Bwana asifiwe na shukuriwe. Ni vyema sana kuimba kwa ajili ya utukufu wake. Na sasa kama tunaweza kuweka moyo wote, ndipo sasa yataweza kufika, yatafika mbele ya kiti cha neema cha Mungu wetu. Yote tunayofanya yanapaswa kufanyika kwa moyo. Kwa moyo. Au kutoka ndani ya moyo. Tumesikia kwamba tunapasha kuingia katika kazi, kwa maana wakati wote muda unasonga mbele, na ni hivyo kuja kwa Bwana inakaribia, na tunataka tukutaniwe katika siku ile tukiwa tayari, kama vile tumesoma katika andiko ya barua ya Petro kwamba ni katika siku za mwisho ndimo wokovu huo utafunuliwa utaonekana. Swali sasa ni ya kuweza kujua kama tunaweza kuwa tayari ili tuweze kuingia katika utukufu pamoja na Bwana. Wokovu huo utaonekana katika siku za mwisho na huduma hii na kupitia mahubiri yote yanapaswa kutusaidia ili tuweze kuwa tayari siku ambayo bwana atakaporudi. Kama hatuwezi kufikia hiyo kupitia mahubiri, kwamba watu ambao walioisikia waweze kuwa tayari, sijue namna gani tunaweza kuwa tena tayari, kwa maana hiyo ndiyo lengo. Moja ni kusema Mungu alijifunua kwetu kwa namna ya kimaajabu kwa neema na pia neno lake na kwamba hiyo haihusu tena yeye, lakini inatuhusu sisi na imani ambayo tunapashwa kuweka katika matendo yote. Inawezekana kwa yeye ambaye anayeamini, lakini haiwezekani kupendeza Mungu pasipo imani. Ndiyo maana tunataka tupokee kila neno, kila neno ndani ya imani, tupokee kila neno kwa imani tukitarajia na tukingoja ndani ya imani utimilifu wa yale ambayo iliyohubiriwa ndani ya neno, na hapo sasa hayo yatafanyika pia. Na sasa ni ndugu Rusi, nataka kama... Nahitaji kuita wandugu wawili, Ndugu Rusi kwanza. Na sasa nilikumbuka kwamba kulikuwa andiko mbili ndani ya maandiko matakatifu, nilifungua na tazama yale tunayoona hapa, kitendo cha ajabu sana. Tazama mutu jemadari wa jeshi Namani, ndiyo jina lake Agosto, ningeweza kuisoma kidogo katika hali hiyo, ingeweza kusoma ndani ya Wafalme wa pili sura tano anasoma, Wafalme wa pili sura tano, mstari wa kwanza. Basi Namani jemadari wa jeshi la mfalme wa Suria alikuwa mtu mkubwa mbele ya bwana wake na mwenye kuheshimiwa, kwa sababu kwa mkono wake bwana aliwapa Wasuria kushinda tena alikuwa mtu hodari wa vita, lakini alikuwa mwenye ukoma. Msara wa pili. Na wasuria walikuwa wametoka vikosi vikosi, wakachukua mfungwa mmoja, msichana mdogo kutoka nchi ya Israeli, naye alitumikia muke wa Namani. Mosara wa tatu akamwambia bibi yake, laiti bwana wangu angekuwa pamoja na yule nabii aliye katika Samaria, maana angemponyesha ukoma wake. Mosara ine mtu mmoja akaingia na kumwambia bwana wake akisema, yule msichana mdogo aliyetoka nchi ya Israeli anasema hivi na hivi. Mosara tano Mfalme wa Suria akasema, haya basi, mimi nitatumia mfalme wa Israeli barua. Basi akakwenda zake akachukua mkononi mwake talanta kumi za fedha na vipande vya zahabu elfu sita na mavazi kumi wa sita, akapelekea mfalme wa Israeli barua ile kusema, barua hii wakati inapofika kwako, tazama nimetuma mtumishi wangu na mani kwako, ili umponyeshe ukoma wake. Na ilikuwa wakati mfalme wa Israeli aliposoma barua hii, alipasua mavazi yake, akasema mimi ni Mungu ni uwe na kufanya kuwa na uzima hata mtu huyu ananitumia mtu nimponyeshe ukoma wake? Munafahamu basi, ninawasihi ninyi mwone ya kuwa mtu huyu anataka kugombana nami. Mstari wa nane. Na ilikuwa wakati Elisa yule mtu wa Mungu aliposikia kwamba mfalme wa Israeli alipasua mavazi yake, kwanza, mpaka hapa na waza kwamba kwa katika andiko hii tunatambua kwamba kwa kulikuwa kueleweka kusikia vibaya, kusikia vibaya. Ni kweli mfalme alikuwa na haki, alikuwa hana mamlaka, lakini Mungu alikuwa na manabii wake katika wakati. Alikuwa hana mamlaka ya kuponya, lakini Mungu ye mwenyewe alikuwa na manabii wake katika wakati wa kule Ilikuwa ni Elisa aliyekuwa nabii katika nchi, katika wakati ule, na tunaona kwamba yule msichana aliweza kutoa maelezo vizuri, lakini nayohesabilika ni kuweza kufuata hizo maelezo au maagizo vizuri. Hiyo ndio inahesabilika na siyo kwenda kukimbia na sio kwenda kwa watu fulani, lakini kwenda kwa mahali pazuri, na sio kwenda mahali popote au kwa neo ingine yote. Na niliuwaza kwamba ilikuwa ni neema ya kipekee katika siku zetu, ni kwamba wakati tunapotafuta, tutafute iliyo ya haki, tutafute mpaka tuweze kupokea iliyo ya haki ya kweli. Tazama, mtu yule alikuwa tayari na, na na nani ambaye, nani ambaye hawezi kuwa hivyo, kama anaweza kuwa amegonjwa na ugonjwa kama huo, na kama anaweza kuhitaji kuweza kupata afya? Nani ambaye hawezi kupenda kupona? Lakini tunaona yale yaliyofanyika, na tunasoma mwendeleo ya habari, wakati yule mfalme alipo kat, ingia katika hali hiyo, na tunasoma hapa Musora nane. Na ilikuwa wakati Elisa, yule mutu wa Mungu, aliposikia kwamba mfalme wa Israeli amepasua mavazi yake, akatuma mutu kwa mfalme akasema, kwa sababu gani umepasua mavazi yako? Aje kwangu naaye, na aye atajua ya kuwa yuko nabii katika Israeli. Ndiyo Musora tisa. Basi namani akakuja na farasi zake na magari yake, akasimama mbele ya mlango wa nyumba ya Elisa. Mstara wa kumi naye Elisa akamtumia aka mjumbe akisema kwenda ukaoge katika organi mara saba na nyama ya mwili wako itakuwa itarudia, nawe utakuwa safi. Lakini Namani akakasirika aka akaondoka, akasema tazama, nilizania pasipo shaka atatoka kwangu na kusimama na ku na kuomba kwa jina la Bwana Mungu wake na, ku, pa, na kupitisha mkono wake pahali pa ugonjwa na, kuponyesha, na kuniponyesha mimi mwenye ukoma. Mstari kumi na mbili, Abana na Farpari, mito ya Damasko, si bora kuliko maji yote ya Israeli? siwezi kujiosha ndani yao na kuwa safi. Akageuka akaondoka kwa hasira, akaondoka kwa hasira. kumi na tatu watumishi wake wakamkaribia wakamwambia wakisema, baba yangu, kama yule nabii angalikwambia kutenda neno kubwa, usingalitenda si zaidi, basi akikwambia ujioshe, uwe safi? basi Akashuka akajichovya mara saba katika Yordani sawasawa na neno ya yule mutu wa Mungu, na nyama ya mwili wake ikarudi ikakuwa kama nyama ya mwana ya mwili wa mto, wa mtoto mchanga ikawa safi. Si ajabu sana, na waza, ndugu na dada wapendwa, kwamba tunapasha kutosha funzo katika neno hili. Watu wanakuwa kwa siku zote na mawazo yao na ma maoni yao kwa namna ambayo Mungu anapasha kutenda au kwa namna ambayo watu wa Mungu wanapasha kutenda na yale ambayo inapasha kuwa pahali ya kuweza kukamata mambo kwa kama vile mepesi kama vile Mungu anavyoyafanya. Kwa maana Mungu ndiye aliye katika unyenyekevu. Mtu yule alikuwa akiwaza kitu fulani cha ajabu, alipiga hatua nzuri, lakini baadaye alikuwa amekusha kuwa na mawazo yake mwenyewe na maoni yake mwenyewe kwa nafasi ya kwanza. Ndugu na dada, sisi sote tunapasha kuweka mawazo yetu na maoni yetu nyuma na kuweza kuweka miongozo ya Bwana kwa nafasi ya kwanza, ndipo mambo yote yatafanyika vizuri. Tunayaona hapa kwa namna iliyo wazi sana. Unaona alikasirika kwa sababu mambo haikufanyika kama vile alikuwa kiwaza Manch, hiyo inaweza kufika pia kwa watu wamoja, na hiyo inayofikia kwa wamoja pia na hivyo ndivyo wamoja wanakasirika wakati wanapotaka kitu fulani kwa maoni yao wenyewe. Lakini tazama mtu wa Mungu aliweza kusema na aka akatuma hakutoka, ye mwenyewe hakutoka, lakini alituma mtu akasema, tuende shichovya mara saba, na hiyo kutafanyika. Si ajabu, si lazima kwamba iweze kuwa nyepesi sana, si lazima ili iweze kuwa nyepesi sana lakini watu wanataka kitu fulani kilicho cha ajabu ajabu, kilicho ngumu. Kama angeliweza kusema weka hapa milioni mbili, ingekuwa vema, lakini unyenyekevu ulikuwa nyepesi sana sana kwa ajili yake kuliko yeye. Na ujumbe ni ya siku zetu pia iko nyepesi ya kose pia kwa ajili yao. Ya watu wa leo wanataka kitu fulani cha ajabu sana, kitu cha juu sana, maneno makubwa, maneno ya ajabu, hekima e, e, e, kubwa ya ulimwengu. E, elimu kubwa kitu kikubwa sana lakini Mungu iko ndani ya kidogo ndani ya kidogo ndani ya mambo madogo madogo ndani ya kidogo alikuja alikuja, alikuja akiwa hapa mdogo akatende akatenda kwa namna ya ya, ya ya ya, ya udogo yeye bwana yeye Mungu akaingia katika utukufu kwa namna pia iliyo ndogo lakini ndani ya udogo ndani ya ndani ya utukufu ndani ya utukufu ndiyo tutakapomwona jina lake hizo kifiwa na kutukuzwa amina. Na sasa ni ndugu Frank. Tusifu Bwana, hatustahili kwa maneno haya yote, lakini mnajua kwamba inahusu nini. Haihusu kuweza kuweka mtu kwa nafasi ya kwanza. Tungelipenda ili tuweze kubaki tukikaa na tusiweze kusimama hata kwa ajili ya kutangaza neno. Kwa upande mwingine, Mungu alikuwa akizungumuza siku zote kupitia vinywa vya watu, naye atafanya hivyo mpaka mwisho. Tunashukuru kuona gisi aliweza kufanya ili tusiweze kutengeneza kitu fulani, lakini tuweze kuwa tayari, tuweze kuwa tayari kuweza kupokea yale aliyotoa, na tusiweze kuchanga yale aliyofunua, lakini kuweza kuishika kwa heshima kubwa na tuweze kutukuza Mungu kwa ajili ya hiyo. Tumekwisha kusikia mambo mengi katika neno la kuanzisha, katika neno la kuanzisha yale liyosomeka, tutaweza kudilia pia hayo pia katika hii neno la Wafalme wa Pili sura tano. Huyo msichana alikuwa alikuwa ameonyesha namna iliyo wazi mahali wa wangepasha kwenda Das lakini ma wakaleta maadresi vibaya. Hiyo ndio ilikuwa shida, mutu aliweza kuleta mvuru katika maadresi. Kwenye mudhari wa tatu alisema waziwazi -wazi na akaambia mama yake ya kwamba Hmm. Au bibi yake laiti bwana wangu angekuwa pamoja na yule nabii wa aliye katika Samaria kwa nabii na sio na sio mfalme wa Yerusalemu au mahali pengine lakini nabii nabii alikuwa akiwa katika uhusiano pamoja na Mungu na neno la Bwana lilikuwa likijia manabii na yale walikuwa akisema Mungu ndiye alikuwa akiyasema, na tunayaona kwamba hiyo ilifanyika tena baadaye. Na hapa, wakati mfalme aliposikia kwamba angiliweza kusafisha mkoma, ilikuwa ni hatari. Alipasua mavazi yake, ni vizuri, ni kweli, angepasha ku ingekuwa vigumu sana kuweza kujibu kwa, kwa swali kama hiyo, na nabii naye hakuifanya pia, lakini aliweza kutoa agizo aliyokuwa amepokea kutoka kwa Mungu. Na wakati alipofata hiyo agizo ya Mungu, ndimo mlikuwa uponyaji. Wapendwa, hiyo ndiyo funguo, siyo manabii au wamitume au watu wa Mungu, lakini Mungu yeye mwenyewe ambaye aliyetenda mahali ambapo watu walipokuwa wakifuata mwongozo wake ni hapo ndipo Mungu alikuwa akitenda, wale waliofuata mwongozo wake, mwongozo uliokuwa umetoka katika kinywa cha watumishi wake kwa watu wa Mungu. Hiyo ndio siri yote, hiyo ndiyo kitendo cha Mungu hapa duniani tangu zamani na mpaka sasa leo. Na kama mtu hana neno la Mungu angepasha kubaki akikaa, angebaki akikaa kwa maana wakati hapo sasa naye hawezikua hawezi kutumika na hawezi kusaidia wengine bahas. Kitu kama vile ndugu Rusi amesema imekusha kusemeka sana, ilikuwa nyepesi sana kwanza. Alikuwa alikuwa aali alikuwa ni mtu wa heshima sana. Alisema o, kama ilikuwa ni mito mizuri ambayo meesha kuoga me ndani, mbona maji ya kwetu iko masafi kuliko mito ya maji iliyo hapa ya Israeli ndani ya hiyo Yordani, lakini Mungu alikuwa amekwisha kusema Yordani kwa ajili ya hiyo, na Mungu alikuwa amekwisha kuambia nabii kwa ajili ya hiyo, na hiyo ndio ilikuwa sauti ya Mungu. Na ni wakati sauti ya Mungu inaposemeka, inapokuwa tumeisikia na kuipokea, ndipo tunaweza kuishi. Mungu naweza kutufikia kama vile ilivyofikia mtu yule katika wakati ule, na kitu isiweze kuwa nyepesi kwa ajili yetu na mambo yaweza kuwa nyepesi kwetu, niweze kuwa nyepesi lakini. Tena leo pia ishakukusema wakati tulipozungumza kuhusu huduma ya watu wa Mungu katika kizazi hiki, watu wote wanajua kwamba Ora Robert alikuwa akizungumza vizuri, na pia Osborn alikuwa akizungumza pia vizuri na Dominiki alikuwa akisema tena vizuri kwa maneno mazuri sana. Lakini sasa nakuuliza sasa, nani ambaye aliyekuwa na neno la bwana hapo? Sasa tunafika sasa kwa hatua, na tunaelewa kwamba ilipendeza Mungu aweze kukamata mnyenyekevu, mnyenyekevu wa wenyekevu wote, ili aweze kuzungumza kupitia yeye, ili aweze kuzungumza kupitia yeye. Na nawambia sauti ya Mungu haijabadilika leo, itabaki hivyo mpaka mwisho. Ila wale wanaoweza kunyenyekeza chini ya agizo ya kiungu kwa utaratibu wa kiungu ndiyo wataweza kusaidiwa, wengine watafuata njia zao. Naamani alikasirika kwanza, na hiyo inaandikwa hapa, lakini kulikuwa watu wa akili karibu yake, na hiyo pia nayo ni ya lazima sana. niambie niambie unakwaka na uhusiano pamoja na nani, na nitakuambia wewe ni nani. Mezali moja nasema hivyo ya-, ni, yale kwamba inayosemika tuweze kuwa kwa nafasi njema pamoja na watu na watu wazuri, watu ambao Mungu anaweza kutumikisha ili waweze kusema maneno mazuri kwa ajili ya kutusaidia. Mnasikia yale nitakusema, katika hali ile ya kipekee ambayo tunaweza kuwa ndani, mahali ambapo hatuwezi kujua kufanya kitu fulani kingine, mahali anaweza kufanya kitu kingine, inaomba kuwa na mtu fulani ambaye Mungu anaweza kutumikisha ili aweze kupatia maagizo mazuri au mafunzo mazuri. Mara mmoja ilikuwa ni msichana mmoja aliyepatia hizo maagizo mazuri ambayo mutu aliweza kuelewa vibaya, na kisha ilikuwa ni watu waliokuwa wamekuja pamoja naye, ni kusema watumishi wake, na kisha wakaweza kusema yale ambayo wangepashwa kusema kwa bwana wao au mkubwa wao. Kwenye mstari wa kumi na tatu watumishi wake wakamkaribia, wakasema, wakamwambia, wakasema, baba yangu, yule nabii kama yule nabii angelikwambia kutenda neno kubwa, usingali litenda? li si zaidi basi akikwambia ujioshe uwe safi. Na sasa mstari wa kumi na ine inaandikwa: basi akashuka akajichovya mara saba katika Yordani. Hapo kasirani kuwa imeshuka watumishi walimwambia, sasa sikia mtu yule, mbona hakuomba kitu kigumu? Basi tuache tuweze kwenda huko. Akaenda sasa, twende huko, na akaingia katika Yordani akachovya mara saba, na tazama mwili wake ukakuwa safi kama vile mwili wa mtoto mdogo. Njia za Mungu ni nyepesi kama hivyo, lakini haziwezi kufanyika kwa namna tofauti kama vile Mungu, kuliko Mungu ali, kuliko jinsi Mungu alivyoziaidi. Angeliweza kuenda enda mara kwa miaka mia nne bila hata kupona, lakini safari njema kwa magizo ya Mungu iliweza kuletea uponyaji, ileta uponyaji, inaweza kuleta maajabu kwa Mungu, kwa wale ambao wanaofuata maagizo wamba ambayo Mungu anayotoa. Hiyo ndio funzo kubwa kwa ajili yetu. Si sote tunajua kwamba si wote kila watu wanafanya mambo fulani na sio sisi wenyewe, lakini tunaweza kwamba shaka kusema hiyo mara nyingi kwamba tusiweze kufanya kitu fulani, lakini tuweze kuacha Mungu aweze kutenda. Na nawaambia kama sijui kama kama singeweza kujua kwamba sisi tuko sehemu ya habari ya wokovu wa kiungu katika kizazi hiki na sio kuhubiri tu, lakini kuweza kuwa sehemu ya hapo hapo ya habari ya kiungu ya okovu. Singeliweza kuhubiri kama haingekuwa hivyo. Kama singe niweza kujua kama ni hivyo, singe niweza kuhubiri. Siwezi kuvumilia kuweza kuaminisha watu waweze kuvumilia na kisha kuweza kuhayarisha na kisha niweze kupata haya pamoja nao kwa mwisho. Lakini najua vile vile kama vile Mungu iko hai na hivyo. Hivyo katika siku hii ndio Mungu anamaliza kazi yake, nasi hatuingizwa katika mambo fulani yoyote, lakini tunapata sehemu katika kazi ya Mungu katika yale ambayo Mungu, tuko sehemu ya yale ambayo Mungu anayofanya sasa. Hiyo ndiyo tofauti sasa. Nishakuambia wa wandugu fulani waliokuja kutoka Marekani kwenda huko Manila lakini waliokuwa sehemu ya zehebu fulani iliyokuwa ikibatiza pia katika jina la Yesu Kristu, na ambao walio na mambo fulani yanayofanana na sisi, lakini nao pia ni zehebu na mkubwa wao anajitakasa huko anajitakasa huko na mengineyo. Lakini mmoja wao aliweza kuniuliza, ningetaka niweze kujua zaidi kuhusu huduma ya Branham, na akasema baba yangu alikuwa huko Fenix ndani ya makusanyiko huko Fenix ndani ya makusanyiko, na alisema baba yangu alikuwa huko Fenix ndani ya makusanyiko aliweza kuona na kuishi yale ambayo Mungu alikuwa akifanya na wengine walikuonekana kama hawakuweza kufurahishwa na maneno hayo. Na wakati mazungumzo yalipomalizika, mmoja wao akauliza, uliweza kupata jibu ya ambayo uliweza kuwa ukingoja mara nyingi, na kwaka ni tofauti na yale ambayo waliopokea. Lakini alisema swali nilizouliza zilipokea jibu. Mungu ana watu hapa duniani na niweze kuambia ndugu yule kwamba ilikuwa ni wazi. Nikamwambia kwamba ilikuwa ni, ni wazi nayakamatika. Nikamwambia ndugu, mimi sihusike na programu yangu mwenyewe au na programu yenu, lakini lengo yangu moja ni kwamba niweze kujua na kutambua mpango wa Mungu kwa ajili ya wakati wangu na kuweza kuwa sehemu ya mpango wa kiungu kwa ajili ya, ya wakati huu ili niweze kuingizwa ndani ya mpango wa kiungu ndani ya wakati huu. Na waliweza kuitambua so so na wakasema, kama nasi tunaweza kuamini hiki na kile, lakini sio kuweza kuamini tu kwa nusu, lakini kuweza kuamini yote kwa ujumla, na sio wakati wa kweli nusu, lakini ni kweli ya ujao ya Mungu, na sio wakati ambao wanaweza kufunua hiki na kile kwa nusu lakini wakati ambamo ufunuo ya ujao ya Yesu Kristo inaweza kupewa kupitia ufunuo kwa taifa lake, kwa neema kwa neema. Na hivyo ndivyo tunajua chini ya msingi wa neno la Mungu kwamba hatutende kwa jina letu wenyewe la, au kwa ajili ya sababu yetu sisi wenyewe lakini tunapatia Mungu uwezo kwamba Injili yake ya ujuu ya- injili yake ya kweli ya kimitume isiyobadilishwa isiyoharibishwa ambayo tuliyorudishiwa iweze kuchukuliwa mpaka mwisho wa dunia. Munyamini, sikuweza kupanga mambo haya yote kwa namna hii. Wale wanaojua jeografia wanajua mahali kunapokuwa kuwa grenks, au yamnaweza kuambia hapa kwa ku ajili ya kushuhudia, tuliweza kufukuzwa huko na tungeliweza kuishi huko ma mahali pa Republic Demokratiki ya Ujerumani. Kama baba yangu hangeliweza ku hama tungeliweza kuishi huko tena. Tulikuwa tukiishi katika kilomita fulani karibu ya mustari ya kutenganisha. Njia za Mungu pamoja na walio wake haziwezi kutambulika. Ningeliweza kuishi kwa kilomita kumi kwa upande wa pili huko, kama baba yangu hangeliweza kurudi tena mara pili na kama hangeweza kurudi tena huku. Lakini Mungu alikuwa akijua mambo yote mbele hata yaweze kuonekana, naye alikuwa akijua namna gani apasha kuongoza mioyo, ni kusema anaongoza kama vile chemchemi ya maji katika wakati wangu, wakati wa shule yangu huko Vitingen mpaka ulikuwa kwa kilomita moja na nusu ya Dinks. Na hiyo ndio inaweza kuwa nayo mbele ya macho yangu katika miaka tatu. Najua yale ninayozungumzia, hatujaweza kuelewa mambo, hatungeliweza kuelewa mambo, hatungeliweza kuelewa njia za Mungu hapa duniani, lakini kama tunaweza kutazama nyuma leo, singeliweza kutimiza kazi hii kama kama ningeliweza kuwa huko katika nchi katika nchi yetu hiyo ya zamani, lakini Mungu anaweza kupanga yote kwa namna ya kimaajabu. Sikuitafuta, sikuitaka, lakini ndani ya umilele itaweza kufunua kwamba Mungu alikuwa ameipanga na Mungu aliweza kuitanga kwa namna hii, ili isiwe watu ambao wanaweza kuleta maoni yao, lakini yeye mwenyewe aweze kutamka na kuweza kuzungumza kupitia mtu. Hiyo ndiyo inayosabidika. Wengi walizungumza kuhusu Mungu lakini sasa Mungu anataka kuzungumza kupitia kinywa cha watu, anataka ye mwenyewe waweze kukabata neno na haitoshi, ili waweze kuzungumza kuhusu Mungu, lakini anataka aweze kuzungumza ye mwenyewe, naye anaweza kufanya hivyo. Mahali ambapo watu hawana tena kitu cha kusema, ndipo anaweza kusema kitu fulani cha nguvu, na ni kwa neema ndipo tunaweza kuwa watu kama hao. Nataka niweze kusoma yale ambayo ndugu Kupfe aliyosoma kwa ajili ya kumalizia wikendi hii. So, Petro wa kwanza sura moja mstari wa pili, Petro wa kwanza sura moja mstari wa pili. Kama vile Mungu Baba alivyotangulia kuwajua ninyi katika utakaso wa Roho kwa kutii na kwa kunyunyiziwa damu ya Yesu Kristo, neema na salama ziongezwe kwenu. Mungu wetu asifiwe Mungu Baba ya Bwana wetu Yesu Kristo, ambaye alitanguliza, alituzaa tena kwa rehema zake nyingi ili tupate tumaini lenye uzima kwa ufufuko wa Yesu Kristo toka wafu, mstari tano, itasema kwamba nanyi mume munalindwa na nguvu za Mungu kwa njia ya imani hata mpate ukovu ulio tayari kufunuliwa kwa wakati wa mwisho. Na hiyo itafunuliwa itafunuliwa kwamba bwana wetu alienda kutarisha mahali na wakati wa zihaki wanaposema sasa kuja kwake au kurudia kwake ile haijiwa iko wapi? So unapaswa kungoja ili u, u, u, mazihaka yaweze kuongezewa yaweze kuongezewa. Lakini wakati unapokuwa tumeonekana mbele ya kutaniko, tutaweza kuonekana, lakini wataweza kutuambia kwamba hayo mambo yote wea kuahidiwa iko wapi, yaliyo mliohaidiwa. Lakini Bwana hakurudia juu ya ahadi zake kama vile wengine wanavyowaza, lakini hataki wale waliotayarishwa kwa ajili ya uzima wa milele waweze kuangamia, kwa maana wanapasha kuita tena kutoka pamoja na Mungu yote inatembea sawa sawa kama vile alivyopanga. Nasi tunamshukuru sana, tunamshukuru sana kwa ajili ya hiyo, kwa moyo wote. Mwazie kama tungeleweza kujisumbua kwa namna ambayo baba, yote yamesha kufanyika. Sasa tunaweza kwenda wapi? Mungu alishughulikia yote, yeye ni Baba yetu wa milele, yeye ni mwaminifu. Yote inawekwa chini yake, naye atafanya yote naye ataongoza yote, atamaliza yote kwa namna ya kimaajabu, kwa namna ya utukufu. Kwenye mstari wa saba pia, ili kujaribiwa kwa imani yenu iliyo ya dhamani kubwa kuliko dhahabu inayoharibika, hata ikiwa imejaribiwa kwa moto. Hapa inasemea kuhusu majaribu iliyo ya lazima, lakini wapendwa wangu, mtoto wa mungu wa kweli wapendwa wa, mtoto wa Mungu wa Mungu wa kweli atatoka tena akibalikiwa katika majaribu yote. Wakati mambo yanaenda vibaya, iwe yote inayofika, hakuna kitu inachoweza kututenga na upendo wa Mungu ambao ulio katika Yesu Kristo bwana wetu. Lakini kwa ajili ya wale ambao wanaopenda Mungu, yote inawaletea mema, iko kwa ajili ya mema yao, itawaletea mema. Lakini tumupende kwa moyo wetu wote na kwa nafsi yetu yote na kama vile Bwana wetu alisema, mtu anayenipenda atachiunga neno langu nitajifunua kwake. Ni, nitampenda yule anaye anayenipenda atalinda neno langu nami nitampenda nitajifunua kwake, mtu anaye, anaye linda neno lake tunaweza kumtumainia naye atatupenda atajivuna kwetu. Ningependa ze kurudilia yale ambayo ndugu mpendo wetu misikiti aliyosema. Ninajua kwamba hiyo ina nia kubwa sana, lakini mimi si mtu ambaye anayeweza kukubali maoni au kuweza kupokea maheshima. Lakini sijue yale niliyoulizwa na mimi si, si, si kitu kikubwa au si kitu kidogo kuliko wengine wote. Wakati Mungu anapotoa huduma anaitoa kwa ajili ya ujumla wa kanisa na ni kwetu kuweza kutibiza, na hiyo huduma haitufanye kuwa wakubwa au wadogo kuliko wengine. Na hivyo na hivyo, na hivyo wamoja wanafurahi kwa ajili ya kweli ambayo waliopewa, na wanapenda watumishi wa Mungu ambao walioweza kuletea neno na wengine wanaaluma meno na wanapiga na wanatesa wale waliotumwa, lakini wanafanya tofauti na yale ambayo hiyo kundi ingine inafanyaka, wale wanaokubali neno, na ni ya kibiblia. Pia Bwana alikuwa ni sheria kwa ajili ya wa wamoja kwa ajili ya kuanguka, na wengine kwa ajili ya kusimama. Hauwezi kubadilisha hayo ni Mungu ndiye aliyefanya hivyo. Haki inaweza kuwa tofauti, lakini Mungu anafanya ili maroho zigawanyike juu ya yule ambaye amepasha kuleta neno shaka kufanya mazoezi hayo katika ulimwengu mzima, na wamoja wanaenda kwa kushoto na wengine kwa kume. Hauwezi kufanya tofauti, lakini Mungu anakuwa macho, ili wale wote ambao walio wake waweze kusikia sauti yake, na naamini kwamba tuko tayari pia ya utangazaji wa neno naamini, <tune> kwamba tuko tayari ya, tuko karibu sana ya utangazaji wa neno kwa kiwango haiwezi hata kuwezekana hapa duniani kama vile zamani. Na kama Mungu anataka kuweza kutuonyesha zaidi, tuko tayari. Kama anataka tuongoza tena mbali, tuko tayari kuweza kufanya hivyo, lakini wasi tuweza kufanya yote sawa sawa na neno la Mungu. Tunapatanishwa na neno la Mungu ni kusema tuko huru katika roho, tukiwa tayari kuweza kumtumikia kama vile ndugu yetu mpendwa alivyotusomea siku ya tatu iliyopita, utiifu ni vema kuliko dhabihu unyenyekevu unyenyekevu, kuwa mtiifu ni njema kuliko mafuta ya ngombe dume. Ya Mungu anataka watu wanaotembea katika njia zake wanaokuwa wanao watiifu. Sisi kama vile wana wa Mungu tunataka tuweze kuwa wa kumtumikia, tumufuate kila mtu kwa nafasi alipo. Tena hili wazo hapa, and hapa and na kisha tutaweza kufika kwa kumalizia, ni kusema sehemu ya pili ya mstari wa saba kwa imani yenu iliyo kubwa, ya dhamani kubwa kuliko iliyo ya dhamani kubwa kuliko dhahabu inayojaribiwa katika inayojaribiwa hata ikiwa imejaribiwa kwa moto, kuonekana kwa sifa na utukufu na heshima kwa mfano wa Yesu Kristo, kwa ufunuo wa Yesu Kristo, naye ambaye hamumoni, hamu mnampenda katika yeye, hata ikiwa hamumoni, lakini mnamwamini, mnafurahi sana kwa furaha isiyoweza kusemwa, yeye yenye kujaa utukufu, mukipokea mwisho wa imani yenu wokovu na sifu wa sifa zenu, acha iweze kuamshwa ndani mwetu. Acha wakati salama ya Mungu inapopenya ndani ya moyo wangu, moyo wangu unafurahi na inashangilia, tangu leo inashangilia, tangu leo. Na hapo leo sifa na mabudu za kuamka ndani yetu inaweza kugeuka kuwa ni shangwe, ikitokea ndani ya vinywa vyetu, kutoka ndani ya mioyo yetu, inaweza kupanda mpaka kwenye kiti cha Mungu, kwa ajili ya yale yote aliyofanya kwa ajili yetu na pamoja nasi 000, 000 er kwa ajili ya wale ma, mi, maelfu na maelfu ya watu katika ulimwengu mzima, naye atafanya hei tena yaliyo makubwa kuliko yale aliyofanya. Atamaliza kwa utukufu kazi yake kwa namna inayompendeza yeye, kwake yeye aliye hai the na mmoja Mungu yeye Mungu moja kweli apewe sifa na heshima utukufu na mabudu sasa na hata milele na milele. Amina, amina. Tusimame na tuweze kushukuru sote pamoja. Bwana, tuimbe wimbo moja, kama vile nilivyo bila kitu chochote nacho Mwanakondoo kuondoa Mungu, ninakuja, ninakuja. Oh, ni Yesu O Yesu, oh Yesuo oh, Yesu. Yesu. So ni Yesu, nimegusa pindo nafasi yake. Tushukuru sasa sote pamoja Bwana, lakini tuifanye kutoka kilindi cha mioyo yetu, shukurani kwa Bwana. Haleluya, utukufu kwa Mungu. Ndugu Rusu, unaweza kuomba pamoja nasi. Mungu mwaminifu, tunakushukuru zote pamoja, o oh, Mungu, kwa ajili ya wakati huu wa neema. O oh, Bwana, tunakushukuru zote pamoja kwa ajili ya saa hizi za maubudu, kwa ajili ya saa hizi za maneno ambayo tunaweza kutazama na kuona. Bwana, tunakushukuru kwa ajili ya wandugu yetu na wadada yetu, kwa sababu umetukusanyisha sote pamoja hapa. Bwana, unajua matarajio yetu, unajua mahitaji yetu, o oh, Bwana unajua njaa yetu yote, unajua kiu yetu Bwana, oh Bwana. Wewe peke yako ndiwe unaweza kumaliza njaa yetu o oh Bwana, wewe peke yako ndiweza kumaliza kiu yetu o Bwana, upewe utukufu wadi ya hiyo sifa na mabudu Haleluya. Bwana tunaona tumefika katika saha gani? O oh Bwana, lakini Bwana tunanyanyua macho yetu kwako na tunangoja Bwana ili uweze kuwa pamoja nasi Bwana, uweze kuturudisha nyumbani ndani ya nyumba ya Baba. Haleluya. Wakati yote utakapomalizika na hesabu itakapokuwa imefanyika hapa duniani, o Bwana, tutakuwa pamoja na wewe mbele ya gazabu Bwana, ndani ya ufalme wako na katika utukufu wako. Tunakuabudu na tunakushukuru sana sana pia kwa ajili ya makusanyiko haya ya kiungu, kwa ajili ya ibada hii Bwana, kwa ajili ya neno lako takatifu na damani. Mbingu na dunia vitapita, lakini maneno yako haitapita kamwe ndiyo maana tunasifu na tunatukuza jina lako la utukufu. Ombi langu Bwana ni kwamba uweze kubariki wa ndugu yote na wadada wote, ubariki wote waliokuja Bwana, uweze kuokoa tena wale ambao hawaja kuokolewa Bwana, mbele saha uweze kuchelewa, mbele saha uweze kupita, tunakuomba yote katika jina la damani la Yesu Kristo. Haleluya.