vile alivyo ahidi ndani ya neno lake. Na ni sababu ya hiyo ndiyo tuko hapa, na sio kuweza kuleta mabishano na sio kuweza kuleta mazungumuzo au kuweza kuonyesha kwamba mtu mmoja anajua mengi kuliko mwingine au kwamba anaelewa mambo kuliko mwingine. Lakini tuko hapa ili tuweze kufanya makusanyiko ya kiungu kwa Bwana, ili yeye mwenyewe aweze kutubariki Lord, na kututumikia. Na ninashukuru Bwana kwa sababu ijapokuwa hizi miendeleo tofauti katika eneo zote au katika lengo zote, kuna baki mabaki, nayo baki katikati ya njia ambayo isiyo baki pembeni kwa kuume au kwa kushoto, lakini wanaotembea kweli kweli kwenye njia ya uzima ili waweze kufika kwenye lengo Yaman. Watu wengi wako katika mambo ya kutafutia mambo ya ujuzi komo, au ya elimu kubwa, na wakati kitu moja hakifikie tena kwenye lengo, ingine inakuja, na wakati mmoja haivutie tena, ingine na kuja, wakati ingine haivutie haivuti, inakuja na inatokea. Lakini Mungu ni Mungu wa neno lake, na yale yani, yote anayofanya anayafanyaga kwa sawa sawa na neno lake. Na watumishi wa Mungu walifanya mambo yote sawa sawa na neno la Mungu tangu mwanzo. Noa alifanya yote kama vile Bwana alivyokuwa amemwagiza. Musa alifanya kama vile Mungu alivyokuwa amemuonyesha juu ya mlima mtakatifu. Na ni hivyo ndivyo alivyofanya yote. Eliya alifanya yote sawa sawa na neno la Bwana. Na tazama, hapo Mungu naye akajibu. Kama tunataka tuweze kungoja na kuweza kuishi jibu ya Mungu, tunapashwa kuumba na kutimiza shuti ili yote pamoja na sisi iweze kupangwa sawasawa sawa na neno la Mungu. Mungu hata kushuhudia wewe au mimi, atashuhudia neno lake na kama tunapata neema, na kama tunaweza kuingia katika ujenzi, kujenga na ukosoaji na yote inayoambatanisha na, na hayo, pamoja na neno la Mungu, na kwa msaada wa Bwana, sasa Mungu ataweza kushuhudia neno lake ndani ya wakati wake, na ninaamini ya kwamba wakati ule sasa umekaribia, wakati ule umekaribia. Tunajua sisi sote ya kwamba kuja kwa Bwana haijawahi kuwa karibu sana kama vile leo, na watu wako naisikia, na ni, na ni sababu ya hiyo ndiyo iliyotuma tunaita wandugu yetu kwa makusanyiko haya ya wandugu, ili tuweze kuomba sote pamoja hapa mbele ya uso wa Mungu ili tuweze kujiweka katika hali ambayo Mungu anaweza kutuzungumzia, ili tuweze kujinyenyekeza mbele yake kama vile sahili, kama vile inavyostahili, kama vile manabii na watu wa Mungu walivyoweza kujinyenyekeza. Isaya aliweza kusema kwa sauti kubwa, Bwana mimi ni mtu niliye na midomo michafu, ninakaa katikati ya taifa lililo na midomo michafu. Petro alisema, sistahili hata uweze kuingia nyumbani kwangu. Kwa sababu gani? Hata kama kulikuwa kitu fulani kilichokuwa ndani ya nyumba hiyo, watu walioitwa nao walioweza kuingia mbele ya uso wa Mungu waliweza kujua kwanza u, u, unyonge wao, waliweza kujua kwanza mapungufu yao, na hapo sasa waliweza kuomba Mungu ili aweze kuwasaidia na kuweza kuwasafisha. Danieli alifanya nini wakati alipoweza kuwa tayari kuweza kuchunguza, baada ya hiyo miaka makumi sita na nane ya utumwa wa taifa la Israeli na aliposoma akisoma ndani ya nabii Yeremia Yeremia, yale Yeremia alikuwa amekwisha kutangaza, na inasemeka kwamba alikiri zambi yake na zambi ya taifa lake, na akaomba Mungu aweze kumufanyia neema na msaidie na mweke nguvu mbele ya Mungu. Na hiyo mnaweza kuniamini, mbele ya Mungu hakuna mtu aliye mwenye haki haki yetu wenyewe hii mbele ya Mungu God kama vile vazi chafu. Mungu ni Mungu mtakatifu. Kwa ujao, kama Mungu anazungumza kuhusu utakatifu ni kitu fulani, lakini kama tuzungumza kuhusu Mungu mtakatifu, hapo sasa inakuwa ni kitu kingine, ni kitu kingine. Na tunaamini ya kwamba Mungu alituita na alituchagua ili tuweze kuwa uzao wa kiungu na kama tunawazia kuhusu Zaburi makumi nane na mbili Bwana alisema akiambia manabii ya kwamba nini nini, ni miungu ilikuwa ni watu, lakini walikuwa wametayarishwa ili waweze kupokea ndani yao hiyo sehemu ya kiungu, ni kusema neno la Mungu na ninatumikisha neno au neno ambayo haistahili, lakini sipate neno inayostahili kwa wakati huu, ili waweze kufanywa kuwa wakiungu, watajiri, ili waweze kufanywa kwa namna ya kiungu, waweze kupata sehemu katika tabia ya kiungu. Kama tunaweza kuangalia, wanabii walikuwa kwa nje watu lakini ndani ya nafsi yao mlikuwa ya kiungu ya neno hiyo, ndio ilikuwa ya lazima. Wote waliweza kufika, waliweza kuweka weka hiyo kifuniko cha udongo walikuwa kivaa, waliwaambia wali kwamba nyinyi ni miungu, lakini mtakuwa kama vile wanadamu. Nataka kuwasomea katika Zaburi makumi nane na mbili ili mweze kujua kwamba inaandikwa hivyo, Zaburi makumi nane na mstari wa sita mpaka mstari wa nane, nikasema ninyi ni miungu na ninyi wote wana wake aliye juu. bwazie hayo hiyo ndani aleganola kale, ninyi wote ni wana wake aliye juu ya kwamba ninyi ni wana wake aliye juu, hata hivi mtakufa kama watu na kuanguka kama moja wa wakubwa. Ikuwa nini watu au umyungu au wana wa Mungu aliye juu, lakini hapa duniani walikuwa katika sura ya mtu, lakini ukamilifu ulikuwa bado kuwa Golgota ilikuwa bado kufanyika. Ndani ya Agano Jipya, Bwana wetu aliweza kuonyesha waziwazi neno hilo ndani ya Injili in ya Yohana kwenye sura kumi, na anatuonyesha watu wale walikuwa wanani, ambao waliokuwa wametamkwa na kuonyesha kwamba wao ni miungu na kwamba ni wana wake aliye juu. Yohana sura kumi kwenye mustara makumi tatu na ine Yesu akawajibu, Haikuandikwa katika torati yenu ya kama mimi nilisema ninyi ni miungu? Makumi tatu na tano. Kama aliwaita wale miungu wao ambao lili, li, li, lifikia neno la Mungu na andiko haliwezi kuvunjika, munasema juu yake ambaye baba alimutakasa na kumutuma katika dunia, unatukana kwa sababu nilisema mimi ni mwana wa Mungu? Ilikuwa ni nini hapa? Ilikuwa inahusu nini hapa? Ilikuwa ni watu ambao waliweza kupokea uzima wa kiungu ndiyo uzima wa kiungu. Sisi ni nini? Sisi ni wanadamu, na pia hata watu wanyonge sana, lakini tuliweza kufanya kitu moja, tuliweza kukubali kwa imani ya ujao yale ambayo Mungu aliyotupatia, tuliweza kupokea uzima wa kiungu ndani yetu kwa maana neno la Mungu si andiko liokufa, lakini neno la Mungu ni Roho na uzima, na kwa sababu tulipokea neno hilo la Mungu ndani yetu, Mungu aliumba aliumba uzima ndani yetu kupitia Roho kupitia Roho. Hatutaki kuzungumuza au kuzungumzia hiyo sasa. Ningetaka niweze kuambia wandugu wapendwa, ambao walioweza kututembelea sana sana, wakati wa ndugu wa Zairi waliponiambia ya kwamba walikuwa tayari kuweza kulipa tiketi yao ya kuweza kuja nakuja hapa katika makusanyiko hiyo za kunifurahisha sana, za kunifurahisha sana, na Mungu awabariki wa sana. Tunaweza kuwazia kwamba si vyepesi sana, si vyepesi kuweza kuishi katika nchi ya Afrika na kuweza kusema tunakuja, na kwamba tunaweza kulipa tiketi yetu sisi wenyewe. Kweli Mungu aliweza kuwabariki sana. Ningetaka niweze kusoma Zaburi mia moja makumi tatu na tatu na sote pamoja tutaweza kuomba Mungu ili aweze kutimiza neno hili kwa neema katikati yetu siku hizi. Zaburi mia moja makumi tatu na tatu. Zaburi mia moja makumi tatu na tatu. Tazama, ni wema na ya kupendeza sana kwa ndugu kukaa pamoja kwa umoja. Ni kama mafuta ya damani juu ya kichwa yaliyoshuka ndevuni, ndevu za Haruni, yaliyoshuka juu ya upindo wa vazi yake kama umande wa Hermoni unaoshuka juu ya milima ya Sayuni. Maana pale Bwana aliamuru baraka, hata uzima kwa milele. Pale pia kuna miongozo fulani ambayo tunapasha kushikamana nayo. Kama tunahitaji baraka za Mungu kama vile ilivyoweza kuiish, kuiweza kuiishi hapa, kama vile Aroni anaweza kuipokea na kama vile alivyoweza kuipokea na kisha akawekwa katika kazi ya ukuhani na akapakaliwa haku, hakupakaliwa tu kidogo kama vile tunavyofanya wakati tunapoombea wagonjwa na tunapowapaka mafuta lakini alipakaliwa kwa mafuta mengi kwa kiwango upako wa au mafuta ya upako iliweze kushuka kwenye ndevu zake, zikaingia mpaka kwenye pindo la vazi yake. Alipakaliwa toka kichwa mpaka kwenye miguu yote kwa ujumla, yeye wote kwa ujumla, ili hivyo sasa aweze kuingizwa katika kazi ya Mungu. Tunaamini kwa maana inasemeka kuhusu Bwana wetu ya kwamba angepashwa kutimiza kazi yake, naye alipakaliwa kwa Roho Mtakatifu na kisha akaenda. Tutaweza kuyazungumzia pia siku hizi na tutaweza kuomba ili Mungu aweze kutupakaa upako wa kweli wa Roho Mtakatifu kutoka kwenye kichwa mpaka kwenye miguu upako kama ule ambao tunaoonyeshwa hapa na hapo na mahali ni mahali ambapo wandugu wanakaa pamoja, wanapoungana, wanapokuwa pamoja, ni hayo yanaonekana. Inafanana na mafuta ya damani iliyokuwa kwenye kichwa cha Aroni. Nasi tuko pamoja tukiwa mmoja, tukiungana, tukikusanyika na hapo sasa ndipo hapo ndipo baraka ya Mungu itamiminika. Hata upako uweze kuja juu yetu, na ili Bwana Mungu aweze kusifiwa na aweze kupokea inayompendeza. Inasemeka wazi wazi, ya kwamba hiyo inafanana inafanana na umande wa harimoni. Ni nini nini nafanana hiyo? Ni wakati wa ndugu wanapokaa pamoja kwa moyo moja na nafsi moja wakiungana katika salama, hapo ndipo kuna kuwa baraka, hapo ndipo kunakuwa upako, na mahali ambapo Mungu iko kunakuwa upako, mahali ambapo Mungu iko kunakuwa upako, ambapo Mungu iko kunakuwa upako. Mungu iko kunakuwa upako, pale pia kunakuwa baraka na mahali ambapo Mungu iko na mahali ambapo taifa lake linanyenyekea chini yake, hapo pia kunakuwa umoja. Siku ya Pentecosti walikuwa wamekusanyika katika nia moja, walikuwa moja kwa nafsi moja na roho moja ili hapo ndio ilikuwa siri, hiyo ndio ilikuwa siri ilikuwa ikihusika. Kuwa moja kwa nia moja, kwa moyo moja, nafsi moja, kuungana pamoja kwa salama. Mungu ataweza kushughulikia inayobaki. Petro alikuwa ameweka kwanza mambo katika utaratibu. Kwenye sura ya kwanza kama vitu navyojua moja alikuwa ameenda na mwingine alipaswa kuchaguliwa ili hesabu iweze kujaa na kisha wakageukia neno la unabii. Wakafungua neno la Zaburi na wakasema kwamba ipasha kutimilika, iliandikwa katika Zaburi ya hii na hii, ya kwamba makao yake iwe ukiwa, na mtu mwingine akamate kazi yake, akamate kazi yake. Petro alifanya yale ambayo mtu wa Mungu angeliweza kufanya. Anaweza kusoma mambo ndani ya maandiko, anaweza kuyapanga ili yote iweze kuwa ya haki na hiyo ndio inapasha kufanya tu. Na hapo sasa Petro, ambaye aliyekuwa mbele ameonyesha kwa nam, mambo kwa namna ya Kibiblia na ilikuwa imeipanga vizuri. Hawezi zaidi au kidogo kuliko wale mia moja na kumi na tisa waliokuwa wamekusanyika pamoja naye. Alikuwa na kitu moja cha kufanya, ni kuweza kuungana pamoja katika maombi. Hakukukuwa mtu fulani aliyokuwa anahitaji hitaji ya kuzungumuza, ilikuwa ni wakati sasa wa Mungu wa kutenda, na sasa Mungu akajibu. Na nina waza ya kwamba nasi tumeelewa ya kwamba, na hiyo ndio inayofanyika sasa. Hatuna haya ya kusema ya kwamba Mungu alitumikisha ndugu Branham kwa namna ya kipekee ili aweze kutupatia utaratibu wa Biblia na mafundisho ya kibiblia na mambo tofauti inayotoshwa katika maandiko matakatifu, lakini hangeliweza kubariki, hangeliweza kupaka kupakaa, hangeliweza kuvika taifa la Mungu kwa nguvu za Mungu ao kuweza kuipatia wengine. Hayo ni mambo ambayo Mungu anaomba mutu fulani kufanya, na wakati mutu wa Mungu huyo alipofanya yale yo Mungu alikuwa amemwambia kufanya, hapo sasa mutu hana cha kufanya tena, lakini sasa ni Mungu ndiye anaanza kutenda. Nasi tunakusanyika hapa sisi kama vile wandugu katika siku hii ili tuweze kujiweka pembeni sisi wenyewe, tujiweke pembeni ili Mungu ye mwenyewe aweze kuwa na njia zake, tuweze kujitosha katika njia ili Mungu aweze kuwa na njia yake. Leo ndugu wa siri ambaye aliyetafsiri kitabu changu cha mwisho inayoitwa Kurudi kwa Kristo aliweza kuniandikia nakaniambia, ndugu Frank, ili niomba saa kumi na tatu na sita, na kisha nilimaliza kutafsiri, alitafsiri katika lugha ya Kiharabu. Aliandika pia kuhusu maneno haya, akasema ya kwamba nilisimama kwanza kidogo na sikuweza kutafsiri. sikuweza kutafsiri hizo masaa makumi tatu na sita kwa mara moja, lakini kwa namna moja niliweza kuwazia, mtazame hayo iliweza in, hayo inaweza kukamata tena muda gani? aliandika kwamba yeye limaliza saa kumi tatu na sita kitabu kidogo. Sasa ndugu Barelia anaweza kutafsiri ngapi? vitabu ngapi ambavyo ndugu Etienne Jantone aliweza kutafsiri? hawa ndugu wanahitaji kuweza kushukuru. Hawa ndugu wanahitaji shukurani mbele ya uso wa Mungu. Na tangu jana jioni iliweza kusikia kuhusu ndugu, ndugu mpendwa Kupka wa nchi wa, wa Polonye, nilisikia kwamba aliweza kutafsiri hesabu eh, nyingi ya mahubiri. Tunangoja tu ili tuweze kupokea vyombo vinavyostahili ambavyo hawezi hata kupokelewa. Polonye ni nchi itajiri, lakini kuna mambo machache ya vyombo kama hiyo, na hapo sasa tuna shida sana, lakini Mungu kama akitaka, itakuwa hivyo hapa karibu. Watu wale wanahitaji shukurani ya kweli mbele ya Mungu. Kuna mambo mengi ya kufanya tena mbele, Bwana aweze kutimiza mambo ya mwisho lakini, tunaweza kusema, tunaweza kutumainia kitu moja, kuvikwa kusema, kuvikwa, kuvikwa kwa nguvu. Tunaweza kutumainia kitu moja, uweza kuvikwa kuhu. Kuhu. kwa nguvu za kutoka juu, na hapo sasa kazi ya uf kazi katika ufalme wa Mungu itaweza kuanza, kama vile ifanyika ilikuwa kihusu kazi ya upako, na kama kunakuwa mafuta ndani ya chuma itatembea vizuri lakini kama kuna mchanga ndani ya chuma itakuwa kitu kibaya. Lakini Mungu aweze kutupatia hiyo, kama vile ndugu Branamu naweza kusema vizuri katika barua ya ndugu Branamu ya kwamba chuma au mash dinamiki ndani ya mekanizmi ni kusema neno lililofanywa kuwa hai linaweza kuingizwa na kushuhudiwa kupitia roho hiyo tuweze kuikubali. Ndugu, mukaribishwe sana katika jina la Bwana. Na hiyo ninaisema kwa furaha kubwa, na tuue macho, ili umoja wa roho uweze kulindwa kwa kamba ya upendo na ya salama, ili tuweze kuwa kitu moja ndani ya kichwa, ni kuweza kufika kwenye lengo, na tukiwa pamoja na kama inastahili, kama inastahili, tuweze kunyosheana mkono ili mpaka Bwana aweze kujibu na aweze kubariki naweze kufanya yale aliyoahidi ya wakati ndugu Rusi alipoimba nyimbo hizi mbili, niweza kukumbuka andiko mbili sana sana, sana za Nabii Zekaria. andiko ya kwanza iko katika Zekaria sura ine, Zekaria sura ine, sehemu ya pili ya mstari wa sita. Akozo ndiweza kusoma pia shairi yote, yote yote kwa ujumla Hili ni neno la Bwana kwa Zerubabeli likisema, si kwa uwezo wala si kwa nguvu, lakini Christ kwa Roho yangu Herr, Bwana wa majeshi anasema, es nicht durch heeres macht durch gewalt es, si kwa nguvu za majeshi au kwa uwezo, lakini kwa Roho wa Mungu imeandikwa hapa pia kwenye sura kumi Zekaria sura kumi mstari wa kwanza. Katika wimbo wa kwanza tuliimba ya kwamba mvua ya baraka iweze kumwangika. Zekaria sura kumi mstari wa kwanza, ombeni Bwana mvua kwa wakati wa mvua ya nyuma na mvua ya kwanza hata Bwana anayefanya umeme atawapa manyunyu ya mvua, kwa kila mti, kila mtu, majani shambani. Kwanza neno hili nasema kwamba tuombe Bwana mvua ya kwanza na ya mwisho. Tunajua ya kwamba katika mambo ya ulimwengu huu mlimaji anahitaji mvua mbele ya kupanda. Kama mvua haikuje, namna gani unaweza kupanda? Mvua ni ya lazima, na hivyo hivyo tunajua ya kwamba mvua ya mwisho inafikaka mbele ya mavuno na inakuwaka ya nguvu na inasindikizwa na wingu kubwa. Na basi, asha Mungu azo kupatia hiyo mvua ya mwisho. Itakuja. Kwa sababu Mungu aliahidi yale yote, ambayo Mungu aliyoahidi itatimilika. Ningetaka tuweze kusema hiyo neno ambalo ndugu wa Siria aliweza kuniandikia ili aweze kuniweka nguvu katika imani na kuniweka bidii. Aliweza kuomba, aliniomba niweze kusalimia wote 1. Mwanzo sura 15, mstari wa 1. Mwanzo sura 15, wa 15, 15, 15, 15, 15, 15, 15. Nyuma ya maneno haya, neno la Bwana lilikuja kwa Abrahamu katika ono akisema, usiogope Abrahamu, mimi ni ngao yako na zawabu yako ni kubwa na zawabu yako itakuwa kubwa sana. Ndugu aliweza kusema kwamba alichunguza katika diksioneri ya kwamba matamshi hayo kusema kwamba usiogope iko mara mia tatu makumi sita na tano ndani ya Biblia, na kisha akasema ao akauliza ya kwamba inawezekana ya kwamba Bwana alitaka atuambie kila siku katika katika kila siku ya mwaka wote ya kila mwaka ya kwamba usiogope. Kila siku anakuambia kwamba usiogope, kwa sababu zawabu yako itakuwa kubwa sana. Kuna mambo fulani ndani ya maandiko matakatifu inayotugusa. Mnajua Abrahamu alikuja kutoka katika vita akishinda wafalme wote kuwa wakipingana naye na kadhalika. Mnajua wakati unapopingana na, na mataifa hata kama vile wadogo, walikuwa wangapi? Wali mia tatu wa wanadamu, kulikuwa majeshi ya mataifa. Akose angeweza kusema sasa, kama waweza kusanyika tena baadaye na kama weza kurudi, wataweza akose kutufanyizia vibaya pia lakini Bwana alimwambia kwamba usiogope Abrahamu, mimi ni ngao yako. Mnajua ngao ni nini? Wakati wa zamani walikuwa watumikisha mangao ili wasiweze kuguswa. Leo iko tofauti, lakini Biblia ni kitabu cha zamani. Kama tunawazia kwenye sura sita ya Waefeso, imeandikwa ya kwamba tunapasha kukamata ngao ya imani Filing ili tuweze kuzima mishale yote ya mwovu, na hiyo ndiyo tunataka tuweze kufanya katika wakati huu, katika siku hizi. Hatujifurahisha kuisema tu, ni kweli. Yesu ni mshindi, alishinda kifo na kuzimu na akafufuka siku ya tatu. Sisi kama vile wa ndugu ningetaka niweze kusoma Waefeso sura sita wensin, na mnahitaji hiyo kwa moyo wote kwa moyo wote ili iweze kuwa kama vile utimilifu ndani ya maisha yenu yote. Sura Waefeso sura sita mstari wa 14. Simameni basi mmejifungia kweli viunoni, na kuvaa, nasikia kwamba katika barua kwa Timotheo ya kwamba kutakuwa watu watapingana na kweli, wataenda mbali na kweli, watajitafutia walimu wengi. Lakini hapa tunaonywa: simameni basi mmejifungia kweli viunoni. Hiyo akosa ina nafasi yake hapa. Mara nyingi nilikuwa mimi nafungaka sana mkaba wangu sana vizuri vizuri. Wakati napoona mtu, mnisamehe, sitaki kuwa sasa sema hapa. Wakati napoona mtu ambaye hana mkaba au mshipi, sio ni kama mwanaume sio, kama kama ule ni mwanaume, mtu ambaye hasiye kuwa na mshipi hasi au mkaba. Lakini hapa hapa nishaka yona hiyo, nishaka ona mtu huyo, lakini msamaha, msamehe, sema hii mkamusikamate hii maonyo kama vile kitu cha hatari sana. Lakini hapa nasema kwamba simameni basi, mmejifungia kweli viunoni, yale ambayo Mungu aliyotufanyizia, ina tunapaswa kuishi na, inapaswa kuwa kwa nafasi yake ndani yetu na juu yetu, haipaswi kucheza cheza tu hayo, inapaswa kuwa pale, inapaswa kuwekwa vizuri. Mwazie kama mtu fulani anaenda kwenye vita bila hata mkaba na kisha mavazi yake yote kuchukuliwa na upepo, hiyo haiko vizuri. Mtu kama vile mpiganaji katika ufalme wa Mungu tumepashwa kuvikwa na hiyo mambo inapasha kuwa ya nguvu, inapasha kuvikwa nguvu, haipashwi kutikisika kwa upande moja au upande mwingine, na haipashwi kulingana na sisi au kujipangila sisi wenyewe. Hiyo haikuwa na faida kwa Daudi waweze kumpatia akose silaha au kitu fulani, lakini kila mtu aweze kuvikwa, avikwe kwa ajili ya kazi yake na silaha ambazo Mungu aliyompatia. Inaandikwa hapa hiyo kwamba uvikwe mshipi mkaba, mk na kuvaa silaha ya haki kwa kifua, na sio kwamba kitu fulani inaweza kugeuzwa kama vile uongo nao ufanyika tena leo, hapana, lakini kuvikwa mkaba kuvaa silaha ya haki kwa kifua na kweli. Nini kweli? Ni neno la Mungu. Amina, amina. Ku, ku, kuvikwa kweli takatifu. Niyo mpani kitu mpasha kuwa pale, mpasha kufungwa vizuri, mpasha kuwa ngumu. Nataka kuambia ya neno ya kufungwa vizuri, nao kuwa imara ni neno la Mungu. Kila neno la Mungu ni la kweli na kuwa simama imara. Na mpasha kuvikwa kwa neno la Mungu. Mushaka sikia hiyo, kuvikwa. Kwa neno la Mungu, naendelea kusoma. Na mumefunga miguu, kuvaa ngao ya kweli. Ni kwe nini? Ni kweli ni nini? Ni kweli yako? Ni haki yako? Ni haki yangu? Hapana, ni haki inayosimama mbele ya Mungu, inayokubaliwa mbele ya Mungu, mkihesabiwa haki Kristo wenye haki mbele ya macho yao haiko watakatifu mbele i... au hawako watakatifu kwa kweli, lakini wale waliosabiwa haki na Mungu kupitia kweli na waliovikwa ngao ya kweli. Na sasa kuna kuja hasa miguu, na mmefunga miguu yenu na utayari wa habari njema ya salama. Soldat na hiyo nayo ni sehemu yake, hiyo nayo ni sehemu yake. Wajeshi wanakuwaka na viatu vyake vya hatari ambavyo wanaweza kupita ndani, wanaweza kupita hata. Hiyo nayo mapasha kutayarishwa vizuri, mapasha kufungwa vizuri, kufungwa vizuri, wanapasha kuwa na makamba zinazofungwa vizuri, shaka iona mimi mwenyewe inapasha kuwa imefungwa vizuri. Katika ufalme wa Mungu yote mapasha kufungwa vizuri na naamini ya kwamba Mungu anataka tuchukue huko na shaka kuzunguka njia hiyo yote katika mambo hayo, na pamoja na Mungu. Na katika mahubiri ya ndugu Branhamu na kusema tani hii, lakini anasema ya kwamba wakati tai anapokamata kuruka yake manyoya yote ambayo haikukamata vizuri taweza kutoshwa ili baadaye aweze kuruka vizuri vizuri. Mungu alikuwa macho ili yale yote ambayo haikukuwa na nafasi yake iweze kutoshwa na iweze kutubakilia tu yale ambayo inaweza kusimama mbele ya Mungu, na ni hiyo ndiyo Mungu na ni hiyo ndiyo Mungu anapasha kutupatia, na hiyale ambayo inayoweza kusimama mbele yake, na hiyo ndiyo aliweza kutupatia. Hakuna mtu anaweza kuleta kitu fulani kwake mwenyewe, sisi tuko vyombo vi vitu vya wazi suti na tunapata yote kutoka kwa Mungu. Kwa hiyo mstari wa 16 no, ya Waefeso la 6. Zaidi ya yote, yote mukiti mukitwaa ngao ya imani. Na Bwana Mungu aliambia Abrahamu, mimi ni ngao yako. Yako. Ndiyo. Bwana alikuwa akisimama mbele ya Abrahamu, ee akaonekana mbele yake ee, na akamwambia yeye ni ngao yake alikuwa akisimama mbele yake. Hakuna kitu ambacho kingeliweza kufikia Abrahamu. Ngao yake ilikuwa ikisimama mbele yake, na ngao yake ilikuwa ni Bwana ye mwenyewe. Lakini ndugu na dada wapendwa, ndugu ye... Bwana wetu ni ngao yetu na nguvu zetu. Bwana wetu aligeuka kuwa yote kwa ajili yetu. Yeye ni yote kwa ajili yetu, na ndani ya yote, inasemekana tena hapa, zaidi ya yote Mukitwaa ngao ya imani, mweza kufanya namna gani? Ni kupitia imani tu, nayo mutaweza kuzima mishale yote yenye moto ya yule mwovu. Mwovu anapigaka mishale kwa namu kwa nguvu zake zote, na hiyo yote nakuwaka ni mishale ya moto mahali yapote anapoopiga inakwaka ni moto, kunakwaka moto, lakini Mungu alitupatia vyombo kuvikwa silaha kwa ajili ya hiyo, nasi navweza kuzima au kuweza kuzima mambo hayo yote kwa neema ya Mungu. Lakini silaha hizo ambazo Mungu anasema aweze kutupatia katika siku hizi, hiyo ni ombi yetu si sote, na tunaomba wandugu na wadada waweze kutukumbuka pia, ili tuweze kuvikwa katika siku hizi ili tusiweze kuwa tena wale, wale. Musara wa kumi na saba inaandikwa napokeeni kofia ya wokovu na upanga wa roho ndiyo neno la Mungu. Ndiyo kofia nayo ni sehemu ya silaha, muvae kofia ya imani, silaha ya, silaha ya ukovu, muvae silaha ya ukovu na upanga wa Roho, maana yake neno la Mungu. Na hapo pili, nakumbuka maneno haya ya ndugu yetu mpendwa Edize alikuwa akisema ya kwamba sio upanga tu unaosabilika, lakini ni, Glauben, ni mkono wa imani ambao unaotumikisha hiyo upanga. Ndugu Brahim alisema hivyo da. Samahani ndugu, upanga uko pale, upanga uko kwa upande wetu, upanga ni neno la Mungu lakini sasa tunahitaji mkono wa imani, mkono wa imani, sawa sawa na neno la andiko. Wale ambao wanaoamini watafuatana na maalama hizi, tazama alama zitakazosindikiza wale watakaoamini. wa Acha hacha Mungu hateke nguvu katika siku hizi, mkono wa imani, ili tuweze kushika vizuri vizuri upanga wa Roho kama vile tunavyo tunavyovikwa vi vizuri kwa namna ya nguvu. Viatu vinapashwa kuvaa vinavyotuenea, kofia ya ukovu, silaha zote zinapaswa kuwekwa kwa nafasi yake, na nataka kusema kwamba wakati wakatuasha kukuja ambamo hatuwezi tena kuogopa adui, lakini sasa yeye anapashwa kutuogopa sisi na sio sisi kumwogopa lakini kutuogopa sisi kwa sababu Mungu iko ndani yetu, na anawambia na hivyo hivyo, hivyo kama vile Kristo alivyokuwa hekalu la Mungu, Mungu na kwamba Mungu, Mungu alikuwa akizungumza na kutenda Mungu, na kujifunua kupitia yeye, naye angeweza kusema mbomoe hekalu hili, na katika siku za na katika siku tatu nitalijenga. Watu walisema sasa, haya ilifanya miaka makumi nne na sita walipojenga hekalu hili naye nataka kujenga kutatu, kwa siku tatu, lakini akizungumza kuhusu hekalu la mwili wake. Nasi tuko hekalu la Mungu, hekalu la Roho Mtakatifu. Na hiyo nataka kuambia ya kwamba shetani awe na heshima kwa ajili yangu au hapana, hiyo haina maana. Lakini najua kitu moja ya kwamba anapashwa kuheshimu Mungu na neno lake, anapashwa, hana maamuzi mengine. Bwana wetu alivunja kichwa cha nyoka ya zamani hiyo nyoka ya zamani, shetani, jo diabolo, na akatuweka huru kutoka mamlaka ya shetani, akatutosha katika ufalme wa giza na akatuingiza katika ufalme wa Mungu. Im tuko katika ufalme wa Mungu, na nani aliye kichwa katika ufalme wa Mungu Erfendi? Ni Mungu yeye mwenyewe. Mtangaze Mungu, mutangaze kwamba Mungu the ni mfalme katikati katika ya taifa lake. Bwana ni Mungu wetu, yeye yeah, ni mfalme katika ufalme wa wake sofakion, na sasa tazama aliko kwenye mstari kumi na nane kwa maombi yote nakusihi mkiomba kwa kila wakati katika Roho na mkiangalia kwa kwa neno hili na kudumu katika kuomba kwa ajili ya watakatifu wote. Hiyo ni lazima sana. Adui hawezi kujipenya kwangu kwa harakaraka, hawezi kuingiza pia mambo harakaraka wa mawazo yetu kama anaweza kuya, mara nyingi adui anaweza kuingiza mawazo ndani yetu, lakini nakuwa ni vibaya sana kama tunaweza kuyatamka hapo. Sasa, kama tunaingizwa na mawazo hiyo, tunapaswa kuomba sasa, tunapaswa kuwa macho sasa hapo, ili tuweze kuomba ili adui asiweze kuno... kunongonea kitu fulani, lakini sasa tuweze kufanya tofauti iliyo wazi, tuweze kuomba katika wa, kila wakati ndani ya roho kwa maombi na kusihi na tuweze kuwa macho ili tuweze kuwa katika unyekevu wote na katika uvumilivu wote tukiombea. Nikusema katika uvumilivu wote, katika uvumilivu wote, nikusema kuomba, kuomba na kuomba tena, kuvumilia na kubaki kuwa imara. Mungu aliahidi hiyo, Mungu ataifanya, kwa maana yeye anashikamana na yale aliyosema na yale aliyoahidi na kama ahadi zinaweza kuchelewa. Na hiyo ndiyo inaandikwa ndani ya Zefania au Habakuki inaandikwa ya kwamba muzingoje mpaka zifike, na mnapoomba mkiombea pia watakatifu wote, hiyo nayo ni sehemu ya hayo. Ni kwamba naamini ya kwamba sisi sote tumekwisha kuyatambua katika mahali hapa na mahali pengine Hatujione sisi kama vile kundi kidogo, lakini tunaona kanisa la malugha zote na makabila de zote de, na mataifa yote de, kundi lokombolewa kwa damu na Mungu losafishwa kwa damu, lotakaswa kwa neno de na kujazwa na Roho Mtakatifu, watakatifu na siyo wajanja na sio wale wanaoitwa kwamba ni watakatifu, wanaoshita kwamba ni watakatifu, lakini mwombee watakatifu wote okay. Na sasa mtamuone, na mimi pia mniombee pia, ili kila wakati napofungua kinywa neno liweze kuwa nimelipewa, ili niweze kulitangaza kwa ujasiri na kutangaza siri ya ujumbe ya wokovu. Sijue Iko namna gani kuhusu ninyi lakini, wadugu na wadada wapendwa, sipendi sipendi sipendake kitu zaidi nima kama vile mtu anayeniambia kwamba ninakuombea. Wakati mtu anaponiambia kwamba ninakuombea, na hiyo inakuwaka na kilo kubwa ambayo hata siweze kuweza kuambia, na kama sasa unaongeza tena ya, kama unaongeza tena kwamba tunakusindikiza na maombi yetu na kwamba maombi yetu inakusindikiza na, na dami, kama tunajua kwamba huko katika nchi fulani au katika eneo fulani huko kule lakini tunakusindikiza maombi yetu. Oh, naamini ya kwamba wandugu wote ambao wanaotumika wanaotumikia Bwana kupitia neno lake wanaweza kushuhudia hiyo, wakati wa ndugu wanapokuwa wapya katika huduma na wakati wa ndugu wanapobarikiwa, wale wanajipatia wao wenyewe hiyo baraka, na ijapokuwa hawajue kwamba baraka ambayo Mungu anayotoa ni matokeo ya maombi ambayo watakatifu waliotuma kwenye kiti cha Mungu inaomba kuweza kujua hiyo siku zote ya kwamba sio sisi lakini ni Mungu. Na nani anayetikisa mkono wa Mungu? Ni waombaji, ni wale waombaji ndio wanaofanya wanao maajabu. Kama vile mwimbaji mmoja anaimba, wakati unapotangaza siri ya ujumbe ya ukovu. Unajua ya kwamba wengi wanatangaza Injili. Paulo hachoki kusema guse, kuhusu siri, lakini kama tunaweza kukamata neno hilo siri hapa, kama weza kusoma barua kwa Efeso kuhusu maneno haya, mara ngapi inasemeka pale. Mshaka kusikia ikisemeka kuhusu mchungaji, aliye mchungaji fulani waki wa kiwamsho au wakiluteri, aliyeweza kuzungumza kuhusu siri ya Injili mshaka kusikia ukisemeka so, kuhusu hata siri ya, ya Kristo. Nini? Mungu ana watu hapa duniani ambao wasiozungumza kuhusu Kristo tu, lakini wanaojua siri ya Kristo kupitia ufunuo, ndio ofenbaro, wale ambao siri, wale ambao ufunuo wa Kristo iliweza kupewa kwao. Kuna wengi wanaohubiri Injili, lakini muwasikie, tunaweza kujificha sisi wote tunaweza kujificha wakati wanapohubiri wakati wanapowasikia Was lakini siri ya injili ni nini? Ni siri gani iliyokuwa imefichwa mbele ya kuwekwa misingi ya dunia na ambayo iliweza kufunuliwa sasa baadaye kwa watakatifu wake, wa Efeso sura tatu mstari wa tisa, ili aweze kutoa nuru yote ya kuweza kujua ni lengo gani iliyokuwa ikiambatanishwa na siri na utimilifu wa siri iliyokuwa imefichwa tangu mwanzo ndani ya nyakati, ndani ya Mungu aliyeumba vitu vyote, wa Efeso sura tatu mstari 9. Ndiyo ilikuwa imefichwa ndani ya Mungu. Na wakati gani ilipofunuliwa? Namna gani ilivyofunuliwa? Ndani ya Mungu ilikuwa imefichwa, lakini ndani ya Kristo ikaonekana. Ndani ya Kristo ndiyo iliweza kufunuliwa. Kuna andiko za Biblia ambazo wakati ilipokuwa imefunuliwa inaweza kuwa na sasa na maana yake yote kwa ajili yetu, sivyo ndugu? Kuna andiko za Biblia ambazo kuaa kuonyeshwa kwa nuru katika miaka mingi, lakini baadaye ikapata umuhimu wake, ambayo hakweza kupata na kuona mbele na ambayo sasa hamba, ambayo hangeliweza hata kuwazia. Lakini wapendwa, asikutaka kuhubiri, nilitaka tu niweze kuja hapa na na kuweza kusoma okay. maandiko tu Esfane lakini hayo ni sehemu ya kutumwa na naacha basi Mungu basi Mungu aweze kufanya ili aweze kufanya matendo au matokeo yale yaweza kutumwa. ruhusa ruhusa, unaweza kusoma shahiri nyingine hapa kwenye mstari wa 20 wa Efeso sura 6 mstari wa 20. Bin. kwa sababu yake mimi ni mjumbe katika mnyururu ili niseme kwa uhodari kama inavyofaa mimi kusema. Tunataka tuweze kuwa hivyo sisi sote. Hatutaki tu kuweza kukimbia bila kutumwa, la, hatutaki kuweza kwenda bila kuwa tuliweza kutumwa, tunataka ili tuende kwa sababu tuliagizwa kwenda. Tuna hatutaki kuweza kuzungumuza tu, lakini tunataka tuzungumuze kwa sababu tuliambiwa kuweza kusema yale ambayo Mungu anataka kusema. Na kama asemeka hapa kwenye mtoro wa kumi na tisa, na kwa ajili yangu nipewe nip, nip, nip, nip, nip, nip, nip. mniombe pia musara wa ishirini, ya kwamba kwa sababu yake mimi ni mjumbe katika minyororo. Usema mjumbe nukusema, mjumbe, nukusema, mjumbe au mtume ili niseme ili nikusema ndani yake kusema ndani yake, hapa akisemeka kuhusu ujumbe wa wokovu, ili niseme kwa uhodari kama inavyofaa mimi kusema. Hii ni ombi yangu, na ningetaka niweze kuleta hii hitaji, na naamini ya kwamba hiyo ni ombi na mahitaji ya wandugu yetu wapendwa. Ambao walio, tutembelea. Ambao walio tutembelea, hatutaki kuweza kuhubiri tu, tunataka tuweze kuhubiri katika jina la Bwana. Hatutaki tu kuwa tunaweza kuhubiri injili tu, lakini tunataka tuhubiri injili ya Yesu Kristo kupitia ufunuo, ikikubaliana na yote na manabii wote na, ma... na wamitume wote. Ikubaliana wamitume wote na manabii wote. wote na, manabii na tunaamini kwamba mwisho utakuwa ukifanana na mwanzo Wandugu wapendwa, kama tunatazama sisi wenyewe au kama tunajitazama sisi wenyewe au ukiwa wetu, na kama tunaweza kutambua sasa ukubwa wa kazi ambayo Mungu aliyotuitia, tunaweza kufunga mizigo yetu na kusema Bwana, haiwezekani, haiwezekani. Ilikuwa ni watu wa Mungu ndio waliosema mara nyingi siwezi kuzungumuza, au niko kijana sana, au siwezi. Na kisha Bwana akazungumuza, na ni Bwana ndiye aliyewapatia nguvu kwa ajili ya kazi, au kwa ajili ya huduma. Ndugu, nasi pia hatutaki kujiangalia sisi wenyewe. Hatutaki kushangalia sisi wenyewe lakini tuangalia Bwana. Yeye aliyetuomba, aliye tuzungumzia, aliyetupatia mafuta, aliyetupatia neema yake. Aliyetupatia neno la kwa neema. Tunataka tumuombe ili atuweze asiweze kutupaka tu kama vile wengine za so kupakaliwa, lakini tuweze kupakaliwa sisi wote. Sisi wote, sisi wote kwa ujumla. Kutoka kwenye kichwa mpaka kwenye miguu kama vile Aaron alivyopakaliwa. Kwa mwanzo wa kanisa la gano jipya kama vile kwa mwanzo wa gano kama vile kwa mwanzo wa kanisa la gano jipya kuweza kupakaliwa kwa ujao kwa Roho Mtakatifu, na hapo ungeweza kusikia kwamba nguvu za Mungu zilikuwa zimeonekana. Tunaamini ya kwamba Mungu ataonyesha nguvu zake, na hata kama hatujui sehemu inayofuata, lakini Mungu yeye mwenyewe anaijua vizuri. Mwe, uwe kimya moyo wangu Mungu anajua sehemu inayokuja au hatua inayokuja. Acha Bwana aweze kutumikisha siku hizi kwa ajili ya kutubariki sisi sote. Kwa nguvu na awe pamoja nasi sisi sote. Kesho asubuhi tutakuwa hapa sisi kama vile wandugu, saa kumi kesho nyuma mchana kati akosi saa kumi au saa saa saa nane saa kumi na saa ko saa kumi na saa ta, kenda au saa nane na nusu sijui, kesho jioni pia kama ndugu fulani anaweza kuja au hapana, kama kuna ndugu fulani anayeweza kuwa tayari kuweza kusema kitu fulani au kama tuweza kuacha hiyo kwa ajili kama tuweza kuacha hiyo mpaka siku ya ta, mpaka siku ya sita nayo kuja, na huzunishwa sana kwa sababu hatuweza kuzungumza kuhusu mwendeleo tunataka tu tuweze kukamata mambo gisi yalivyokuja. Mchana wa undugu umetayarishwa kwa ajili ya kesho na nyuma ya kesho, au kesho yake mchana ya undugu, na siku ya tatu jioni, siku ya sita jioni, tutaweza kukusanyika pamoja tena, na wandugu wataweza kuwa hapa tena siku ya sita jioni, na kwa ajili ya makusanyiko ya kawaida nanini yote, yote ambao mtaweza kuwa hapa siku hizo mbili, mtukumbuke katika maombi yenu, kama vile kwa kwaikwa mbele na sana sana katika masaa tunapoweza kusanyika hapa akosa saa ine ya mchana au saa nane na nusu au kama vile kawaida jioni saa kumi saa moja za jioni kama vile navyo stahili, lakini mtukumbuke sana sana mtukumbuke Mungu anapasha kutambulika katika hali yake inayosaidi naye anapasha kupokea inayompendeza na tunahitaji, ili tuweze kufanya yote ambayo Bwana aliyotuagiza kufanya, ili tuweze kusema tulifanya yote sawasawa na neno lako, na kisha tutaweza kujifurahisha ku, tukiona gisi Mungu yeye mwenyewe ataweza kushuhudia neno lake kama vile ilivyokuwa katika wakati wa Eliya. Alijenga mazabahu, alikamata mawe kumi na mbili, akajenga akajenga tena madhabahu, nasi nasi tuweze kukamata mafundisho ya wamitume kumi na wawili, tukajenga madhabahu ya Mungu katika kanisa kwa namna tunayoweza. Lakini sasa atusaidie na aweze kutumikisha siku hizi, kwa ajili hiyo, amina. Tusimame na tuweze kuabudu. Kuja kutoka juu mbinguni. Kuja, Roho wa Bwana, na utupulizie na uzunguke juu yetu, usibaki mbali, ujionyeshe, usibaki mbali. Moto wa kiungu. Shuka juu yetu, wewe ni wadamani kwa ajili yetu, kipaji cha mbinguni. Wewe ni wadamani kwa ajili yetu e hey, kipaji cha mbinguni. Sote pamoja tubatize, kutoka juu mbinguni ili moto mtakatifu uweze kuonekana juu yetu, ili moto mtakatifu uweze kuonekana juu yetu. Mungu mwaminifu na Bwana, sote pamoja tunakushukuru kwa sababu sisi taifa lako, kundi la mkono wako tuweze kupokea maneno ambayo uliyotamka kama vile unaweza kutuambia sisi wenyewe, tunaweza kuyakubali. Ulisema, usiogope, mimi ni ngao yako, zawabu yako itakuwa kubwa sana, na hivyo hivyo kama vile maneno ingine yote ya andiko Siyo kwa nguvu ya jeshi au kwa uwezo, lakini kwa Roho wako, ndiyo hayo yatafanyika, na sio kwa neno la watu, lakini kwa neno la Mungu na sio kuandiko au kwa kwa barua tu, lakini kupitia ufunuo wa Roho. Tunakushukuru kwa ajili hiyo, Bwana mpendwa ili kupendeza ili uweze ili kufunua siri yako iliyo kuwa imefichwa milele na milele ndani yako wewe Mungu mumba wa mambo yote, na ambaye baadaye iliweza kufunuliwa na kupitia siri ya mahubiri ya injili ya Yesu Kristo, ni siri yote ya Mungu ndiyo inayotangazwa. O Bwana, ona gisi ni akilindi sana, ona gisi ni pana kubwa, yote ambayo yambayi iliyosema na uliyofunua Mokozi mpendwa. Tunakuomba pia kwa ajili ya neno hili, ili Zaburi mia moja makumi tatu na tatu iweze kutimilika katika mahali hapa na ndani ya siku hizi iweze kupendeza kwamba wandugu waweze kukaa pamoja wakiungana katika umoja ndani ya salama. Toa ndani mwetu na uchukue mbali nasi roho ya kuwa na haki, roho ya mabishano. Toa ndani mwetu kila roho yote, utupatie Roho Mtakatifu, utupakae kwa upako takatifu ya nguvu sana kuliko gisi ilivyokuwa mbele. Bwana mpendwa, uwe na njia yako pamoja nasi. Amina.