na tunaamini kwamba Mungu alituma ujumbe huu wa mwisho ukiwa na lengo ya juu sana ni kusema, kuita kanisa bibi harusi kutoka kulikosoa, kushusha iliyo juu na kupandisha iliyo chini na kunyorosha inayopingama na kuleta kwa Bwana taifa lililo tayarishwa vizuri, wakati Yesu Kristo atakaporudi kama um, bwana harusi, ili achukue bibi harusi nyumbani. Na ningetaka nikumbushe mambo mawili ambayo Yohana aliona ndani ya maono kwenye kisanga cha Patimo yale ambayo Yohana aliona ndani ya maono kwenye kisanga cha Patimo. Aliona bibi harusi aliyevaa vizuri, aliona bibi harusi mara kondoo. Ufunuo sura ya ishirini na moja mstari wa tisa, kuja nitakuonyesha bibi harusi, mke wa mara kondoo. Na ndugu Branham aliona maono kama hayo, aliona bibi harusi, aliona gisi alikuwa ametoka kwenye njia, na kisha aliona jisi aliweza kurudishwa tena kwa hatua jetzt, moja kwa mwisho, na tunaamini kwa moyo wote kwamba wale wote walio sehemu ya kanisa bibi harusi arusi, arusi, arusi, arusi, watarudishwa katika hatua moja za kiungu. Hakupashwi kuwa bibi harusi tofauti Herr n ujumbe tofauti na miongozo tofauti. Kuna bwana moja, imani moja, ubatizo moja, kanisa moja 3, kama vile msingi wa kweli sawasawa na Timoteo wa kwanza sura tatu na kumi na tano, bibi harusi moja na bibi harusi wa Kristo anayesikia tu sauti ya bwana harusi. Ninajaa uaminifu kuhusu mambo hayo, kwa maana si jiangalie ni mwenyewe au kutazama majira inayozunguka, lakini kwa namna ya kiungu. Kwa mwisho wa kizazi hiki, ninaona bibi harusi asiye na mkunjo asiye na uchafu, na kisha kufanana na uchafu, kisha kufanana na hicho bibi arusi atakayekutanana na bwana harusi, kama vile Paulo alikuwa ameshakueleza, alieleza kwamba Bwana yeye mwenyewe atashiletea bibi harusi ambaye atakuwa na mkunjo wala kunyanzi, na atakaye kuwa ameoshwa katika damu ya mwanakondoo, atakayekuwa ametakaswa kupitia neno la kweli, na atakaye kuwa amewekwa muhuri kama vile mali ya kiungu kupitia Roho Mtakatifu mpaka siku ya ukombozi wa mili yetu. Wakati yale ambayo nayo haribika itakapo vaa wa kutoku haribika na inayo kufa itakapo vaa kutoku fa na inayo oza itakapo vaa kutoku oza, Mungu aliamua hivyo, aliandika ndani ya neno lake, nasi unayamini hivyo, na hivyo ndivyo itafanyika. Mnaweza kusema amina kwa ajili hiyo, mia kwa mia, hiyo ni ndiyo na niamina Mungu aliasema hivyo. Fragte mich gestern in jana huko Trish huko Salzburg, huko Salzburg. Was ich denn nun kuna mutu mmoja aliyeniuliza kama ninawaza nini kuhusu hiyo tundu iliyo katika anga inayosema kwamba kushiozo, mnajua nyote hiyo mataoshe naona hiyo ni mwanzo ya yale ambayo itakayofanyika wakati Israel Mungu atakapotengeneza kwa Israeli. Gelesen, na mulishaka asoma hiyo ndani ya Biblia kwamba siku itakuja ambamo mwezi utakuwa na nuru um, ya jua ya sasa na jua wird itakuwa na nuru mara saba, wakati Mungu atakapokuwa ametengeneza sasa mabaya yaliyofanyika kwa Israeli. Nani katikati yaii yenu washaka kusoma kuna mikono kidogo. Kami ninaona tu mkono moja au mbili, lakini hakuna shida. Nataka niisome ili mweze kujua kwamba imeandikwa hivyo, kwa hivyo ndani ya Biblia das, das na sana sana ndani ya nabii na Isaya lakini siyo maneno yetu leo, inaandikwa kuhusu mambo mengine, inaandikwa pia mambo mengine kuhusu hayo, inaandikwa ndani ya neno la Mungu, inapasha kuwa ndani ya Isaya sura 30 sana sana kwenye mstari wa Das, na nuru ya mwezi itakuwa kama nuru ya jua, na nuru ya jua itaongezeka mara saba kama nuru ya siku saba, katika siku ile Bwana atakapo funga vidonda vya watu wake in na kuponyesha kidonda cha pigo lake na hata kama hiyo itafanyika mbele ya kuwekwa ufalme wa miaka elfu moja, mwazie itafanyika namna gani wakati jua itakapowaka mara saba kwa nguvu kuliko yale yani inayofanyika no leo, sasa kutabaki nini? Na wakati mwezi utakapokuwa kama vile jua leo, kutafanyika nini? ndipo taamini kwamba siyo waamini ambao watakao uweza kuwa waliokuwa wajinga kuona vitu waliweza kuamini neno la Mungu, lakini mutaona kwamba ni wale wa akili wa dunia hii ndio watakaolia, wakati hiyo jua jote ya jua itakapokuwa imesikilikana, wataweza kuwa na ugumu, kwa sababu walizihaki, walitukana, wali na Mungu, walimufanya kuwa bure na kucheka wakamuchekelea aona mkuru Mungu kwa sababu tunaweza kuamini kama vile andiko linavyosema na kama vile miisha kusemeka. Hii msiyo maneno yetu ya leo, lakini kuna mengi ya kusema kuhusu jina so la Bwana na sana sana, sana ujumbe huu utaweza kusambazwa pia ndani ya ulimwengu mzima. Kurudi tena ndani ya Zaburi mia moja na kumi na tatu kwanza, musifu Bwana musifu ninyi watumishi wa Bwana musifu jina la Bwana. Ingelitaji ili watafsiri wote wa Biblia waweze kuwa walitamka neno hili yawe, hapa mahali po tunaposoma Bwana ingepaswa kuwa niandikwa yawe, ingelipaswa kuwa tusemeke kwamba musifu Bwana musifu yawe Bwana aliyejifunua katika jina lake la agano msara wa pili. Bis jina la Bwana lisifiwe tangu sasa na hata milele. Zone, tangu pambazuko pambazuko hata magharibi jina la Bwana lisifiwe. Mahali pote duniani watu wanasifu jina la Bwana. Na hapa ni mchana na huko ni usiku. Na hapa jua lazama na huko inaamka. In na mahali pote walio kombolea wote wanasifu jina la Bwana. Zaburi ya 113. Zaburi ya 113. Zaburi ya 113 mstari wa Bwana ni juu sana kuliko mataifa yote, na utukufu wake juu kuliko mbingu. Msala tano. nani anayefanana na Bwana Mungu wetu, aliye na kiti chake juu, ambaye anajinyenyekeza kwa kutazama mbinguni na duniani anatazama wana wa watu, anatutazama kwa rehema ili atubariki. Mungu atatulinda, ata, atatufanya kuwa kusanyiko la watakatifu. Na Bwana alifanya ahadi hili ya kwamba mahali ambapo wawili wao watatu wanakusanyika kwa jina wana langu, mimi ni katikati yao, sawasawa na Mathayo kumi na nane mstari ishirini. Tuamini kwamba yeye iko hapa leo, iko hapa leo. nini kuhusu maneno haya? Andiko Andiko nasema nini kuhusu wakati wa mwisho? Itakuwa kama vile wakati wa siku za Sodoma na siku za, za Gomoro. Luka 17:13. Itakuwa kama vile wakati wa siku za Noa. Matayo. Manabii wa uongo na Wakristo wa uongo watatokea. Matayo sura 24 mstari 24. Andiko nasema nini? Itakuwa ni wakati ambayo watu watavumilia mafundisho ya matakatifu. Timotheo 2 sura 4 mstari 3. Tunaweza kuendelea. Andiko nasema nini kuhusu wewe tazama, elia. Elia, o Mele, o kuba, kuba, na kuhusu mimi tazama, nitawatumia Eliya nabii mbele ya siku kubwa, siku kubwa na ya kuogopesha ya Bwana, zekufika Malaki sura nne aya tano. Bwana yeye mwenyewe atuambia aliushuhudia pia ndani ya Matayo sura kumi na saba aya kumi na moja 7 Eliya atakuja yeye mwenyewe kwanza na atarudisha vitu vyote na kwamba Mungu alitaka atume njaa ndani ya nchi, nayo inatimilika pia, kwamba chakula nayo iliwekwa ndani ya gala, na kisha sasa inaweza kugawajiwa kwa wakati uliopangwa ndani ya nyumba ya Mungu. Tunaweza kuendelea na kuuliza, andiko nasema nini kuhusu maneno haya? Wapendwa, ningetaka ni ilete tena, kwa maana hiyo ina maana kubwa kwangu. Andiko nasema and nini kuhusu maneno an... haya namna gani Mungu anaona mambo haya? Hiyo ndio ya lazima sasa, na sio namna gani watu wanaona mambo na yale ambayo watu wanayosema, so lakini yale ambayo ambayo andiko nasema kuhusu maneno haya Tuendeleye, ningetaka niweze kusoma andiko ingine ya an, so mi Zaburi mia moja na kumi na ine mstari wa kwanza, ili niweze kuweka uhusiano mfupi inayo nigusa sana kwenye moyo. Zaburi mia moja na kumi na ine mstari wa kwanza: Wakati Israeli walipo toka Misri, nyumba ya Yakobo Kaba, toka Yuda, watu wa lugha ya kigeni. Msura wa pili Yuda ilikuwa Zainhael, pahali pake patakatifu, Israeli miliki yake. Ningetaka leo itaga leo niweze kulinganisha katikati ya kutoka kwa taifa la Israeli ukiwa chini ya uongozi wa Musa na kuingia katika nchi ya ahadi chini ya uongozi wa Yoshua, na kufanya kutoka katika kanisa kutoka kwa kanisa la Agano Jipya kwa mwanzo na kuweza kuingia na ni katika hii nchi ya ahadi kwa mwisho kuna kulinganisha iliyo katika maandiko amba, matakatifu ambayo iliyo na hali yake ya kinabii, na ambayo tunapaswa kukamata kwenye moyo sana na kuchunguza God, wakati Mungu alipotoa taifa lake, wakati alipotimiza ahadi alipokuwa ametoa, siyo mbele lakini Yuda, kwa wakati ule Yuda das ilikuwa mahali pake patakatifu er, mahali patakatifu ambamo angepasha kukaa, mahali angepasha kuweka hekalu lake, mahali angepasha kuzungumzia Musa toka wingu ya kimaajabu kwenye mulango wa, um, wa kuingia makutani um, hema la kutanio na hapo Israel, ndipo alikuwa akisindikiza taifa la Israeli. Israeli ilikuwa ni miliki yake au makao yake, na tunatambua kwamba hapa kuna tofauti katikati ya Yuda na Israeli, kama vile kuna pia tofauti katikati ya kanisa na, na bibi arusi moja anatoka ndani ya mwingine. Tunaamini kwamba Mungu ana mahali patakatifu hapa duniani, na hiyo ni bibi arusi wake aliyechaguliwa. Mungu alisema kwamba er sikae katika nyumba er zilizojengwa kwa mikono ya watu. Alisema mbingu ni kiti changu na dunia ni kiti cha miguu yangu. Mahali gani pa pumuziko ninaweza kukaa? Mungu ana taifa hapa duniani, na mnaweza kuangalia kose kushinda kwenu na madhaifu zenu. Na mnaweza kuuliza kwamba na mimi niko sehemu ya hiyo? Ninaweza kuambia kwamba ndio, ninawaambia kwa uhakika. Kama sivyo, kama sisi tunaamini neno la Mungu na kama tunaweza kuona Mungu yeye mwenyewe kama, je, alijifunua yeye mwenyewe kama vile alivyokuwa amesema na kutabiri, kama sisi tunaoamini neno hilo funuliwa, kama hatuwezi kuwa sehemu raf ya taifa hili raf, na hapa sasa raf nauliza, nawasihi raf muniambie nani ambaye aliye sehemu hao ya taifa hili la Mungu, akose wale wasioamini Mungu wasiojua Mungu na yale ambayo anayofanya sasa und, wale wanaomdharau wale wao wenyewe wanao wanaotutazama kwa kutudharau, au wale wanaotazama Um, wale wanaoamini bibilia kwa kuzarau. Hapana, ilikuwa ni taifa ambalo lilokuwa la Mungu na Mungu aliweka makao yake ya ndani mwao, na wale ndio waliweza kuitwa kutoka mkw. na Mungu ambao mweza yote yeye mwenyewe alifaa makao yake ndani yao eat, na hapo sasa neno hili napokelewa ndani mwao, na neno hili linaheshimiwa ndani mwao na hapo ndipo anapokelewa, hapo ndipo anashemiwa, ni hapa ndipo neno lake linapata nafasi yake, ni hapo ndipo neno lake linakaa na linakuwa na mamulaka. Munaweza kuelewa, ni inahusu nini? Inahusu neno katika ujao wake, na sio tu mamezali ma, ma, ma fulani ambayo kila mtu anaweza kuhiweka juu yake na kuweza kuwa iliweza kutoshwa katika hali yake inayostahili lakini nahusu kuweza kutambua Mungu kama vile wa kweli na mtakatifu katika matendo yake yetu. Kama hatuna heshima hata moja juu ya matendo ya Mungu au matumikia Mungu, ya Mungu, ambayo aliyeweza kushuhudiwa kwa namna ya kimaajabu, ni kusema sasa ibada yetu ni ya bure na makusanyiko yetu ni ya bure, indakua bure ikia kuweza kupata hiyo matendo mamoja na hiyo mashida amoja iliyofikia taifa la like Israeli katika wakati ule waliokuwa wakiimba mazaburi wakiwa na nia njema, lakini wakipita pembeni ya yale ambayo Mungu alikuwa akifanya. Walikuwa wakiimba ndio, wakiwaza na wakipita pembeni ya yale ambayo Mungu alikuwa akifanya. Walikuwa wakitoa mazabihu lakini walikuwa wakihubiri lakini, wakihubiri bila Mungu Gemes, lakini wakiwa pale wakiwa pale pasipo Mungu, wakisipo ujua njia ya Mungu de. Na sasa Mungu alipatia ujumbe katika wakati huu, na sio maneno haya, lakini neno lake, ujumbe wake wa mafundisho, ufunuo, ukosoaji, kurudishiwa, mwito wa kuitwa kutoka katika yote ambayo isiyo kuwa ya kibilia, ujumbe wa kuingia katika yote ambayo ndiyo ya kibilia ndiyo Mose watu ambao walio katikati ya wao watu wakuwa wakimadini waki na ambao wasioweza wasi kushitorwa viatu vyao kwa heshima kwa sababu ya neno la Mungu, lakini kama vile nabii Isaya anavyosema, kama vile andikwa ndani ya nabii Isaya, ndiyo, tetemekeni kuwa na oga wakati unapowazia neno K-kuogopa. Kurudi kwa hiyo woga takatifu wa Mungu, wakati unapoweza kusimama mbele ya uso wake, kwa namna ambayo tunaweza kupokea kila neno ndani ya imani, ili kitendo cha kiungu za kuonekana na kuwa juu yetu. Hapa mambo yanaenda tena mbali tena. Zaburi mia moja na, kumi na Zaburi mia moja na kumi na nne mstari wa tatu. Auszug, bahari iliona ikakimbia Yordani ilirudishwa nyuma anzug. Bahari Nyekundu iliogopa ili, ili ikarudia nyuma Yordani likakimbia. Yule Mungu moja alikuwa ni yule yule yule yule, alikuwa akiingia pamoja er nao wakati wa kutoka na wakati wa kuingia aliwatosha alikuwa macho ili walio wake wasiweze kuangamia katika jangwa , lakini yote ilikuwa ni nzuri, yote ilikuwa ni ya kukauka na ya kuwaka jua sana. Na hapa sasa, tunapaswa kutupita katika dann jangwa, lakini tunapaswa kukunywa kwenye mwamba, kwenye mwamba wa ukovu, hata Mungu, kane, nicht kama nguvu za Mungu hazionekane kwa namna iliyo ya kukamatika katika wakati huu, lakini tusiregee na tusikufe kwa kiu, tunashota kwa furaha kwenye maji ya chemchemu ya ukovu, kwa maana Mungu ni wa rehema. Angaliake ukumbavu wa walio wake kwamba aliweza lakin kusema, lakini aliweza kusema ndiyo kwamba walipotea siku zote katika mioyo yao. Waibrania tatu mstari kumi na Zaburi makumi kenda na tano mstari kumi Lakini kwa mwisho alitimiza mpango wake pamoja na taifa lake ambao aliyochukua, akawalisha akawalisha, kwa maana akawanywesha kwa maji ya mwamba. Amina na Paulo anaandika ndani ya Wakorintho wa, wa kwanza sura kumi kwamba walikunywa kwenye mwamba wa kiroho iliyokuwa kiwasindikiza na mwamba ule ulikuwa ni Kristo. Wakorintho wa kwanza sura kumi mstari wa nne. Leo tena tunakunywa kwenye mwamba huo wa kiroho amina. Kama vile nilisema, wakati unapovuka katika hii njango, jangwa nguvu za Mungu akoza hazionekane kwa alama Volk na maajabu, lakini Mungu er hakuacha taifa er lake, aliwasaidia, alimaliza njaa na kiu sagen, na tunaweza kusema hiyo kitu moja. Mungu hakutuacha au kututupilia, na pia hata katika er hat wakati wa shida, lakini akifunulia neno lake Akatupatia chakula chake, akatupatia maji kwa namna ya kiruhu. Hakuna mutu anayehitaji kukufa, lakini tuliweza kuwekwa nguvu bila kuchoka na kuwekwa uzima ndani, na sio kwa sababu yetu, lakini kwa sababu ya uaminifu wa Mungu. Ndani ya mstari wa tatu ya Zaburi mia moja na kumi na nne, Bahari iliona, ikakimbia. Yordani ikarudishwa nyuma. Iliona Mose? Nini waliona nini? Haiko tu Musa waliona Bwana, ambaye, ambaye, ambaye, au Yoshua waliona Bwana ambaye au aliyekuwa pamoja na taifa lake, aliyekuwa macho juu ya neno lake ili alitimize supreme na itakuwa hivyo hivyo sasa katika wakati wa mwisho, na sio kwa sababu yangu, na sio kwa sababu yenu, lakini kwa sababu ya neno la Mungu, kwa sababu ya uaminifu wake, kwa sababu ya ukweli wake. Mungu hawezi kuacha taifa lake na kazi yake, hawezi kuacha kazi yake bila kumalizika. Ataitimiza. Tufanye kulinganisha hiyo pamoja na gano jipya. Kitu ki gani kiofanyika kwa mwanzo? Majabu makubwa na malama makubwa alifanyika. Tunaweza kuona wale wakoma waliokuja kwa Bwana na aliyeweza kusema na kwamba nataka niweze kuwa safi Bwana, akasema ninataka uwe safi, Marko moja makumi nne makumi nne moja, na wangeliweza kuuliza E hey, mkoma, uliona nini? Nani ambaye lieona? Ni nani ambaye aliyekuwa na mamlaka juu yako? Uyo ich mkoma aia kusema nini? Hangeliweza kusema ya kwamba niliona usem, mkoma pana alise- angeliweza kusema niliona mganga, bwana aliyekuwa kiponya wagonjwa. kama ungeweza kuuliza Hey, kipo, kipofu, uliona nini? Er, najua jibu yake ingeweza kuwa nini? Was ya kwamba niweza kutumainia Bwana aliyafanya. Ni kitu gani kilicho kupoteza, was kupoteza was hii was kutokona? Ni kitu gani kilichopoteza hii ugumu? Ni kitu gani kilichopoteza? Ee, ni kitu gani kilichopoteza wewe bahari? Kitu gani kilichopoteza hiyo gani? Ni kitu gani uliona? Ulisikia nguvu gani? Ilisikia nguvu ya Mungu mweza yote. Amina wapendwa, ninayamini. Amina, tazama. Asante ndugu yangu, asante nawe pia, na mimi pia tunayamini, sisi sote kwa moyo wetu wote, lakini na sio tu kwa ajili ya Bwana wetu, lakini tunaweza kuuliza ni kitu gani kilicho wagusa ninyi, wagonjwa mliokuwa mkilala weje barabara ya Yerusalemu mkigoja, ili Petro aweze kupita. Ni kitu gani kicho wagusa nyinyi wagonjwa? Mliona nani? Mliweza kuona tu Petro er, mliweza kusikia tu kwamba kivuli chake kipita juu yenu? Ilikuwa namna sie gani kuhusu wale wagonjwa wote? waliweka matumaini yao ndani ya Mungu mweza yote, na walikuwa wakijua kwamba mweza yote kama hangekuwa ye mwenyewe hapa duniani, ili atumikishe manabii na mitume na watu wa Mungu, kupitia ambao aliweza kutimiza ye mwenyewe maajabu yake na siyo watu Durch den ambao waliotumikisha nguvu za Mungu, lakini imani ya wa wale ambao Mungu alikuwa akitumikisha ndiyo waliotaka kufanya mazoezi pamoja na Mungu ili utukufu wote uweze kuletwa kwa mweza yote. Munaweza kuuliza wale ambao wamavita mbao ya Paulo ieza kuletwa juu yao, ni kitu ganichowafikia ni kitu gani chowafikia? Mliweza kuishi nini? wakati mulivyo, mulipoishi hayo mazoezi, mliona nini wakati mulipoishi mazoezi hayo? Ilikuwa ni Bwana mwenyewe alijifunua, kama vile kwa mwanzo katika taifa lake. Ni kitu gani chofanyika? mli- waliona nini na sio watu lakini waliona nguvu za Mungu zikiwa katika vitendo katikati ya waamini na, na ilikuwa hivyo hivyo, hivyo katika huduma ya ndugu Branham na yale ambayo Mungu aliyokuwa akifanya kupitia huduma iliyorudishiwa ya mjumbe huyu, naye anataka, anapaswa kuifanya tena, na ataifanya tena ndani ya bibi harusi aliyerudishiwa. mina Yote mbili ikikuwa chini, hati chini hati ya msingi wa ahadi hiyo, pahaliwa Mungu aliambia Abrahamu nyuma ya miaka 400 mia, nitatoa taifa langu au wana wako kutoka nchi ya utumwa, nitawaongoza Mwanzo 15 mpaka 13 mpaka 14. Mungu alitoa ahadi na wakati er, ilipofika muda wake ukatimilika, na Mungu hakuisema tu, lakini alisema kwamba watawatosha na nakuwaingiza atawatosha katika nchi ya kanana the na ilikuwa ni ahadi God God, ni ya kuweza kutoa wana wa Abrahamu katika utuma wakati muda ulipokuwa imetimilika, mahali ambapo hiyo epasha kutimilika na Bwana Mungu aliye hai alikuwa tena amekuwa tayari na kwa namna ya kukamatika ya kuweka katika matendo. Na tunajua sisi sote kwamba Mungu iko pamoja nasi, na pia hata katika wakati wa kungoja na tunayajua kulingana na msingi wa ahadi ambayo aliyotoa, nitakuwa pamoja nanyi siku zote mpaka mwisho wa dunia. so Gesagt, hiyo na hiyo ndiyo aliyosema na hiyo inadumu hivyo, na naamini kwamba ameshaka isema na ni kweli, na yale aliyosema ni kweli. Hakuna kitu inaweza kusema. Unaweza kuuliza sasa, andiko anasema kuhusu maneno haya? Andiko Mesim nasema kwamba nitakuwa hapa bote nanyi mpaka mwisho wa dunia. Sasa bila tuza kuchoka kuchokauza swali. Andiko nasema nini kuhusu maneno haya? Andiko inasema kuhusu wakati wa kuburudishwa wa kurudishiwa kwa mambo in yote kwa mvua ya mwisho na kitendo ufupi na ya nguvu ya Mungu, ungu, ya Mungu ambayo Mungu atakayotimiza. Atasimama kama vile um katika siku zile za zamani ili bringen, amalize kazi yake. Tukumbuke neno la Nabii Isaya na Habakuku sura moja, tano uh, mwasie andiko fulani kama vile wa Ibrania, barua kwa waibrania na barua kwa roma na mingineyo Hatuwezi kusema si zote moja kwa ingine, lakini kuna in alten und neuen, haiko moja au mbili tu, haiko andiko moja au mbili tu. Kuna andiko nyingi katika gano la kale na gano jipya, ambazo tunapashwa kujengwa juu yake, na juu ya andiko hizo ndimo tunakuwa tumaini la haki mbele ya Mungu, na tunajua kwamba hawezi kudanganya, lakini Wadu, was hakuna hata wazo moja ambayo unaweza kusema kwamba Mungu hatafanya yale aliyosema, na hiyo sasa inaweza kuwa kama vile mtukano, kwa maana yule asiye amini Mungu anamfanya kuwa Mungu. Yohana kwanza sura ya 5 mstari wa 10. Tunapaswa kujifunza kuweza kugeuza macho yetu kujiangalia, tusijiangalia si wenyewe na tusijiangalie majira, lakini tuweze kuangalia Bwana Mwangalie, muniangalie mimi niliye waokoa kutoka ii mwisho ya dunia. Tunaamini kwamba si zote kuamini kwa jina la Bwana ndio tunaweza kufanya nini? Sasa tena, kila mtu afanye hiki na mwengine kile, kwa maana kila mtu anahitaji Mungu aweze kuheshimiwa na kila mtu anataka ili aweze kufanya mambo fulani, lakini sasa kunaweza kufanyika nini? Mvuruko ulio mkubwa ndani ya matendo haya yote. Eine ein hatua ya mwisho itakuwa tofauti, kupangwa na kuingizwa katika mapenzi na mpango wa Mungu, hali ya ukimya na ya uvumilivu, na kisha kupata sehemu katika kuonyeshwa kwa nguvu kwa nguvu za juu za Mungu wetu kwa hii wakati wa mwisho wa neema, na siyo sisi tunayofanya kazi kwa Mungu, lakini Mungu anatutumikisha ili aweze kutimiza yale ambayo aliyoahidi ndani ya neno lake. Amina tutakuwa tu sei, sehemu ya kazi yake, na tunataka tuweze kufika ili waweze kusema kwamba hii ni das mahali patakatifu pa Mungu na hapa ni kusanyiko la Mungu ambalo Mungu yeye mwenyewe yuko ndani ndipo sasa itaonekana kwamba yeye iko katikati yetu, na tunaamini kwamba wakati utakuja ambapo sasa hatutakuwa na hitaji ya kuomba au si kuweza kuuliza, oh, Mungu wenu yuko wapi? Lakini wakati utakuja ambapo tutaweza kufanya mazoezi ya Mungu, na ninashuhudia kwamba hivyo, hivyo hivyo kama vile Bwana yeye alivyojifanya kuwa wa kimaajabu na kuonekana katika kanisa la Agano Jipya, na kalivika akaiweka katika kazi akalivika uzima, na hivyo, hivyo hivyo aliweza kufanya tena, kuvika atavika kanisa lililoitwa kukuitwa kutoka na litakuwa dini pale kama vile kanisa bibi arusi, na tutakuwa ni mahali ambapo Mungu anawa kama vile Mungu aliye hai. Na nauliza kama kuna wakati ambapo Mungu alishakatoa kitu fulani ambacho hataweza kutimiza, lakini kwa sababu aliahidi katika lake naye la atatimiza. Tuwe kama vile Abrahamu ambaye aliye ona ambayo sioweza kuwa kua aliyekuwa akiona yale ambayo alikuwa akiona, naye hakuangalia majira ilikuwa akimuzunguka, na akapingana na wale waliokuwa wakipingana na ahadi za Mungu, lakini hakuanguka katika kutoamini, lakini akawa na nguvu zaidi na zaidi na kakuwa nguvu katika imani, kwa maana alikuwa akitazama yule alikuwa amemupatia hadi kama yeye mwaminifuna kwamba yule ambaye angepashwa pia kuitimizar Mungu ni mwaminifu. Ndiyo ni so, amina ni amina. Mungu angeliweza kujionyesha tena zaidi kwa sababu ya amini katika kinywa chetu, ndio anasema yeye mwenyewe kwamba er, kama tunaweza kuwa wasio waaminifu, yeye anabaki mwaminifu, kwa maana hawezi kushikata yeye mwenyewe. Sawa sawa, natukotwafidi sura 2 mstari kumi na tatu. Nina swali tena ya kuuliza na kila mtu aweze kuijibu kwa namna njema kwa ajili yake mwenyewe. Ijapokuwa mapungufu ya mutu ambayo tunaweza kuwa nayo ndani mwetu, neno Mungu halikuweza kuingizwa kweli kweli ndani ya mioyo yenu, ndani ya nafsi yetu, kwa kiwango tunaweza kuwa tumeambatanishwa, si sote, na kwa kiwango hatuwezi kutengana na neno hilo. Amina. Hiyo ni kweli. Hiyo ni kweli, um, na hiyo ndiyo hatua ya muhimu sana. Mara ngapi ninapaswa kuisema? Kwanza, Und als die Zeit ni taifa la Israeli, ambalo Mungu aliopatia ahadi na wakati sasa utimilifu ulipofika ni ahadi sasa ndipo ndiyo iliyoweza kuchukua sasa njipo, nio, taifa na nawaza kwamba neno lilofunuliwa liko sehemu yetu nasi, sasa and tuko so sehemu ya neno, na kisha sasa tunaenda ndani ya Waroma sura nane ni lkitu kitu gani kinachotutenganisha na upendo wa Mungu ulio katika Yesu Kristo bwana wetu, Waroma nane na tano na wakati napokuwa tumefanya mazoezi ya upendo wake ndani ya ujao wake, kwamba alitukomboa kwamba alitusamehe makosa yetu yote, na kwamba alituzaa kwa uzima mpya kwa ajili ya tumaini liyo hai na kwamba aliweza kufungua kuelewa kwetu kulingana maandiko. Sasa tunaweza kusema nini nini? Tena tunaweza kusema nini tena? Mungu alitujulisha njia zake, alituonyesha matendo yake ndani ya siku zetu, alitupatia kuona kwa yale ambayo liyo kuwa na kwa yale ambayo liyo sasa na yale ambayo itakayokuwa. Kwa sababu gani? Kwa sababu ni yeye, ye aliye niko yeye aliye kuwa na ambaye aliye sasa na ambaye atakayokuja. Yeye alikuwa katika wakati wa zamani, naye iko sasa na atakuwa katika wakati utakaokuja. Sura moja, sura nane na kutoka sura tatu mtoka kumi na nne neno lake lifunuliwa, lifunuliwa kwa ujao kupitia neema yake na mpango wake offenbar, katika wakati mpango wa wokovu katika wakati, wakati wa sasa na wakati unaokuja. Amina na hakuna mtu anaye na hakuna mtu anaweza kuipata yeye mwenyewe Naweza kusema hivyo, sikuijifunza, sikuipokea kwa ujuzi, lakini nipewa, ilianguka juu yangu chose, in das na siyo ndani ya kichwa, lakini ndani ya kilindi, ndani ya moyo, kwa maana ufunuo, kupitia ufunuo wa neno na Roho. Hapo mwanzo kulikuwa neno na neno ilikuwa pamoja na Mungu is, so na Mungu alikuwa neno kongiukuru. Na sasa kwa mwisho inapaswa kuwa pia hivyo, saha ya Karmeli ambayo ndio Branamu alikuwa akizungumza inapaswa kufika hapa karibu, kipimo inayoweza kutuma wa mtumishi wote wa Baali na hawa watumishi wote wa Ashera, ao manabii mia ine wote Herr, der einzig wahre lebendige Gott ist. Oh, mia ine makumi nne. Lakini mungu ye mwenyewe atajionyesha, ataitwa, ataonyesha kwamba mungu aliye hai. Ye mwenyewe ataonekana kama vile nabii Eliya. Kama ni mungu, kama bwana kama bwana ni mungu, na sasa mmutumikie na kama Baali ni mungu ni mutumikie. Lakini ye ni bwana ataonekana. Na hiyo kipimo kitaonekana kwa mwisho, naye ni mweza yote natamaliza kazi yake kwa namna ya kimajabu kama vile alivyoanza. Bahari nyekundu ni kitu gani kichokuacha ukimbie? E, Yordani ni nani aliye al kugawa mara pili? Zaburi mia moja na kumi na moja mstari wa pili. Ni kitu gani kichosukuma Hayo yote ili utukufu wa Mungu na nguvu za Mungu ziweze kufunuliwa, ili kuwa ni uwepo wa hapo hapo wa Mungu na nguvu za Mungu zikaonekana. Habari haikukuwa tu ahadi neno lilo tamkwa tu na kuandikwa si, lakini ikakuwa ika sasa uhakika wa kiungu Um, bim, ambao ulioweza kuonekana kwa namna iliyo uhai na wale ambao waliokuwa wamefanya mazoezi ya upako chamugu, lahadi, nashat kumgoja, kumgoja, lakini, amini, na kitendo cha Mungu sawasawa na neno la hadi iliyopewa katika wakati wao. Nasi hatuwezi kungoja, hatuwezi kubakia pande kingoja, lakini tunaamini tu ndani ya mioyo yetu, na sio tu ujumbe wa kuluziwa, lakini pia nguvu zinazorudishiwa uh, za Mungu ndani ya uwepo wa Mungu ndani ya kanisa, ndani ya wale walioitwa kutoka ndani yake. Ahadi za mwisho za Mungu zitatimilika kupitia nazo ge, zinapaswa kutimilika in, kwa sababu Mungu alizitoa den yeye den mishik, Mungu wa yote alianza na atakaye maliza yeye, apewe sasa na katika umilele wote shukurani ninaongeza tena hii itaji, musiache hata mashaka moja, musiache kutokuamini hata moja, kuwashika. Muache mambo hayo mawili kwa nguvu zenu zote, na muweze musiweze kusikia shetani ambaye alishaka ulizwa alishaka uliza swali katika bustani ya Edeni, ya kwamba eh hey, he kweli Mungu alisema hivi? Lakini kama mnamusikia, dann sagt einfach du lügst. Kama mnamusikia, basi ni sasa mweze kusema hakuna kitu kingine ila yale ambayo Mungu aliyosema, wewe ni mdanganyifu. Hakuna muamini anapaswa kuamini shetani. Shetani anapaswa kukataliwa. wenn jemand sich in ein gespräch einlässt kama mtu fulani anaingia katika mazungumzo pamoja na shetani, itakuwa ni upumbavu mkubwa ambao mwamini hawezi hawezi hata jaribu kufanya. Shetani God alikataliwa kama vile mdanganyifu na Mungu ndiye anaheshimiwa na kusifiwa kuwa wa kweli kupitia wana wa Mungu. Na tunajua kwamba an, shetani ni mongo tangu mwanzo na tunajua kwamba Mungu ni wa haki tangu mwanzo, nasi tuko katika yule aliyo wa kweli. Na sasa kama tuko ndani ya yake waliyo wa kweli, nikusema sasa, ushuhuda wa yule aliye wakweli unapasha kuwa ndani mwetu, na hapo sasa uns. ukweli wa Mungu utaweza kuonekana kupitia sisi na tutaweza kusifu na kutukuza Bwana kwa sababu ya neema yake kubwa na uwema wake kubwa kwake yeye Mungu Abrahamu, Mungu aliye hai, anayengoja tu wakati kwa ajili ya kutimiza kazi yake. Yeye apewe sifa, utukufu, heshima, mabudu sasa na hata milele na milele. Amina, amina. Bwaa mpendwatna ushukurukwa sababu wewe ni Mungu ambaye liye katika mbingu na duniani, jina lako lisifiwe toka mashariki mpaka mangaribi kupitia mataifa yote malugha zote na mataifa yoe ambao uliokomboa kwa damu yako iliyomwangika hapo kwenye msalaba, kupitia gano iliyotimilika kwenye msalaba. Bwana mpendwa, Tumekusanyika hapa katika jina tumesikia neno lako, Tume lako, Sagt, tuliweza kupokea oh, tena yale ambayo maandiko matakatifu yanayosema tu basi, um neema neema, ulitujulisha tu njia zako na so utatunywesha tena matendo yako Mose, kwa sababu inaandikwa hivyo kwamba ulijulisha njia zako kwa Musa okay, na matendo yako kwa wana wa Israeli. Ulijulisha pia njia zako kwa manabii wako ndani ya kizazi chetu, unapo wafunulia siri zako, utajulisha njia zako kwa taifa lako. Wewe ni Mungu mkubwa, iyo du hakuna hata mashaka moja. Uliumba mbingu kwa neno lako, ulizungumuza na mambo yakafanyika uliagiza na mambo yakaonekana. Wewe ni Mungu mweza yote uliye hai uliye hapa, unayeshionyesha kwa nguvu, kwa wale ambao wanaokuamini na wao wanaokutumainia kwa moyo usiokuwa na kwanga mubidi we Bwana mpendwa, unajua mio okay, mikono hiyo nyakuliwa na kuwekwa juu. Unajua mioyo yetu, unajua maisha yetu, tunakuletea yote na mahitaji yetu yote katika unliebe. imani katika hakika, unajua mahitaji yetu zote. Mahitaji zote ziko za aina tofauti, tunakuja mbele yako tukiwa na mahitaji na kusii na mahitaji ya maombi za watakatifu wote, kwa ajili ya waamini wote na kwa ajili ya wale wote ambao waliogeuka kuwa waamini na ambao watakaogeuka kuwa waamini. Samee makosa yote na zambi zote, ponya ugonjwa wote, jibu maombi na ujibu, kwa sababu ya utukufu na sifa ya jina lako wako, wewe Mungu uliye hai, tunakupatia kazi yako uitimize, pamoja na taifa lako, na pia pamoja na taifa la Israeli. God, Mungu es, mwaminifu ni wewe, ndiye ulianza, ni wewe ndiye utakaye maliza. Pia tunakushukuru kwa ajili ya makusanyiko haya kwa ajili ya neno lako la hajabu In Ruslandi, endelea kubariki huko Afrika. Bariki huko Urusi Schengen mahali gnedi, pote katika Ulaya yote nzima ndani ya ulimwengu muzima utupatia kutembelewa wako kwa neema ili wengine wengi waweze kuitwa waweze kufikiwa nawekuileto katika ufalme wa Mungu. Ninakushukuru tena ngee mara moja kwa ajili ya yote ndani ya jina la Yesu amina, amina.