Then, Kaufman, nilitangaza kwamba dada yetu mpendwa Kaufman amekwisha kurudi kwa Bwana mwezi wa kumi na mbili, tulikuwa kwenye mazishi. Na hivyo tunashukuru Bwana pia kwa sababu maumivu yote ndani ya mwili wake imekwisha kumalizika na sasa kama waweza kumuuliza, kama anataka aweze kurudi tena huku, ataweza kujibu hapana. Sasa heli wale ambao Bwana anachukua kwake, sijui kama kuna mwamini wa kweli ambaye anayeweza kupingana kuweza kurudishwa nyumbani. Niliwapatia habari ya mhubiri mzee mmoja hapa ambaye kwa umri wa zaidi miaka makumi nane alikuwa akipingana ili asiweze kurudishwa nyumbani. Akaomba watu wote waweze kumwombea ili Bwana asiweze kumchukua. Na sasa dada mmoja mwenye nyekevu sana aliyemsikia kiubiri katika miaka mingi akamwambia, ndugu fulani, ndugu fulani, mbona ulituhubiri ya kwamba huko ni mahali pa utukufu hasa, kwa sababu gani hautaki kwenda huko? Na ilikuwa ni swali njema, lakini ninaimba pamoja na mwimbaji anayeimba oh, ninataka niweze kuona yule aliyekufa kwa ajili yangu na nisifu siku zote kazi yake ya ukovu. Ni kitu gani kinachotubarikilia sisi waamini hapa duniani? Ni maumivu mengi uzuri ndani ya moyo na kusikiliwa vibaya na yote ndio ndani sasa. Heri mutu anayejua kwamba Bwana alitutayarishia mahali. Heri mtu ambaye aliye na uhakika kwamba wakati maisha hii ya dunia itakapokuwa na mwisho wake, tutakuwa siku zote karibu ya Bwana. Niyo, siyo tumaini tu ambayo tuliyo nayo ndani yetu lakini ni uhakika. Ni ajabu sana kama naweza kuyasema hapa, ni ajabu sana sana katika siku zetu, matamshi ya kwamba nyumba iliyo ndani makao mengi inatumikishwa na watu wa siasa. Mmoja wao walisema kwamba, lakini mbele yetu kuna moja aliyezungumza kuhusu nyumba iliyo ndani makao mengi bila kuweza kusema jina la bwana wetu, lakini hiyo ndio inaandikwa ndani ya Yohana kumi na nne kuna makao mengi katika nyumba ya baba yangu. Kama haijakuwa hivyo, kama sivyo ningeliweza kuambia, lakini naenda kuwatarishia mahali Yohana kumi na nne mstari wa pili na sasa katika wakati au ndani ya wakati ambao sisi kama vile kanisa kwa hii wakati wa mwisho tunatayarisha kuweza kunyakuliwa kutoka dunia hii na kuingia katika utukufu wa mbingu na katika makao hiyo, wanazungumza kwa namna ya kidunia hii na ya kisiasa na ya kidini. Wanasema kwamba kuhusu nyumba kubwa Ulaya yote nzima, kama ikiwezekana ya kwamba nyumba iliyo ndani makao mengi, nyumba iliyo ndani nafasi kwa ajili ya watu wote nyumba iliyo ndani sehemu, kwamba chama zote za siasa na nafasi kwa hii na miongozo yote ya kidini, na hiyo matamshi moja yanatumikishwa, lakini moja hiyo hailingani na nyingine kwa namna ya dunia hii. Tunaona namna gani mambo yako na wekwa kwa nafasi yake mbele ya macho yetu, na tuliyasema waziwazi, nguvu za mwisho za dunia ni Ulaya iliyoungana nguvu zinazounganishwa na juu ya nguvu hizo kuna kuwa yule malaya mkubwa, kama vinavyoonyeshwa waziwazi na kuandikwa waziwazi ndani ya Ufunuo kumi na saba. Tunaona mambo haya yote yakitimilika mbele ya macho yetu na tunaweza kukumbuka maneno ya Bwana wetu nayosema kwamba maneno haya yote yatakapoanza kutibia kutimia, munyanyue vichwa vyenu kwa sababu mnajua kwamba ukombozi wenu umekaribia. Luka 21:28. Sisi ni kizazi cha kwanza kinachojua mambo yote hapa duniani. Mbele yetu kuna vizazi vingi vilivyosikia na vilivyongoja kurudi kwa Bwana, lakini sisi, sisi ndiyo kizazi cha kwanza kinachojua, kinachojua ya kwamba hayo ndiyo ya mwisho. Na neno hili nalo pia hapa kwamba munajua, na sio kwamba munawazia, na sio kwamba munawazia, lakini munajua kwamba ukombozi wenu umekaribia. Munaelewa hapa tofauti. Katika makarni zilizopita, wandugu yetu na wadada yetu walingoja kurudi kwa Bwana, lakini kwa wakati wao unabii wa kibiblia ulikuwa bado kutimilika. Hawakuona yale tunayoona hawakuishi yale ambayo tunayoishi, na ndiyo maana kuna tofauti. Wao walikuwa wakiwazia, walikuwa wakiwazia kwamba wakati ulikuwa inakaribia, lakini sisi tunayajua wakati maneno haya yote yatakapoanza kufika na kutimia, musimame munyanyue vichwa vyenu, kwa sababu munajua munajua kwamba ukombozi wenu umekaribia. Sasa hiyo tunajua sisi sote, ndiyo siyo? Mawazo tunayajua kulingana na utimilifu wa unabii za kibiblia kwamba nasi tuko karibu ya kurudi kwa Bwana. Mni ruhusu niweze kusoma maneno fulani ya Biblia na kuweza kuyarudia tena kwa muda mfupi. Isaya makumi ine Isaya makumi ine Hapa ningetaka nisome mstari wa sita mpaka mstari wa nane. Isaya makumi ine sura makumi ine mstari wa sita mpaka nane. Sauti inasema lia nikasema nitalia nini? Wote wenye mwili ni majani, na wema wake wote ni kama ua la shamba. Majani yanakauka, ua linaanguka, linakauka, kwa sababu pumzi ya Bwana inapita juu yake. Kweli watu hawa ni majani, majani yanakauka, au uwa uwa linakauka lakini neno la Bwana wetu litasimama milele. Shaka kuonyesha mara nyingi ni kwamba ni lazima sana kuweza kuamini neno la Mungu katika hali yake halisi, bila kulitafsiri, bila kulieleza, lakini kuweza kuliamini kama vile andiko linasema ny-na yatambua yata. Sasa mara nyingi wakati napoenda katika nchi au katika makusanyiko ambayo iliyo ndani maneno ya madesturi pali, pali, pali ya kukabata neno la Mungu, ninatambua kwamba ni lazima sana tuweze kuchukua kweli za Biblia tulizopewa na kufunuliwa na pia tuweze kulitangazia taifa la Mungu tukivuta nia yao kwamba Bwana ali, aliacha wakati wa ujinga, lakini sasa anaita wote waweze kuja katika msimamo wa Biblia. ilikuwa ni wakati wa Nairobi. Swali likuwa ya yule askofu Gitonga akasema, ndugu Frank, kama Bwana anakuja kuweza kuchukua walio wake jioni hii, sasa unaweza kuwa pamoja na Bwana katika wakati huu au hapana? Nikajibu kama Bwana anaweza kuja, nitakuwa pamoja na Bwana, lakini nikaongezea kwamba ninajua kwamba mnaweza kuja pia. Alitafuta masababu ili aweze kusema kwamba ubatizo si ya lazima kwa ajili ya wokovu, na hapo tuliweza kuwa na umuhimu yote ni ya lazima kwenye ukovu, yote ambayo Bwana wetu alioagiza na kusema na akasema, ya kwamba mwende mukafanya mataifa yote kuwa wanafunzi wangu mukiwabatiza. Ndiyo Matayo 28 mosa 19 ni agizo ya Bwana wetu ambayo tunapashwa ku, kuwa macho juu yake, neno nalofanana na Isaya makumi ine, iko ndani ya Zaburi mia moja na tatu, Zaburi mia moja na tatu. Kwanza kwa mustari wa kumi na nne Zaburi mia moja na tatu mustari wa, wa kumi na nne kwa maana anajua mwili wetu anakumbuka ya kuwa sisi ni mavumbi. Mstari wa kumi na tano lakini mtu, siku zake ni kama majani, kama uwa la shamba ndivyo anavyokuwa mstari wa kumi na sita maana upepo unapita juu yake nalo haliko na pahali pake, hapata lijua tena. Musa kumi na saba lakini wema wa Bwana ni tangu milele hata milele, juu yao ambao wanamogopa na haki yake, kwa wana wa wana wa wana wa wana. Musa kumi na nane wao wanaoshika agano lake na kwao wanaokumbuka maagizo yake ili kuyafanya. Ili fanya kulinganisha katikati ya neno hili la agano la kale pamoja na Waefeso sura 2 mstari wa 10 na ningetaka niweze kusoma neno hili Waefeso sura 2 mstari wa 10, hapa imeandikwa maneno haya, Waefeso sura 2 mstari wa 10. Maana sisi ni kazi yake tuliumbwa katika Kristo Yesu ili tutende matendo mema, Lord, Mungu aliyotengeneza mbele ili in tutembee ndani yao. Ndani ya Zaburi 103 tulisoma kwenye mstari 14 kwamba kwa maana kwa anajua mwili wetu. Kwa namna ya dunia hii tuko viumbe vinyonge, lakini kwa namna ya Mungu tuko kifutu fulani cha damani. Ni kusema kazi ambayo Bwana aliyokamata usimamizi wake. Ninasoma tena mstari wa kumi ya, ya Waefeso sura 2 maana Christus sisi ni kazi yake. Tuliumbwa katika Kristo Yesu ili tutende matendo mema, Mungu aliyotengeneza mbele ili tutembee ndani yake. Au ndani yao mutu er muss Anapashwa kuwa alitayarishwa kwa ajili ya umilele na Mungu, anapashwa kuwa alitayarishwa kuwa wa milele. Tushakuyasema mara nyingi, kwa sababu Mungu yeye ni wa milele mpaka milele yote, na mpango wake unapashwa kuwa ni mpango kwa ajili ya umilele wote. Na neno lake, kama vile tulivyosoma, linadumu milele hata milele. Haiwezi kuwa Mekiste tofauti dakone. Na hiyo ningetaka juu ya haya niweze kusoma ndani ya Petro wa kwanza sura moja, Petro wa kwanza sura moja. Hapa Petro anajilinganisha na neno la galo la kale na firt, ana, esnes, ma, anasema maneno haya kwa namna hii. Petro wa kwanza sura moja, akose mustari wa ishiri na tatu mpaka ishiri na tano. Mstari wa ishirini na tatu. Sondern aus unvergänglichem Samen wiedergeboren nämlich. Kwa kuwa umezaliwa tena, si kwa mbegu inayoharibika lakini kwa ile isiyoharibika, kwa neno la Mungu lenye uzima linalodumu hata milele. Mstari wa ishirini na nne. Maana mwili, miili yote ni kama majani na utukufu wao wote kama ua la majani. Majani yanakauka na ua linakauka, lakini neno la Bwana linadumu kwa milele, na neno hili ni neno lile jema lililohubiriwa kwenu hapa. Agano na agano, agano la kana, agano n n jipya haitenganishwi. Hapa habari jema inawekwa mbele ya macho yetu kama vile neno la Mungu, lakini neno la msalaba ni upumbavu kwa wale wanaoangamia. Wakorintho wa kwanza sura moja, mstari wa kumi na nane. Wanasema tu, oh, kama Mungu angelitaka tu kutuokoa hangekuwa anahitaji ya kuweza kufanya kwa namna hii sijui mpaka wapi watu Um, wanaweza kufikia ili waweze kujisahau wao wenyewe kwa kiwango, waweza kuagiza Mungu kwa kiwango, wanaweza kuagiza Mungu jinsi anapasha kufanya. Mungu yeye anashitawala katika matendo yake yote na katika maamuzi yake yote. Heri mtu aliye na oga wa kutosha na heshima ya kutosha mbele ya Bwana, ili aweze kukubali hayo yote kama vile Mungu alivyoyatupatia kwa neema tunaweza kuwa sehemu ya wale ambao wanaoamini ambao wasioweza kuuliza kwa sababu gani hii iliweza kuwa hivi au kwa namna tofauti tena, lakini wale wanaoweza kuamini kama vile andiko linavyosema, ili baraka ya Mungu iweze kuja juu yetu. Ndani ya ujao wake yote, hamshukuru kuona gisi Mungu aliweza kutoa. ndani mwetu kupingana yote na aweza, akaweza kutuingiza ndani ya kweli au ndani ya imani ya kweli, imani inayoleta uzima, uzima wa kiungu, na hivyo tuliweza kuunganishwa pamoja na Mungu. Mungu wetu ni Mungu wa milele neno lake ni neno la milele, naye ana kwenye dunia hii taifa nalochukua ndani mwao. Uzima wake wa milele, ndio watu ambao waliotoka ndani ya kifo wakijana ndani ya uzima. Inabaki tu ni swali tu ya muda mfupi mbele wa mwisho pia waweze kutoshwa katika hali ya kuharibika waingie katika hali ya kutokuharibika, na watoke katika, katika hali ya kufa waingie katika hali ya kutokufa. Tunajua kitu moja ni kwamba hiyo yatafika na hapo pia. Ningetaka niweze kuonyesha kwamba an, sisi ndiyo kizazi cha kwanza ambacho kisichowazia tu na sichoweza kuamini tu, lakini kinachojua ya kwamba hiyo yatafanyika yatatimia. Kizazi cha ya kwanza ambacho Mungu aliweza kufadhia neema ya kuweza kuishi ut, utimilifu na kumalizika kwa mpango wa so wokovu ndani ya kumalizika kwake Paulus. Ninasema tena Paulo aliyazungumzia, wamitume waliweza kuyangoja na waamini wengi waliweza kuyangoja katika hii miaka elfu mbili iliyopita, lakini Mungu alijiweka katika wakati huu. Ni heri gani ya kuweza kuishi sasa leo? Bwana leo Bwana aliweza kutuambia kwamba heri macho yenu kwa sababu yanaona, na masikio yenu, kwa sababu yanasikia, sawasawa na Mathayo 13 mstari wa 16. Ninawaambia kweli kweli, kwamba manabii wengi na wenye haki wengi walitamani waweze kuona yale munayoona, na wakuweza kuyaona yale munayosikia, nao hawakuyasikia. Lakini walichukuliwa nyumbani mbele yenu, au mbele yetu, lakini Bwana anaongoza mpango wake wa ukovu mpaka mwisho, nasi tunaweza kuona nuru ya neno na ndani ya neno, ndani ya nuru hiyo, ndani ya nuru hiyo tunapata nuru ngapi shaka kuyasema. Wakati neno la unabii linapoangaa kutoka mbinguni, na hapo linangaa kama vile nuru katika mahali pa giza, lakini neno linapashwa kufunuliwa na Roho, na Roho, na ndiyo maana tunaonyesha waziwazi kwamba Mungu kwa namna ya kipekee alitumikisha ndugu yetu mpendwa Branham, ili aweze kuweka neno kwenye kinara cha taa ili ili afanye neno lilofunuliwa kuwa neno lilohai neno liliyoandikwa kama vile neno liliyoandikwa, ili sasa neno la Mungu liweza kutuzungumuzia tena na kisha tuweze kuingizwa ndani ya neno hilo tuweze kujengwa kwenye msingi mtakatifu wa imani ili tuweze kuabudu Mungu ndani ya roho na ndani ya kweli. Kwenye msari wa 26 tulisoma au tuweza kusoma msari wa 25 mstari wa ishirini na tano lakini neno la bwana linadumu kwa milele na neno hili ni neno lile jema lililohubiriwa kwenu petro wa kwanza sura moja mstari wa ishirini na tano kama vile habari njema habari njema ya yesu kristo habari njema inayoweka huru na inayofurahishwa inayofurahisha iliyo tu tuliyoambiwa kutoka neno la mungu tena neno liyo katika ufunuo sura 11 inayosema pia kuhusu habari njema ya milele. Hapa inatuambia Ufunuo kumi na nne mstari wa sita: kisha nikaona malaika mwingine akiruka katikati ya mbingu, mwenye habari njema ya milele, ahubiri kwao wanaokaa juu ya dunia, na kila taifa na kila kabila na kila lugha na jamaa. Hapa inahusu maneno yanayosema kwamba habari njema ya milele inayodumu milele. Mungu wa milele aliyetupatia uzima wa milele kupitia Yesu Kristo Bwana wetu ana habari njema ya milele inayodumu milele, na wale wote ambao wanaotaka kuweza kuokolewa wanapaswa kukubali habari njema hiyo, ili waweze kuokolewa. Na hapo pia kuna timilika neno la matendo ya mitume kwamba Mungu bila kuesa, Mungu bila kuhesabia nyakati zetu za ujinga sawa sawa na Mathayo 17 mstari wa 13. Hatuishi ndani ya nyakati za Luteri, ndani ya siku za Zwingli, Zwingli za Calvin, ndani ya siku za Wesley, ndani ya siku za William Boff za Finney Moody, au wengine wote, lakini tunaamini kwamba hiyo haiwezi kuwa tofauti na kama mtu fulani anaweza kuuliza hasa hii itafanyika namna gani? na ane hapo, unaweza kuwapatia jibu juu ya haya. Imeandikwa waziwazi ndani ya maandiko, ndani ya Zekaria sura ine, Zekaria sura ine mstari wa sita, Zekaria sura ine mstari wa sita. Halafu akajibu akaniambia akisema, hili neno la Bwana kwa Zerubabeli nikisema, si kwa uwezo wala si kwa nguvu, lakini kwa Roho yangu, Bwana wa majeshi anasema. Si kwa nguvu wala si kwa uwezo, lakini kwa Roho yangu, Bwana wa majeshi anasema ndani ya neno nen ndani ya hali hiyo, ilisemeka kwa sababu gani? Hiyo ilisemeka kwa sababu ya jiwe la msingi, jiwe na la kufunika. Nimeacha niweze kusoma hiyo ndani ya Zekaria sura ine mstari wa saba. Nani wewe e mlima mkubwa? Mbele ya Zerubabeli utakuwa inchi sawa, naye ataleta nje jiwe la juu kwa kulalamika neema Neema kwake, Zekaria ine saba Bwana Mungu alikamata maamuzi au usimamizi. Lakini hii siku ya kwanza iliyopita jioni huko Nairobi inikumbusha Zaburi mia moja na kumi na nane. Na ndani ya Zaburi mia moja na kumi na nane kumeandikwa kitu fulani ambayo hatuwezi kusahau 118, zaburi mia moja, 22, na kumi na nane. kuanza kwa mstari wa ishirini na mbili. jiwe wajengaji walikataa limekuwa kichwa cha pembe katika wakati ule wajengaji walikuwa hawana nafasi kwa ajili ya jiwe la pembeni hata kama ilikuwa ndiyo jiwe lililokuwa la msingi nao wakalikataa. Inaandikwa tena kwenye mstari wa tatu, neno hili limetoka kwa Bwana nalo ni ajabu machoni mwetu. Katika wakati ule walikataa Bwana kama vile jiwe la pembeni, na leo wanalikataa, lakini wakisindiki, wakiwa na mangoma na, na, na, na mabaragumu lakini wote wali, wali, lakini walimkataa yeye kama vile jio la kufunika. Lakini Bwana anasema kwamba kama watu wanajenga nyumba kama Bwana haijenge yeye mwenyewe, wanajenga kwa bure. Na Bwana alisema nitajenga kanisa langu na malango ya kuzimu haitaiweza, Mathayo 16:18 hayo majengo yote na maana gani? Kama jiwe la pembeni na jiwe la kufunika haliwezi kuingizwa ndani ya majengo, ila yule anayejenga kulingana na mfano wa kiungu ndiye anayeweza kungoja ili yale ambayo inayojengwa itaweza kusimama mbele ya Bwana. Lakini mwazie kwenye mstari unaofuata ina inasemeka hivi tena, mstari wa ishirini na nne Zaburi mia moja na kumi na nane Tuko ndani ya Zaburi 118 mstari wa 24, hili hii ni siku Bwana aliyofanya, tutafurahi na kushangilia ndani yake. Ilikuwa ni siku ya ukovu, siku ya ukovu. Uokovu imepasha kutoka kwa mataifa na kuingia, uokovu imepasha kutoka kwa Wayahudi na kuingia kwa mataifa, wangepashwa kukataa ukovu ili nasi tuweze kuipokea kwa wamoja kakuwa jiwe la kukwaza, mwamba wa kuukwalisha, lakini kwa wengine, kwa wale ambao walio kiko kwa waamini, jiwe la pembeni la damani kwa ajili yetu ndani ya siku hizi, pia jiwe la kufunika. Ndiyo, kwa sababu yeye ni wa kwanza pia na ni wa mwisho, yeye mwanzo naye ni kumalizia, yeye Alfa na Omega. Mwa... Raisi ni ajabu, ragisi ni ajabu, kuweza kuona hii kupitia nuru ya ufunuo wa kiungu. Si kwa nguvu na si kwa uwezo, na sio kwa sababu, na sio kwa yale ambayo watu wanaweza kufanya, lakini kwa roho wangu, Bwana anasema. Na kwa sababu iko hivyo, tunaweza tunaweza kujaa ujasiri. Muwazie kwamba Mwazie kwamba hiyo tuweza kuipewa kama tungeweza kuipewa kwa wakati wa kumalizia. Lakin, lakini haingewezekana, lakini hatungeeza kujua gisi ya kuyafanya lakini yeye anajua gisi ya kuyafanya, yeye anajua ni wakati gani na namna gani pasha kufika, na hayo yatafika na kutimilika, na hivyo hivyo kama vile Bwana alivyokomboa kanisa. Paulo alikwisha kuona, aliona namna bibi harusi alikuwa pale pasipo mkunjo practice, mbele ya kiti cha enzi na Yohana aliona ndani ya kisanga cha Patimo, and lakini Paulo, Paulo ndani ya Waefeso sura tano na ndani ya andiko zingine za Biblia, Paulo alikuwa amekwisha alikuwa kuona kanisa likimalizika bila mkunjo wala kunyanzi, Waefeso 5:27 limeoshwa na kusafishwa katika neno ndani ya maji ya neno nikisafishwa kupitia kweli neno lilofunuliwa kupitia Roho Mtakatifu ili tuweze kupokea, sio kwa namna tu ya kimaneno au namna ya kiakili, lakini pia baraka za muhimu za Mungu ziweze kuonekana kwa ajili ya kupata sehemu katika kumalizika. Hakuna mutu anaweza kupita pembeni ya njia. Hakuna mutu anaweza kuruka mahatua fulani tuliweza tayarishwa ili tuweze kufanya mazoezi haya pamoja na Mungu na kuweza kumwacha tena aweze kufanya na kutimiza kumalizia, mpaka tuweze kutoka katika kuamini tuingie katika kuona. Na Bwana aliyeanza kazi yake ataimaliza hata kwa siku ya Yesu Kristo, hivyo ndivyo inavyoandikwa na sio mbele, lakini ataimaliza kwa siku Fines ya Yesu Kristo. Na Bwana anajua siku hiyo ni siku gani. Kitu moja ni cha kweli, kwa siku iliyopangwa, kwa siku Jesus ya Yesu Kristo, wakati Jesus Yesu Kristo ndani ya siku hizo atakapochukua walio wake nyumbani Faisi, hapo bibi arusi atakuwa kamilifu, atakuwa ameoshwa akiwa, atakuwa amevaa mavazi meupe asiyokuwa na mkunjo wala mkunyasi, na ambaye hatakuwa na makosa yoyote. Na hiyo yatatimilika kupitia nguvu za neno, kupitia nguvu za damu na nguvu za Roho. Na hiyo yatatimilika tunaiamini, na tunataka tuweze kuomba Mungu aweze kutimiza kwa ajili ya hiyo hayo yote ndani yetu kwa ajili ya utukufu na sifa ya jina lake takatifu. Amina, tuombe. Baba ule mbinguni, tunakushukuru kwa moyo wote kwa ajili ya uwepo wako takatifu, tunakushukuru kwa ajili ya neno lako takatifu, kwa ajili ya damu yako takatifu. Kwa ajili ya Roho wako Mtakatifu tunakushukuru, kwa sababu una kanisa ambalo ngalotakasa wewe mwenyewe ndiyo litakalotakaswa, kwa maana bila utakaso hakuna mutu atakayeona Mungu. Bwana mpendwa, timiza ndani yetu utakaso ya uchao Hingabe, utakaso ya ujao kushitolea kwa ujao kushiacha kwako wewe Bwana, ili uweze kututumikisha uweze kutubariki na kufanya kuwa baraka. Oh Bwana mpendwa tunakuambia asante. Wewe ni mfalme na kuhani, ulitoa damu yako kama vile mkombozi kama vile mwana kondoo wa Mungu ili uweze onyesha taifa lilokombolewa kama vile matokeo, watu ambao lioweza kufanya makuhani na wafalme, taifa takatifu taifa lilo lako, na kuweza kuonyesha nguvu za Mungu. Bwana mpendwa, ni uhakika wa kiungu, kwa sababu sasa tuko wana wa Mungu. Was sein, yale tutakayokuwa haijaonekana bado, lakini tunajua kwamba wakati hiyo itakapoonekana tutafanana nawe. Haleluya, tunakusifu tunakushukuru pia kwa ajili ya siku hii, kwa ajili ya ibada hii ya kiungu. Hata salama, furaha ionekane kupitia Roho Mtakatifu na iweze kuingia ndani ya kila moyo ili tuweze kuimba wa kwamba wakati salama pamoja na Mungu inapopenya ndani ya moyo wangu. O Mungu, toa kutokuamini kote, mashaka yote, utukuze jina lako, shuhudia neno lako, na utufanye wa kushukuru na wa kufurahi mbele ya uso wako, kwako Mungu mweza yote. Ushukuriwe kwa ajili ya mambo yote, na kwa moyo wote upewe shukurani, pia kwa ajili ya hizi safari za mwisho za kimishonari. Wengi waliweza kusikia neno lako Bwana. Mpendwa, zalisha, onyesha wachungaji ambao wewe mwenyewe unaweza kujenga, wewe mwenyewe unaweza kuwalisha na ambao unaweza kutumisha kama vile watenda kazi pamoja na Mungu. Bwana mpendwa, mavuno ni mengi, lakini watenda kazi ni wachache. Tena gile mara moja tunakupatia yote, na tunakuomba kwamba uonyeshe uso wako juu yetu na utuongoze kupitia Roho wako na utupatie salama yako, ndiyo tuongoze katika pumuziko ya kiungu ili tuweze kupumuzika pia ndani ya kazi zetu, tuweze kupumuzika ndani ya Mungu, ndani ya kazi ya Mungu iliyotimilika hapo Golgota. Tunakushukuru, tunakusifu na tunakuabudu wewe Mungu mwaminifu wa milele na mwenye uwezo na mweza yote. Tunayafanya katika jina la ajabu la Yesu Kristo wa Nazareti. Haleluya. Haleluya. Amina. Amina. Amen. Amen.