Bwana asifiwe na shukuriwe. Naamini kwamba sisi sote tuko karibu ya Bwana na pia tuna nia ya kuwa tulishaka pata arabuni ya utukufu wa mbinguni, tulishaka elewa ni kitu gani kinachohusika, na tunatambua yale ambayo Mungu anayofanya kwa neema ndani ya wakati huu, ikiwa wimbo au neno linalosomwa au maombi, yote yanagusa moyo wa kila moja katikati yetu. Tunaweza kuimba na kuomba pamoja na watu wote kwa sababu tulishaka kuwa mmoja ndani ya Yesu Kristo Bwana wetu. Sisi sote tunaguswa na uongozi wa Roho Mtakatifu. Ndani ya siku kumi na nne ambazo zimekwisha kupita, niliweza kuwazia kwa ndani, kwa mara nyingi kuhusu namna ambayo kazi ya Mungu yangepashwa kukutaniwa na kutafutiwa na kuweza kuishi ndani ya wakati huu, na neno moja la Mungu linalokuwa ndani ya Biblia tangu miaka elfu mbili iliyopita na hapo hapo likaangaa hapo hapo sura moja au andiko moja inakuwa na maana yake, kama vile haijawahi kuwa mbele. Kwa sababu gani? Kwa sababu gani? Kwa sababu wakati wa utimilifu ulikuwa imefika. Neno la nabii Yoweli likuwa limeandikwa tangu zamani, lakini hapo hapo likakuwa na maana yake, siku ilikuwa imekuja, utimilifu ulikuwa imefika. Na iko hivyo hivyo pia kuhusu ma unabii zingine zote, ilikuwa imeandikwa tangu zamani mahali ambapo Masiya angepashwa kuzaliwa, na hapo hapo Bethlehemu ikawa na maana yake yote. Maandiko yanatimilika tena mbele ya macho yetu. Des ni uvuvio wa Roho Mtakatifu wakati unapokuwa katika uhusiano pamoja na neno la Mungu, na tunayamini kwa moyo wetu wote. Yote ambayo Mungu anayofanya yanapashwa kuwa ikikubaliana mia kwa mia pamoja na neno lake. Tunashukuru sana kwa sababu tunaweza kuimba pamoja na mwimba nyimbo anayesema hakuna njia ya mtu binafsi, hakuna mapenzi ya mtu binafsi, wewe peke yako ndiye unayeamua. Dada mmoja mpendwa aliweza kuniambia sasa hivi kwamba ndugu Frank, nataka, nataka niweke yoyote katika utaratibu ya kwamba sitaki niweze kuwa nikimbia kwa bure, na kwamba niweze kutambua kwamba nikimbia kwa bure kwamba nikimbia kwa bure nataka niweze kuweka yote katika utaratibu. Mungu Bwana aweze kutupatia hiyo, si sote, atupatie wakati wa lazima kwa ajili ya kutubu, ili manunguniko yote iweze kuwa na mwisho wake, ili yote sio kupendeza Bwana iweze kumalizika, manunguniko yote iweze kuwa na mwisho wake. kwaya ili tuimbia hivyo ya kwamba hapa karibu baragumu italia, tushaka kuisikia na hapo hapo Bwana tarudi ili achukue walio wake nyumbani. Heri wale wote ambao hawakukimbia kwa bure, heri wale wote ambao ndani mwao Kristo aliweza kukamata sura yake, ambao waliokufa pamoja naye, ambao waliozikwa pamoja naye na waliofufuka pamoja naye kwa ajili ya uzima mpya. Heri wale wote ambao wanaoweza kusema kwamba sio mimi nayeishi, lakini Kristo anayeishi ndani mwangu. Wagalatia mbili msara ishirini. mie ya watawa inakwaka mbaya kuliko mie ya wasioamini hawajue Mungu ni nini, na Mungu hawezi kuhesabia hiyo kuwa makosa kwao, lakini Mungu alituongoza katika vilindi, ili tuweze sisi sote kupita, tuweze kupita sisi sote ndani ya mashini na kusiweze kubaki kitu fulani chetu sisi wenyewe, na kwa mwisho sasa, tuweze kuongozwa kwenye mlima wa kubadilishwa nyuma ya kupita katika hii bonde ya, ma, ya machozi, na hapo hapo tuweze kuona tu Yesu peke yake, yeye ambaye aliyetupenda aliye tukomboa anayeweza kuturudisha hapa karibu nyumbani kwake ndani ya utukufu. Hayo yangepasha kutugusa, hayo yangepasha kutufurahisha kuweza kujua kwamba saa hiyo imekaribia sana. Kwa namna kama hiyo, nawaza kwamba kitu fulani kipasha kuwaka ndani mwetu, sii sote tukijua kwamba tunaishi saha na siku ambayo Bwana atakaporudi ili achukue walio wake nyumbani. Lakini kwanza inaomba tuweze kuishi kama vile Ayubu, yatufikie kama vile Ayubu, kwamba Mungu aweze kutuamusha kutoka mavumbi na tuweze ku, aweze kutuvika taji ya neema na ya rehema. Kila mmoja wetu anapita ndani ya majaribu iliyo tofauti na hakuna mutu anaye weza kupita pembeni ya majaribu bila kupita ndani ya majaribu, lakini siku moja tutaweza kulipwa kwa ajili ya hiyo, na ilikuwa ni ya lazima ili hayo yote yaweze kufika. Tumekusha kusikia katika neno la kuanzisha Mungu atarudisha yote na kisha atamimina roho wake, na hapo tutakuwa na chakula cha kula na kushiba na tutaweza kufurahi kwa ajili ya Bwana Mungu wetu anayejionyesha wa nguvu katikati yetu. Mungu anajionyesha wa nguvu kwa wale ambao wanaomtumainia kwa moyo usio na upande mbili, wasiofuata akili yao wenyewe na ambao wasiotumainia akili yao, lakini wanaotumainia Bwana ambaye aliyewaita waida na aliye na anayewaongoza kwa namna ya kunyoroka katika upendo wa Pende jina lake takatifu. Tunafurahi sana kwa ajili hiyo, ningependa niweze kusikia hiyo wimbo huyu nzuri sana usiku na mchana. Na kila mtu anataka kuweza kukamata neno hapa aweze kuzunguza kwa muda mrefu, lakini ya lazima aweze kuzunguza tu kuhusu yale ambayo Mungu aliyofanya na yale yanayoandikwa ndani ya neno la Mungu. Nani anaweza kumsikia Paulo vibaya kwamba aliweza kuzungumza mpaka saa sita za usiku? Haikuwa makusanyiko ya kiungu iliyokuwa ndani saha, kulikuwa pia makusanyiko ya kiungu ambayo ilikuwa ndani saha, makusanyiko ya kiungu pamoja na Mungu, makusanyiko ambayo ndani mwao watu wa Mungu walikuwa wakishikwa naye, makusanyiko ambao watu waliweza kufanya mazoezi ya Mungu pamoja nao wenyewe na nakubashwa kwamba Bwana iko na kututosha na kututenganisha na, tutosha, na kututengani, sisi wenyewe na hizi madesturi zote za zamani, ili aweze kuonyesha nguvu zake na utukufu wake. So na ni hivyo Bwana anasema ni neno la milele la Mungu wetu, na narudia tena neno liko ndani ya maandiko tangu makarni na makarni na maelfu na maelfu ya miaka, na hapo hapo inakuwa na maana kwa ajili yetu. Na hiyo inafanyika namna gani? Roho ndiye anaifunua, anaifunua na hapo hapo akaleta nuru na kweli, ili wale wote ambao walio wake waweze kuangaziwa. Tunaweza leo kusema andiko ambazo ziliweza ku kuwa na maana yake. Kwa sababu gani? Kwa sababu wakati wa utimilifu ulikuwa umefika, na kwa sababu ilimpendeza Bwana, ili aweze kutufungua kuelewa kwa maandiko na kuweza kutuzungumzia kuhusu siri za ufalme wa Mungu na anasema kwamba mlipewa kuweza kujua siri za ufalme wa Mungu, Matayo kumi na tatu. Wengine wote wanasimama kwenye ma, madisturi na mamezali na mafumbo, na wanatafsiri mamezali na mafumbo kama vile wanavyotaka so, ma wanasema kwa namna hii na kesha kwa namna ingine, nao hawajue hata maana yake akose kama Bwana anaweza kuwafunulia hayo na wakati wengi Roho ya mwanadamu inapingaka sana sana na roho ya Mungu, na watu wanaingia katika mambo yao ya udanganyifu, lakini roho ya Mungu anatuongoza kwenye uhuru wa utukufu wa wana wa Mungu na anatujulisha yale ambayo aliyotutayarishia kwa neema. Tunafurahi sana. Ningependa niweze kuimba pambio fulani ya wimbo Bwana katika wakati huu ambamo kuzimu imejaa kasirani, mahali zambi inanitega mitego, unilinde chini ya damu yako, unifanye kuwa nuru ndani ya ulimwengu huu. Ninaomba kwa ajili ya mazoezi mapya. Ninaomba kwa ajili ya mazoezi mapya pamoja na wewe Bwana. Kupitia wewe peke yako nitakuwa mshindi. Unipatie nguvu zako. Ujifunue tena kwangu kwa, kwa upya. Unifunike thine kwa neema yako. Uliona mara ngapi niliweza kuwa msie wasiye tumainiwa. Mara nyingi ninasimama sasa mbele yako nikiwa na haya sana, Bwana. Ninakupatia tena uzima wangu, ninaona kushindwa kwangu kote ajili ya mazoezi mapya pamoja na wewe Bwana. <tutikno> Wewe peke yako nitaweza kuwa mshindi. <tutikno> Unipatie nguvu zako, ujifunue tena kwangu. <tutikno> Unifunike ndani ya neema yako. Unirudishe katika upendo wa kwanza, o Bwana, unipe moyo unaovunjika. Tenganisha mawazo yangu na mahitaji zote za dunia hii na uniongoze kwenye njia ya kwenda mbinguni. Ninaomba kwa ajili ya mazoezi mapya pamoja na wewe Bwana, kwa maana ni wewe peke yako ndiye unayeweza kunifanya kuwa mshindi. Unipatie nguvu zako, ujifunue tena kwangu, unifunike kwa neema yako. Ninaomba kwa ajili ya mazoezi mapya pamoja na wewe Bwana, kwa maana wewe peke, peke yako ndioweza kunifanya kuwa mshindi. Unipatie nguvu zako, ujifunue tena kwangu, unifunike kwa neema yako. Bwana asifiwe na shukuriwe. Tunafurahi sana kuona jinsi Mungu aliweza kuwa na yote katika mikono yake, pamoja naye tuko katika utulivu. Mawazo yangu yalirudi kwa andiko ya Waefeso sura moja ambayo tuliyoweza kuwazia wakati uliopita hapa. Wazo ambayo inayotamkwa pale ni kwamba Bwana aweza, ataweza kutuonyesha nguvu zake kwa namna hiyo moja, kama vile alivyoonyesha nguvu zake ndani ya Yesu Kristo wakati alipomfufua kutoka wafu, na hiyo yanaturudisha kwa maneno yetu, kwa yale ambayo Mungu aliyotayarisha kufanya katikati kati ya taifa lake ndani ya wakati wa mwisho in wakati inapoandikwa hapa ndani ya Efeso sura moja kwenye mstari wa kumi na nane macho ya mioyo yenu yatiwe nuru, ili mjue tumaini la kuitwa kwake, la kuita kwake, na wingi wa utukufu wa uriti wake katika watakatifu, na, na ukubwa wa kupita wa uwezo wake kwetu tunaoamini kwa kadiri ya utendaji wa nguvu wa uwezo wake. Mstari wa ishirini. Aliyotenda katika Kristu wakati alipomfufua toka wafu na kumkalisha kwa mkono wake wa kuume katika pahali pa mbingu juu sana kuliko utawala wote na mamlaka na nguvu na usultani na kila jina linalotajwa si katika ulimwengu huu tu den, lakini den, vile vile katika ule utakaokuja. Hizo nguvu moja ambazo Mungu alizoonyesha ndani ya Yesu Kristo wakati alipomfufua alipo toka wafu Mungu anataka aweze kuonyesha hizo nguvu moja kwa watoto wake ndani ya wakati huu wa mwisho kwa walio wake, na hakuna namna ingine. Paulo aliandikia wa, ro, wa Roma kama huo roho moja aliyefufua Yesu Kristo toka wafu anakaa ndani yenu, ni kusema sasa atapatia uzima kwa miili yenu inayokufa. Waroma nane kumi na moja. Na hiyo ni kitu fulani cha ajabu sana kuweza kujua kwamba siyo nguvu zetu, lakini ni Roho wa Mungu ndiye anayeumba uzima anayegeuza yote na anayeonyesha kwa namna ya nguvu kwa waamini katika wakati huu izo nguvu moja na huo utukufu moja ambao Mungu alioonyesha ndani ya Yesu Kristo, wakati alipomfufua kutoka wafu na aliposhinda nguvu zote za kuzimu za, kuz, za, za, na za kifo na za shetani. Mungu ataonyesha hizo nguvu moja, atazionyesha hizo nguvu moja kwa waamini, na hiyo ni kitu fulani cha ajabu sana. Hayo yanaturudisha kwa hiyo salama pamoja na Mungu ni kwamba tuweze kuacha bidii zetu sisi wenyewe na tuweze kungoja yale ambayo Mungu atakayofanya kwa neema Wakati uliopita liweze kusikia katika mahubiri ya ndugu Branham kwamba Bwana Yesu ndani ya huduma yake ya unabii, yeye kama vile mwana wa mtu alitembea kwenye dunia hii ili andiko liweze kutimilika kama vile Musa alivyokuwa meahidi na kuitabiri kwamba Mungu atawamushiya nabii kama mimi, na mtu ambaye hataweza kusikia nabii ule atakatiliwa mbali ndani ya taifa. Kumbukumbu la Torati 18:15. Tunajua kwamba tangu siku ya Pentekosti Bwana Yesu hakuitwa tena mwana wa mtu, lakini aliitwa aliitwa so kwamba mwana wa mwana wa Mungu. Wakati tunaposoma mainjili ine, Yesu Kristo anaonyeshwa kwetu na kuelezwa kwetu kutoka kuzaliwa kwake mpaka kupanda kwake mbinguni. Yeye kama vile mwana wa mutu akitembea hapa duniani akitembea katika unyenyekevu na akitimiza andiko kupitia yeye, na kisha tangu siku ya Pentekosti, anajifunua ndani ya nguvu za Roho Mtakatifu, yeye kama vile mwana wa Mungu akitembea katikati ya vinara saba vya dhahabu. Mit na hapo hapo, ndugu na mama, anakuja na wazo ya neno ya Luka sura kumi na saba. Bali kunapoandikwa kwamba wakati mwana wa mtu atakapojifunua, Luka 17, ni nyuma ya miaka elfu mbili mahali ambapo haukuwa nazungumza tu tena kuhusu Yesu Kristo kama vile mwana wa mtu, lakini tu kama vile Yesu Kristo mwana wa Mungu tunampata ahadi ya unabii kama vile ilivyokuwa katika siku za Noa, na itakuwa hivyo hivyo katika siku ambamo mwana wa mutu atakapojifunua. Mnaweza kusoma hiyo nyinyi wenyewe Luka 17 mstari wa 16 mpaka 13, mpaka 13 unaweza kusoma ninyi wenyewe, kwamba hayaandiko tu kwamba wakati mwana wa mtu, mwana wa Mungu atakapojifunua, lakini wakati mwana wa mtu atakapojifunua, wakati ule, wakati wa kuja kwa Yesu Kristo, maunabii zote ambazo manabii waliweza kuvuviwa kupitia Roho Mtakatifu alikuwa metabili, maunabii zote zitimilika, ilikuwa ni wakati wa unabii, mahali ambapo unabii zilikuwa zikitimilika, amoja baada ya nyingine. Na wakati unaposoma mainjili ha, mainjili haanze na habari ya mtu binafsi, lakini inaanza na Yesu Kristo, kwa sababu yote ilifanyika kupitia yeye. Kama tunasoma hapa Marko sura moja msura wa kwanza inaandikwa Marko moja msura wa kwanza Mwanzo wa habari njema ya Yesu Kristu, mwana wa Mungu, kama maneno yaliyoandikwa katika kitabu cha nabii Isaya: Tazama, ninatuma mjumbe wangu mbele ya uso wako, atengeneze njia yako. Sauti ya mtu akilia jangwani, tengenezeni njia ya Bwana, nyosheni mapito yake. Habari njema Yesu Kristo ilikuwa na msingi ya unabii tangu siku ya kwanza, na ina msingi tena ake, ya unabii mpaka siku ya mwisho tena. Mawazo yetu wenyewe haina hata thamani moja ndani ya ufalme wa Mungu. Habari njema ilianza na Yesu Kristo kama vile ilivyokuwa imeandikwa ndani ya manabii nayo inamalizika kulingana na neno la unabii. Katikati ya hayo mawili kuna zaidi ya miaka elfu mbili ya kanisa hiyo miaka iliyoweza kuwa na wakati wake ambayo Mungu alikuwa weza kuwapatia neema yake kuweza kutumikia Bwana katika wakati ambao walikuwa kishi ndani, kuweza kutembea nuru, kuweza kutembea ndani ya nuru ambayo waliokuwa nayo, lakini wakati wa jioni sasa nuru ingepashwa kuonekana. Kwa sababu gani? Ili nasi tuweze kutambua Yesu Kristo mwana wa Mungu, kama vile inavyoandikwa ndani ya barua ya mwisho kwa kanisa la Laodikia, tazama, ninasimama kwenye mlango. Mulango hakua tena nje, hakukuwa tena ndani, ndani, ndani lakini alikuwa, alikuwa nje, alikuwa kwenye mlango nje, ili sasa ajifunue yeye kama vile mwana wa mtu kupitia huduma ya unabii ili wale wote ambao wanao mwamini waweze kuhesabiwa haki na Mungu ndani ya wakati ule. Hatuwezi kuingia katika maelezo hayo yote ya kimafundisho, lakini tunajua kwamba Yesu Kristo alikuwa akizungumza kuhusu yeye mwenyewe, yeye kama vile mwana wa mutu. Niliweza kuisema wakati uliopita, ila tu ndani ya habari njema au ndani ya injili ya Mathayo, maneno mwana wa mtu inaonekana ndani mara ishirini na sita, hizo kuonyesha Yesu Kristo na hapo inasema kwamba hapo anasema anasema anasema anasema, anasema, anasema, anasema kwamba ndipo mtaona mwana wa mtu akipanda mahali alipotoka, Yohana 6:62. Na, na Wayahudi waya wakiweza kuelewa maneno haya, kwa sababu walikuwa akingoja mwana wa Daudi, lakini walimungoja mbele atajifunua yeye kama vile mwana wa Daudi wakati atakapoanza kutawala ndani ya ufalme wa miaka elfu moja ndipo atakuwa mwana wa Daudi, naye atatawala na tutatawala pamoja naye na tutaongoza pamoja naye. Ndani hudu ya huduma yake ya unabii alikuwa mwana wa mtu ndani ya miaka elfu mbili zaidi ya hiyo alijifunua yeye kama vile mwana wa Mungu ndani ya kanisa. Tzim, lakini sasa kwa mwisho wa wakati wani wani, kwa sababu tunaishi ndani ya kizazi um, cha unabii na kwamba maunabii e zote za andiko zinazohusu kurudi kwa Yesu Kristo zinatimilika haden, na alijifunua kwa namna ya unabii unabi, yeye kama vile mwana wa mutu ili aweze kuvuta nia ya taifa la Mungu juu ya yale ambayo inayofanyika ndani ya wakati huu. Ndani ya wakati watumishi wote wa Mungu iwe wainjilisi Mathayo, Marko, Luka na au Yohana walikuwa wakisema mara nyingi neno la unabii. Kwa maana ndani ya wakati wao sehemu kubwa ya unabii wa Biblia ulikuwa umetimilika. Sasa namna gani tunaweza kutenda Ao, namna gani katika wakati huu? <tipos> Oo, namna gani tunaweza kutenda kwa namna tofauti ndani ya wakati huu kulingana neno la unabii kama. Niruhusu za kusoma neno la Injili ya Mathayo kwenye sura moja, ndani ya maelezo ya kuzaliwa kwa Yesu Kristo, inasemeka katika mstari wa 22, Mathayo 1:22, maneno haya yote yamekuwa ili litimie neno lilo semwa na nabii, kwa lilo semwa na Bwana kwa nabii, neno lilo semwa na Bwana kwa m, kwa nabii ikisema. Tena na kesha tena ndani ya sura mbili kwa mstari wa tano katika Betlehemu ya Yudea, kama kwa maana ndivyo iliyoandikwa na nabii. Hapa kwenye mstari wa kumi na nne sura mbili Matayo Akaamka, akachukua mtoto na mama yake usiku, wakakwenda zake, akakwenda zake Misri, akakaa kule hata alipokufa kufa Herodi, ili litimie neno lilosemwa na bwana kwa nabii. Hosea 11 mstari wa kwanza. Habe toka Misri nililita, ni, ni, ni mwana wangu. Kwenye sura mbili mstari wa saba. Halafu neno lilitimia lilosemwa na nabii Yeremia, Yeremia 13 mstari wa 15. ilikuwa namna gani kuhusu wakati ule, wakati ambamo yote kuhusu kanisa la Agano Jipya, yote watumishi wote wa Mungu ambao waliosungumza au kuandika waliweza kuongozwa na Roho Mtakatifu ndani ya neno la unabii, na waliweza kuonyesha ndani ya wakati wao kwa watoto wa Mungu kwamba andiko yalikuwa yakitimilika mbele ya macho yao. Bwana alifanya nini? Bwana Yesu alifanya nini? Aliweza kushitetea mwenyewe hapana. Alienda ndani ya sunagogi akakamata kitabu cha nabii Isaya akasoma sura si, makumi sita na moja na akasema kwamba leo andiko hii imetimilika mbele ya macho yenu, Luka ine ishirina moja. Lakini nani aliweza kuelewa hiyo wakati tunapoweza kusimama hapa leo na tunapoweza kusema ndani ya wakati wetu kwamba andiko hii imetimilika, maandiko matakatifu yametimilika? Hiyo haimanishe kwamba watu wote wanaweza kuelewa, ya wa, yawezekana wanaweza kujua ni kitu kinachohusika, kwa sababu Mungu anaweza kuwa aliwapatia neema yake, kwa sababu aliwazungumzia, kwa sababu aliweza kuwafunulia neno lake, kwa sababu aweza kuishi mazoezi pamoja naye. Wengine wote wanasikia hiyo kwamba haitaweza kuwa na maana yao, wanasikia hiyo haitakuwa na maana kwao, na ijapokuwa wa ni waamini, na ijapokuwa tena hawezi kusikia yale ambayo Bwana anataka kusema. Lakini mtu aliye wa, wa Mungu hahusike na yale ambayo yeye anayosema hiyo mwenyewe. Lakini kwa yale ambayo watu wa Mungu waliyosema, na hiyo waliyasema wakiwa chini ya kuvuviwa na Mtakatifu, kama katika wakati Marko aingelezwa kuandika kwamba habari njema Yesu Kristo ilianza kama vile inaandikwa na nabii Isaya na Malaki. Msema, tunaweza kusema na huo uhakika mmoja ndani ya wakati wetu. Habari njema Yesu Kristo itapata and mwisho wake kama vile inavyoandikwa kwa and nabii Malaki. Tazama, nitawatumia nabii Eliya mbele nabii mbele ya siku kubwa ya kuogopesha ya Bwana azokuja na mitra. Hivyo hivyo Yesu alisema kwa mwisho wa huduma ya, nabii ya ya Yohana Eliya, atakuja ndipo sasa ataweza kujia tayote katika utaratibu tukusema. Yohana alikuwa ndiye Elia wa kuja kwa aliku, indi, indi, indi, alikuwa kuja mbele ya kuja kwa kwanza kwa Bwana, kwa naye alikuja katika nguvu na roho wa Eliya, lakini ndani ya wakati siku ya kuogopesha ya Bwana ilizokuja ilikuwa bado kuja. Miaka elfu mbili iliyopita sasa iliweza kupita tangu usiku, sasa siku ya Bwana na ya miaka elfu mbili imekusha kupita na siku ya Bwana ya kuokopesha haija kuja, na tunajua kwamba siku ya Bwana itawaka kama vile tanuru, waovu watakuwa kama vile majani na siku ya Bwana itawaunguza tawachoma. Na Bwana anasema kupitia nabii kwamba mbele ya siku hiyo ya kuokopesha iweze kufika nitawatumia Nabii Eliya ili aweze kurudisha yote ndani ya utaratibu. Wapendwa ndugu na dada, habari njema inapata utimilifu wake na mwisho wake, wake, kama vile inavyoandikwa in ndani ya manabii. Hakuna mtu anayeweza kubadilisha kitu fulani juu ya hayo, hata kama tunataka, hatuna maana ili Mungu aweze kushipanga kwetu sisi wenyewe. Hapana, anataka ili sisi tuweze kushipanga kwake na tuweze kukubali yale ambayo anayotaka kutuambia sasa. Watu wanapingana na nini katika wakati huu, na wanataka waweze kutembea hivyo mpaka wakati wa kurudi kwa Yesu Kristo, na inakuwa kama vile hakuna neno la unabii linaloweza kuweza kuambiwa kwao, kwa kanisa, kwa, kwa, kwa mwisho wa kizazi cha kanisa. Na hapo ndipo waamini wengi wakati wetu, ambao wanaojua neno vizuri, wanashindwa wasababu, kwa sababu hawaelewi kwamba yote haifanyiki kama vile tulivyo, kama vile tunavyowaza kama vile tunavyowazi tangu miaka mingi, lakini mambo yanapaswa kufanyika kama Dana, vile Mungu alivyoweza kuyapanga ndani ya wakati. Kuonekana kwa Yohana ilikuwa ni mwiba ndani ya miguu ya waandishi wote, wangeliweza kuhitaji ili mtu yule asiweze kuzaliwa, kwa sababu alileta mashida ndani ya nchi yote lakini ilikuwa namna gani kweli kweli? Ili, alikuwa ni mtu wa ahadi. Alikuwa ni mtu ambaye Mungu alikuwa amesema kwamba, tazama, natuma mjumbe wangu mbele yangu, mjumbe mbele yangu, ili atarishe njia mbele yangu. Wengi hawakutaka yeye, hawakumtaka hawakutaka kumsikia. Alikuwa ni muba ndani ya miguu yao, lakini Bwana alikuwa amemtuma akiwa na ujumbe ili atayarishe mioyo, na hapo hapo akasema, iko katikati yenu yeye ambaye atakaye wabatiza kwa Roho na kwa moto, Matayo tatu kumi na moja. Yohana alitayarisha tu njia, aliwambia mimi siye njia, mimi siye nuru, lakini nikuja ili niweze kushuhudia nuru. Yohana moja musora nane. Nabi si nuru lakini yeye ni nabi na, nabi si bwana au mwana wa mutu ye mwenyewe. Nabi nabi anakuwaka mshuhuda wa Mungu aliye hai ili atoe shuhuda kwa kweli ili ashuhudie kweli, na neno la Mungu ndiyo kweli, na ndio maana manabii wote na watumishi wote wa Mungu wa kweli wote walishuhudia kweli, na Bwana Yesu aliambia waandishi akasema, hamunisikie kwa sababu ninyi si wa kweli, na hapo hapo wakakasirika, hawakutaka kusikia, hawangeliweza kusikia, lakini wakakasirika wakati Bwana alipokuwa akiwaambia, akiwaambia uso kwa uso yale ambayo walikuwa tunaishi kwa mwisho wa kizazi cha kanisa la Laodikia. Yesu Kristo yiko kwenye mlango anapiga hodi, anajifunua. Alituma mtumishi wake na nabii wake kulingana neno lake ili akokote nia ya taifa la Mungu juu ya yale ambayo yanapashwa kufanyika ndani ya wakati huu kulingana na neno la Bwana, na natumaini kwamba hatutaweza kukosa, hatutakosa uhusiano kwenye kitendo cha Mungu. Tunaweza kutazama nyuma ndani ya habari ya kanisa, wote hawakuweza kujiunga, hawakuweza kupata sehemu katika uhusiano kwenye uamsho wa kwanza, wakati mwanzo mpya ulipokuwa umekamatiwa katika wakati, kulingana na kitendo cha nguvu cha Roho Mtakatifu, wote hawakuweza ku, kushiunga nayo, lakini Mungu alikuwa na watu ambao katika wakati ule waliweza kuelewa ni kitu gani kilichokuwa kihusika. Wakati uamsho ule ulipopata mwisho wake, Mungu akatuma tena uamsho wa kilindi sana wa kimsingi lakini wote wote ambao walioweza kupata sehemu kwenye uamsho wa, wa kwanza hawakuweza tena kupata sehemu katika uamsho unaofuata, na hiyo ndio ilifanyika. Walitosheka tu kwa yale ambayo Mungu alifanyika aliyofanya ndani mwao kwa mwanzo, na wakafurahi tu, na kisha wakasimamia pale kwa namna ya kiroho bila kuweza kuelewa kwamba Mungu alikuwa akiendelea na kusonga mbele pamoja na walio wake, na hivyo pia mawamsho lilifuatana mpaka tena ndani ya wakati wetu. Na nawambia kwa neema ya Mungu wetu Ervitung, niliweza kusikia ikisemeka kila uamsho wote na kila kitendo ambayo Mungu ambayo Mungu aliweza kufanya na kila mtu ambaye Mungu, Mungu, Mungu aliweza kutumikisha na nashukuru kwamba mahali ambapo Bwana aliweza kutumikisha mtu ilikuweza kuwa pale, na niweza kuwa mshuhuda wa yale ambayo Mungu anayofanya kwa neema. Kwa sababu gani? Kwa sababu ni lazima sana, ili tusiweze kukosa uhusiano, upatanisho pamoja na kitendo cha Mungu ndani ya wakati huu ulio mbaya ya habari ya wanadamu, kwa sababu hiyo inaweza kutufikia akose moja au mwingine. Ataweza kuandika na kusema ah, niko katika uhusiano pamoja na Mungu. Nani anakuambia kwamba uko katika uhusiano pamoja na Mungu? Unaweza kuwa na uhusiano pamoja na Mungu kama unaweza kushipanga kwa yale ambayo Mungu anayotaka kusema kwa taifa lake ndani ya wakati huu ni vyepesi kuweza kusema ah, niko katika uhusiano pamoja na Mungu au nakubaliana na Mungu na kwamba ninajaa katika haki yake the bila hata kuweza kujua kwamba Mungu iko pamoja the. Nasi tunajua kwamba kuna makumi tano kuna miaka makumi tano au makumi mbili au miaka makumi tatu iliyopita, kulikuwa pia mauamsho nyingi na tunashukuru Mungu sana. Lakini wamsho kuna miaka makumi tatu iliyopita, hiyo wamsho haina maana kwa kwetu leo. Naamini sasa na sasa, ninapaswa kupata sehemu, napaswa kujiunga na kuwa na uhusiano kwa kitendo cha Mungu na kuweza kujaza na Roho Mtakatifu ili niweze kufika kwenye lengo ili uiweze kubaki likisimama mahali pamoja. Wengi walitoka Sodoma na kisha wakatazama nyuma na hakuna tena kurudi nyumba. Tuliweza kuweka mkono kwenye jembe na tutaweza kutazama nyuma tena, na kama sivyo hatutaweza huwa walazima kwa ajili ya ufalme wa Mungu. Wahiyo, wakati, akani, kwa hiyo wakati kizazi cha kanisa kitakapofika kwenye mwisho wake, Mungu ataonyesha tena ingine mara moja A, hapa duniani nguvu zake zote na utukufu wake wote, kama vile alivyofanya kuhusu Yesu Kristo, ili aweze kutimiza neno lake. Na inaandikwa, makazi ninazozifanya nanyi mutazitimiza pia Es gibt kuna ahadi tofauti ndani ya Agano la Kale na Agano Jipya, nazo zote zinapaswa kutimilika. Mungu atatuonyesha hizo nguvu moja, kama vile alivyozionyesha kwa Yesu Kristu wakati in alipomfufua toka wafu. Tunaweza kuwazia kwamba kwamba kuwazia, hiyo likuwa na maana gani kwa ajili yetu? Lakini nguvu zake nguvu zake zilikuwa zimeonekana. Yesu Kristo Bwana wetu hakushuka kuzimu weze ku bembelezana na kuweza kufanya mapatano pamoja na shetani. Hapana, alishuka ili aweze kuonyesha utukufu wa Golgota kwa wale ambao waliokuwa wakimungoja ili aweze kufungua wafungwa, na hiyo kulingana na Mathayo sura 27, wengi wa watakatifu waliokuwa wamelala walifufuka pamoja na Kristo. Kitu moja ni cha kweli shetani anaweza kutujaribu anaweza kututega mitego anaweza kufanya mambo mengi lakini hana mamlaka hata moja juu yetu yesu kristu anasema ndani ya yohana 17. hamuko wa dunia hii kama vile mimi pia si wa dunia hii yohana 17:16 ulimwengu unapendaka walio wake na ndio maana hawa wapendi, kwa sababu ninyi si wa dunia hii. Yohana 15:16 tumezaliwa kutoka juu mbinguni, na ndio maana tumekokotwa pia mpaka kwenda kwenye nyumbani kwetu. Tunataka turudie nyumbani kwetu, tunataka tuweze kuona Yesu, yeye ambaye aliyetupenda, aliyetukomboa, aliyetenda kwa namna ya nguvu ndani mwetu kupitia neema yake na kupitia nguvu zake. Habari njema itamalizika kama vile inavyoandikwa ndani ya neno la Mungu, na sio kama vile uh, mwinjilisi fulani angeliweza kuhitaji au mhubiri angeliweza kuhitaji, au kama vile watu wa kusanyiko fulani wanawaza, lakini kama vile Mungu yeye mwenyewe alivyosema ndani ya neno lake, na hivyo ndivyo itakapo itakavyomalizika, au habari njema itakavyomalizika na tuweza kuchunguza asubuhi hii <tip> ndani ya Agano Jipya, Bwana anatupatia mfano ulio katika ha, Agano la Kale kuhusu mtumishi wake Ayubu. Anatuambia in, anatuonya kwamba mtazame Ayubu na mwone ni mwisho gani ambao Mungu aliyomtayarisha na kumpatia Yakobo tano mstari wa moja. Tunaweza kutazama na kuona namna gani nguvu za Mungu zaweza kuonekana katikati ya walio wake. Sasa haitakuwa tu kurudishiwa tu ndogo, haitakuwa tu watu ambao watakaoweza kuyaona na naliyo mdogo wako zaidi, lakini wakati watakapoona, wata mahali fulani, namna gani wanapimaka, ni kusema sasa, ingekuwa vema koso kuwa nyingi kuliko kidogo, lakini Mungu atatupatia kipimo cha ujao. Atatupatia hataupatia kudushiwa ya ujao, hiyo ndiyo ahadi ya yote, kama ile iliyopewa kwa Ayubu katika wakati ule. Nani anayeweza kubadilisha hiyo? Mniambie, mnaelewa ni kitu gani kinachohusika? Tunaweza kuelewa yale ambayo Mungu aliyeweza kufanya kwa ajili ya taifa lake katika wakati ule. Tunakusanyika tu kwa ajili ya makusanyiko tu ya kiungu tuweze kusikia tu mahubiri au tunakusanyika ili Roho Mtakatifu aweze kuzungumzia mioyo yetu kupitia neno la Mungu wetu aweze kufunulia mapenzi ya Mungu. Sasa wakati tunapokusanyika, ili aweze kutuonyesha yale ambayo Bwana aliweza kutarisha kwa ajili yetu. Wanahubiri mahali pote, mahali pote wanahubiri. Lakini Paulo anaandika na kusema, si mutu, na kusema kwamba sikuhubiri habari njema ya mtu na sikuipokea kwa mtu, lakini ifunuliwa kupitia Yesu Kristo. Naweza kuipokea kupitia Yesu Kristo. Leo mahali pote ndani ya nchi wanahubiri, wengi wanahubiri kulingana na injili ya mtu. Wanahubiri kulingana na watu na hiyo habari njema ya kulingana mutu haijawahi kusaidia mutu, lakini iliweza kuwaletea shida. Walianguka ndani ya mtego ya udanganyifu inayoletwa na hii usalama ya uongo. Na ni habari njema Yesu Kristo, habari njema takatifu na ya ujao ndiyo inayoweza kusaidia watu katika wakati huu, ili iweze kuwapatia ufungulivu wa ujao, ufungulivu wa ujao, kuwekwa huru kwa ujao kwa neema ya Mungu. Na hiyo ndio tunahitaji sisi sote, ingine yote ambayo watu wanaotupatia itapotea kwa namna yoyote na hiyo itafanyika hapa karibu, kwa sababu Mungu alisema nayo katika neno lake. Hiyo ndiyo itakayotimilika, na Paulo anaandika na kusema tunaamini kwamba Mungu maneno ya Mungu haiko katika maneno tu, lakini katika nguvu. Wakorintho wa kwanza sura 1, Wakorintho wa kwanza sura 4 mstari 20. Na tuezo kutengeneza mambo sisi wenyewe. Hizo nguvu zinapasha kutoka kwa Mungu, zinapasha kutujaza sisi sote kwanza na mutu sasa hana haja ya kuweza kusaidia lakini pia hatunahitaji pia kuweza kuwa na mtu fulani yale yani. Tunahitaji, tunahitaji ili wote waweze kuchukuliwa na Roho Mtakatifu na Mungu yeye mwenyewe aweze kujifunua kwao, kama vile ilivyokuwa tangu zamani ndani ya wakati wa unabii. Watu wa Mungu wangepaswa kuwa bacho ili wasiweze ku, kufuru Mungu na kufuru kwa yale wanayofanya na waweze kupata uhusiano mzuri kwenye kitendo cha Mungu. Ndani ya wakati wa Musa wa Israeli, wangi walikuwa na hitaji ya kuweza kuwazia muda mrefu, kwamba Musa alikuja na kutoa neno lake wali. Mungu aliwaambia kwa Musa, aliwaambia kwamba saa imefika ya kuweza kufunguliwa, na wao wakatoka. Sasa tumesha kuwazia nini, hawangi waweza kuwazia tena wakati wa kutembelewa kwa kiungu lisio kuja kwetu. Wakati hautachelewa tena, na Bwana Yesu Atatimiza yale aliyosema sema. Ninakuwa, ni na na furahishwa sana, na furahishwa sana. Na furahishwa sana, sana kwamba habari njema si ya mwanadamu. Na haina lengo ya kimutu, lakini inakuwa na kutokea kwa kiungu na inakuwa na mwisho wa kiungu. Kwa mwanzo kulikuwa utimilifu wa andiko, na sasa kwa mwisho pia kutakuwa utimilifu wa andiko. Kwa mwanzo Yesu Kristo alifunua kama vile mwana wa mtu na alionekana, na hivyo hivyo tena kwa mwisho atajifunua na atajionyesha pia kwa namna hiyo moja. Inaomba kuyaona, unaomba kuyaelewa ndani ya imani, na naamini kwamba kila mtu hapa anaweza kuelewa ni kitu gani kinachohusika kulingana na kuangaziwa kwa Roho Mtakatifu. Hakuna mtu anayeweza kuiambia mwingine hiyo, yanapaswa kufunuliwa kwa kila moja kwa namna yake kupitia Mungu, na Bwana Yesu alisema Hakuna ndugu atakayefundisha mwingine, lakini wote watafundishwa na Mungu. Yohana 6:15. Ona jinsi ni ajabu kuweza kufundishwa na Mungu mwenyewe ndani ya wakati huu. Hatukaye kwenye miguu ya Gamalieli ambaye aliyeweza kufanya Sauli kuwa mfanatike wa kidini. Tunakaa kwenye miguu ya Yesu ambaye aliyetugeuza, aliyetubadilisha, aliyetufanya upya na aliyeweza kufunua uzima mpya ya ndani mwetu. Na tangu wakati gani? Wakati Ha, wakati Paulo alikuwa akifanya mashida mpaka wakati alipoweza kukutana nguzo, na hiyo nuru ikaangaziwa kake, akambea kwamba kwa mimi ni Yesu, unayemtesa mtu ambaye hakuweza kufanya kitu kizuri, lakini alikuwa akifanya ili aweze kubomoa watu wale, aweze kubomoa hiyo imani, kwa sababu alikuwa na imani yake imani la ya Wayahudi, hiyo imani iliyokuwa ikifurahisha watu wake katika wakati ule. Lakini mbele ya Mungu kitu fulani kipya kilikuwa kimeanza tangu wakati muda mrefu, naye alikuwa haikuiona, alikuwa amebaki katika hiyo mitumikio ya zamani, na alikuwa akitenda kulingana na hiyo vipimo vya zamani, na hasa waamini wangapi ambao waliobaki katika makusa jiko na wanahukumu kulingana na vipimo vyao, bila hata kuweza kuelewa yale ambayo Mungu alikuwa amefanya tangu muda mrefu, tangu muda mrefu tena kwa muda mpya. Hiyo mambo ya kupigana yote haina maana. Mungu haiache ikisimama. Ana watu ambao wasionungunika, ambao wasioleta mabishano, lakini wanaofurahi kwa, kwa sababu wanapata sehemu kwa yale ambayo Mungu anayofanya sasa. Hiyo ndio nayokuwa ya ajabu sana, wakati watu walio Mungu akisema kwa sauti kubwa, hosana hosana, mwana wa Daudi. Waandishi waliweza kuambia kwamba uagize waweza kuambia kwamba uagize wanyamaze, lakini Yesu akasema kama wakinyamaza mawe yatapaza ya yata sauti. Kwa nini? Bwana alikuwa ameshtarisha sifa kutoka vinywa vya watoto na watoto wachanga. Hakuna mtu wa aliyekuwa anahitaji kuweza kuambia kwamba mwimbe sasa, hakuwa anahitaji kuweza kuimba nyimbo Laana, anahitaji ya kitu fulani. Kwa nini Roho Mtakatifu wakaimba hosana, hosana? Yasifiwe yeye anayekuja kwa jina la Bwana. Hasa tunahitaji nini leo? Tunahitaji hiyo kitu moja, tunahitaji uvuvio wa Roho Mtakatifu ambaye anaweza kupewa kwa kila mmoja wetu, na hapo sasa tutaweza kuimba ndani ya uhusiano wa kimbingu, na tunajua yale ambayo Mungu aliyofanya. Kwa sababu gani? Kwa sababu ni wakati wa unabii. Kutembelewa kwa kiungu kwa neema. Kuf, ufunuo wa siri zilizo ya kilindi na zilizo za mwisho za Mungu. Hiyo yanafanyika ndani ya wakati wetu. Na, na wabarikiwe wale wanaoweza kupewa kusikia yale ambayo Roho wanaambia kanisa. Na sasa kama watu wanawaza kwamba sisi watu kwa kushangilia, shangilia tu. Nikusema sasa, sie hiyo haitatusumbua. Ni nini sasa? Nikusema ilio ya lazima na sio namna watu wanaotuhukumu. Lakini wakati Paulo, wa alipoambia Agripa na Festo, akamwambia unataka ingia katika upumbavu wakaambia waliambia Paulo kwamba wewe unataka kuingia katika upumbavu. Akasema mimi si mpumbavu, na iko hivyo, hivyo hivyo, na iko hivyo hivyo kupitia sisi. Hiyo ni kweli, tunaguswa, tunaikubali, lakini hatuchukuliwe. Tunasema tu maneno iliyo uhai ya Mungu ambayo yalijengwa kuwa Roho na uzima. Na hiyo na wale wanaosizia waweze kubaki nyumbani kwao, kwa sababu hatusizie hapa, tunapata kubaki tukiwa macho kwa neema ya Mungu na tunafurahi kwa yale ambayo Mungu anayotimiza ndani ya wakati huu, wakati wa unabii, andiko yanatimilika mbele ya macho yetu na tunaweza kuyaona, tunaweza kuwa washuhuda wa hayo, na Bwana anakuwa tayari ili aweze kuchifunua na kuhoesha kwa nguvu aweze kutimiza utimilifu wa mambo yote kwa namna ya nguvu, kurudishwa kwa mambo yote, ili hizo nguvu moja ambazo Mungu azionyesha ndani ya Kristo ziweze kuonekana tena leo kwa mwisho ndani ya waamini, kulingana na Efeso sura moja mstari wa 19 na 20. Ndio, hatuwezi kuwazia yale yote na maana gani kwetu hizo nguvu moja, hatuwezi kuwazia. Yesu alifufuka kutoka wafu ndani ya ushindi ya mwisho, hakuna and kitu kingeweza kumzuiza, hata Shetani au kuzimu au nguvu za giza yote, zilishindwa. Mungu ataleta and kumalizika and kwa and nguvu ndani ya kanisa lake mwanzo ilikuwa ikilingana na, na, na neno la unabii, na mwisho nao utakuwa ikilingana na neno la unabii. Yesu ni alfa na omega, mwanzo na wa mwisho bari, na kama vile kwa hivyo so kwa mwanzo na tafasho kwa hivyo hivyo kwa mwisho, kwa mwisho. Kwa mwisho. Kwa mwisho. E frage, na anazungumzia walio wake na mara nyingi anauliza swali, mmesikia yale ambayo niliwaambia? Na tunaweza kusema ndiyo, Bwana, tumesikia Ninakubalishwa pia kwamba kama, akose kama Mungu anaweza kupatia neema yake kwa mutu kama mutu, mutu, Mungu ampatie neema yake mutu ule awezi kujua ni kitu gani kinachohusika, na tunaweza kufanya tofauti katikati ya mipango ya wanadamu ambayo nayo tofautiana na hii unabii wa kibiblia ndani ya wakati huu na tunaweza kusema pamoja na Pedro, hatukufuata hadisi iliyotengenezwa na watu, lakini neno linaloangaa kama vile nuru katika mahali pa giza ndani Dan, ya Agano Jipya. Pedro anatuonya kwamba mwangalie neno la unabii kama vile nuru inayongaa mahali pa giza. Hatufanye zaidi tunafanya tu na tunakuwa macho ili neno liweze kung'aa Nen, nuru liweze kung'aa nuru ing'ae mahali pa giza, lakini giza haikuweza kuelewa, hakuweza kuipokea, hawezi kuiona. Lakini wale wanaotembea katika nuru waliweza kuitambua, walitambua njia yao njia yao inaangaziwa, nao wanafurahi kwa yale ambayo Mungu anayofanya sasa. Ha, kama tu uvuvio wa Roho Mtakatifu ungeleweza kutushika sisi sote siku moja ili tuweze kujua yale ambayo Mungu anayofanya sasa. Ndugu, Abrahamu alikuwa mtu kama vile sisi sote, lakini alikuwa ni chombo kilichochaguliwa na mkono wa Mungu. Angeniweza kuchagua kufuata hizo makusanyiko makubwa za Marekani, na angeweza kugeuka kuwa milionia, lakini kwa sababu kundi nyingi kwa ukimfuata na makusanyiko mengi ilikuwa ni kubwa kubwa zaidi mahali pote alikuwa akienda, Mungu alikuwa akifunua, alikuwa akionyesha na watu wote walikuwa kienda kwake lakini Bwana alikuwa ameweka kwenye moyo wake, kama vile tulivyosoma ndani ya Ibrania 13, ili aweze kuchukua haya Yesu Kristo pamoja na kri, pamoja na taifa la, la Mungu akiwa nje ya kambi. Musa alizarau utajiri wa Misri ili aweze kuwa mvulana wa mtana wa Farao, na akahesabia haya ya Kristo kama vile kubwa kuliko utajiri wote wa Misri. Kwangu mimi hizo hao wote ni watumishi wa kweli wa Mungu, hakufuata mamo lakini aliweza kufuata haya ya Kristo, na kakamata neno la neno la Mungu liowekwa kwenye kinara cha taa, akalifunua kwa watumishi in wa Mungu na wa watumishi wake, na kaileta kwa watoto wa Mungu, na walikuwa chini ya kutumwa kwa kiungu, na Musa naye alikuwa chini ya kutuma kwa kiungu. Sasa sisi ni wanani tuweze wak kupingana na hayo na iko hivyo hivyo pia kuhusu huduma ya nduburanamu. Mutu anaye itaka kuyamini ayamini, na mutu anaweza kuweza kuelewa aweze kuyelewa, kama vile Mungu Bwana alivyotuma mutumishi na nabii kwa mwanzo wa Agano Jipya ili aweze kutatayarisha njia na huyu yule Mungu mmoja aweze kutuma ndani ya roho moja na hiyo nguvu moja, akatuma mtumishi na nabii ili aweze kutayarisha njia ya Bwana, ili aweze kutengeneza yote inayopengama, ili aweze kushusha iliyo juu, ili aweze kupandisha iliyo chini, ili utukufu wa Mungu uweze tena kufunuliwa wale wanaotaka kuweza kuyamini waweze kusifu Bwana Mungu aliye hai na waweze kupata sehemu kwa yale ambayo Mungu anayotimiza ndani ya wakati huu. Tunafurahi sana kwa sababu tunaweza so kuishi sasa na wakati ambamo mambo yote yanapata mwisho wake, siyo programu program yetu inayosabilika, lakini yale ambayo Mungu aliyopanga yeye ndiye anayetimiza. Katika wakati wote, kama vile tulivyosikia kama unabii unachelewa kutimilika, mungoje, kwa maana utatimilika kweli kweli. Habakuki 2 mstari 3. Ahadi za mwisho zitatimilika hapa karibu. Yesu Kristo atasimama atajitukuza katikati ya taifa lake, na hapo hapo nguvu za Mungu zitatujaza na kisha kutakuja wakati ambamo tutanyakuliwa ndani ya utukufu wa mbinguni. Hamfurahishwe kuona jinsi Mungu aliweza kutuzu, aliweza kuzungumzia mabaki ya taifa lake ndani ya wakati huu. Heri masikio yenu kwa sababu yanasikia na, mas, na macho yenu kwa sababu yanaona na moyo wenu kwa sababu yanaamini. Heri wale ambao wanaoshika kwa makini neno la Mungu na wanaoelewa ni kitu gani kinachohusika sasa. Bwana nasema nitawarudishia yote, nitawapatia yote, nitawarudishia yote, nanyi mutashibishwa nitawarudisha yote nitawarudisha yote ni, ni muta mutafurahi na mtafurahi, kwa sababu nitafanya mambo makubwa katikati yenu, na hapo sasa taifa langu litapata haya hata kuwa na haya o yo, Yoeli mbili ishirini na tano ishirini na sita Kama vile ayua alisema, mtuapasha tunapasha kuvumilia, hatupashi kutazama kwenye saa yetu. Tunaweza kusema oh, Bwana iliza kuchelewa ya kwamba wakati umepita? Hapana, lakini ayubu naye aliweza kungoja mpaka saa ya Mungu, weze kungoja, na hapo sasa akapokea msaada. Hatuwezi kujua ni wakati gani mpaka kufika, atatuambia hapa karibu kwamba naye naye atajifunua kwa nguvu zake na utukufu wake. Tunahitaji uvumilivu ili tuweze kuona ahadi za Mungu zitimilika. Tuingie katika pumziko ya Mungu na tuweze kujua kwamba Yesu hajawahi kuchelewa. Amina. Tunasimama kwa ajili ya ombi. Baba uliye mbinguni, tunasimama sote mbele ya uso wako takatifu, ili tuweze kupatia kutoka kina cha mioyo yetu, shukrani yetu. Shukrani yetu. Shukrani ambayo tuna inayo kustahili kutoka kwetu kwa ajili ya neema yako, kwa ajili ya wema wako, kwa ajili ya neno lako lilofunuliwa, kwa ajili ya maneno yako yaliyofunua na kwa ajili ya kitendo cha Roho Mtakatifu wako O Mungu Mwaminifu, ifunue hapa kalibu kwetu sote hiyo nguvu zote, hiyo nguvu moja kwejiliyetusisoti iyo nguvu moja iliyofunua kwa Yesu Kristo wema kwema wakanisa uweze kuonekana na uweze kurudisha utujaze kwa nguvu za ro Mtakatifu. Tunakusifu, tuna tuna, tuna kutukuza Tunakusifu, haleluya, kwa jina lako takatifu amina.