Thanks, ay, dem Herrn, für die Bwana asifyo nashukuriwe kwa ajili ya tumaini ya ajabu na waminifu ambayo nayo ruhusu tuweze kuwa nayo ndani mwetu. Alisema, ninaenda kuwatarishia mahali um, na nitarudi niwachukue karibu yangu ili mahali nilipo you mimi nanyi mweze kuwa pale pia. Tunaamini kwamba atatimiza ahadi yake na tunaamini kwamba hayo yatafanyika ndani ya wakati wetu is, ninayamini is, nikiwa na kukubalishwa ya ujao kulingana na msingi wa neno la Mungu na wale wapinzani wanasema mbona hii ilikuwa ikishuhudiwa kila wakati, kwamba waamini wanayasema tangu makarni nyingi za miaka na wanayanguja, lakini kuna karni za miaka ambamo unabii wa kibiblia haukuweza kutimilika ndani, lakini hii ndiyo wakati ni leo ndiyo neno la Mungu linatimilika ndani ya ujumla wake, na Bwana ye mwenyewe alisema, wakati mutakapoona maneno haya yote, munyanyue vichwa vyenu, kwa maana munajua ya kwamba ukombozi wenu umekaribia. Wengine waliyawazia, lakini tunayajua sisi, tunayajua. Hiyo ndiyo tofauti mnajua nikusema sasa hapo mnajua na sio kwamba mnawaza lakini mnajua kwamba ukombozi wenu umekaribia nikusema kuna ujuzi ya heri kukumbalishwa unao inayojengwa juu ya biblia inayojengwa juu ya neno lisiloshindwa la mungu na hata watu wanatushekelea na kutuzihaki ndani ya wakati ule kinywa chetu kitajaa kicheko na ulimi wetu utajaa sifa. Nishaka kuisema mara nyingi leo mara nyingi. So tunaonekana akoso hatuwezi kuisema hapa, tunaonekana er kama vile zi wajinga zi, lakini siku ile ni wale ndio watakao watakaokuwa wajinga, wajinga. Nasi tutaweza kufurahi na tutakuwa pamoja na bwana milele. So, Paulo aliandika kwamba mufarijiane ninyi kwa ninyi kwa, kwa maneno haya. Nikusema pale kuna faraja. Tumekwisha kuimba nyimbo nzuri na zilikuwa katika mwongozo ambao Roho wa Mungu alikuwa akihitaji kutuongoza ndani. Sana sana wimbo ambao tuliyoimba inayosema juu ya mafuta ya furaha, muste so an 25 hiyo ilinikumbusha matayo sura 25. Wamoja walikuwa na mafuta mengi, wengine hawakuwa nayo. Wamoja waliingia ndani ya utukufu kwa ajili ya karamu ya harusi, wengine hawakuingia. Ni neno gani la hatari leo hii iko ndani ya Mathayo sura 25. Kesho hiyo inaweza kugeuka kuwa uhakika kwamba wamoja watakuwa wameingia ndani ya karamu ya harusi na wengine watakuwa wamebaki nje kesho. Neno linalokuwa leo ndani ya Mathayo sura 25 linaweza kuwa kwa wamoja utimilifu ya ajabu na kwa wengine inakuwa ni kukata tumaini ya hatari. Unaweza kuelewa umuhimu wa mahubiri wa habari njema, umuhimu wa mahubiri ya habari njema inayokuwa na lengo ya kuweza kutayarisha kanisa kwa ajili ya siku hiyo ya utukufu na nzuri, hiyo siku ya kurudi kwa Bwana wetu na Mkozi wetu mpendwa, ndiyo bwana harusi wetu inayohusu bibi harusi yeye ni bwana harusi, na ndiyo maana andiko inazungumza kuhusu karamu ya harusi. Matamshi yote inakuwa kwa siku zote na nafasi yake kama tumejua na kujifunza kuweza kuacha kila siku kila matamshi yote kwenye nafasi inapoandikwa ndani ya hali ambayo iliyo yake, hayo yataweza kuwa ikitusaidia. Musibaki mkiwa katika hali ya wasiwasi hapa, lakini muweze kuwa huru na mweze kuacha neno la Bwana liweze kuwazungumzia. Ningetaka nianze na andiko ya Zekaria sura ine. Zekaria sura ine. Mustari wa sita. Halafu akajibu akanambia akisema, hili ni neno la Bwana kwa Zerubabeli likisema, si kwa uwezo wala kwa nguvu, lakini kwa Roho yangu, lakini kwa Roho yangu, Bwana wa majeshi anasema. Siyo mwinjilisi mkubwa au nabii, ni Bwana yeye mwenyewe ndiye anayetaka mwke, atende kwa nguvu kupitia Roho wake bringen, na aweze kutimiza yote ambayo iliyo ya lazima, kwa maana iliyo ya kiroho inaweza tu kutimilika tu kupitia Roho, na hivyo sasa tunahitaji kitendo cha hapo hapo cha Roho Mtakatifu kinachotoka mbinguni hapa sasa, kwa mwisho, kama vile ilivyokuwa kwa mwanzo ndani ya huyo nabii mmoja Zekaria shtet, kwenye sura kumi imeandikwa niliyawazia wakati walipoimba wimbo wa baraka kwamba inapasha kunyesha mvua ya baraka, kwamba mvua ya baraka inapasha kunyesha. Zekaria, sura kumi mstari wa kwanza, ombeni Bwana mvua kwa wakati wa mvua ya nyuma Also, na mvua ya kwanza nikusema, hizo mbili, na siyo tu mvua ya kwanza tu, lakini na mvua ya mwisho. Mungu aliahidi hiyo mbili katika neno lake, na mvua ya baraka inakwaka siku zote ikiambatanishwa na kumiminwa kwa verbunden. kitendo cha Roho Mtakatifu Tuna andiko za kipekee za Shmese Biblia, ambazo tunapashwa kuwa makini juu yake. Ingetaka niweze kusoma moja Yesaya, yake kwa mfano, Isaya sura makumi Yesaya, ine na ine Isaya sura kwa maana nitamimia maji juu ya mwenye kiu na vijito juu ya pahali pakavu, nitamimia roho yangu juu ya wazao wako na baraka yangu juu yao ambao utawazaa. Pamoja na kumiminwa kwa Roho Mtakatifu, ni kusema baraka ya Mungu inambatanishwa na kumiminwa kwa Roho Mtakatifu na baraka hiyo inapaswa kuja juu ya mbegu ya kiungu na kukuja kwa wingi, na ninaomba wote kweli kutoka kilii cha moyo wangu sugeben, wasiweze ach, kuacha nafasi kwenye mawazo na kwele, noch kusema noch oh sijaweza so kuwa kama gisi ningeipaswa kuwa na hiki na, hiki na kile hakinipendezi ndani ya maisha yangu, lakini Bwana hiki, hiki nacho pia lakini tutumainie Mungu. Tunakusanyika tu ili tuweze kupokea msaada, ili roho wa Mungu aweze kuendelea kutenda ndani yetu, kama yote ingelikuwa imekuwa ndani mwetu können, wie bei noch, das Gott uns schon kwa namna tunaweza kupendeza Mungu er katika mambo yote na hapo sasa kungili kuwa amefanyika kama vile Henoka na Mungu, alikuwa amekwisha kutuchukua, lakini anangoja siku ambayo ataweza kutuchukua karibu yake ndani ya utukufu wake. Andiko hii zi za Biblia ambazo tumekwisha kusoma ziko wazi sana ziko wazi sana Mungu anataka amimine roho wake na sio kwa uwezo au kwa nguvu, lakini kwa roho wangu, Bwana anasema. Hiyo inaupashwa na inaweza tu kufanyika kupitia tu roho wa Mungu siku zote ikilingana na neno la Mungu na leo tutaweza kuwa na funzo ya kibiblia katika utulivu wote ndani ya ukimya wote mbele ya uso wa Mungu. Si lazima kuweza kuhubiri siku zote kwa nguvu zote, tunaweza kuwa hapa mbele ya uso wa Mungu tunaweza kuwa na uchunguzi wa neno, lakini tunapaswa kuomba Mungu ili aweze kutusaidia tuweze kuweka pembeni mawazo yetu na tuweze kupenya ndani ya mawazo ya Mungu. Mnajua, kwa sababu ya mafundisho tofauti na maoni iliyo tofauti ni lazima sana ili tuweze kutengana na, na, na mawazo yetu yote kwa ujumla, na tuweze kuwaza kama vile Mungu anavyowaza, tuweze kusema yale ambayo Mungu aliyosema, na tuweze kuamini yale ambayo andiko linayosema, na tuweze kuamini kama vile andiko linavyosema. Mnajua, inafikaka mara nyingi wakati unapozungumza kuhusu mazoezi ndani ya ubatizo wa Roho na kuhusu makarama zilimiminwa zili na ziliweza kupewa kwa watu, unasikia mara nyingi maneno haya ya kwamba kama nina upendo au matunda ya Roho au matunda ya Roho na wasihi Tuweke kila kitu kwa nafasi yake, mahali inapopaswa kuwa, mahali itaweza kuwa na nafasi yake. Matunda za Roho zina nafasi yake, na karama za Roho nazo kwa nafasi yake. Nataka tuweze kusema waziwazi -wazi. kwa kweli hatutakuwa na moja au nyingine bila kuwa na ubatizo au kuhusu kanisa kama kanisa imekwisha kujazwa na roho in function, jinsi inavyoweza kutumika ikiwa ndani makarama tofauti na huduma tofauti na kazi tofauti na kuonekana kwa nguvu na mengineyo. Kama inahusu mazoezi hayo yenyewe, tunapashwa kupamata andiko za Biblia zinazoonyesha mazoezi na sio mambo mengine ambayo sio weza kuyazungumzia hii kwa wazi. Mulilala vizuri nyote, munafuata vizuri hii maelezo yangu? Ni lazima sana, wakati unaweza kusoma mbali uzima wa kanisa na namna Mungu aliweka katika matendo makarama erde tofauti. erde hapa haisemeke kuhusu mazoezi ya ubatizo wa Roho Mtakatifu, lakini ya wale ambao waliofanya mazoezi hiyo pamoja na Mungu. Ningepashwa kuisema kose waziwazi, ili watu wote waweze kuelewa. Mtu anayesoma Wakorinto wa kwanza sura kumi na mbili mpaka kwenye mstari wa 28 na naye shilinganisha na mazoezi, anafanya makosa makubwa ndani ya maisha yake, kwa maana inaandikwa wote wanazungumza kwa lugha? Wote wako na karama za, za unabii? Wote wako manabii? Wote wa, wote ni wa mitume? Hapana. Mungu ana karama alizigawa, na lakini hii andiko ya Biblia haina uhusiano pamoja na mazoezi ya Roho Mtakatifu yenyewe wenyewe, munaelewa, ni lazima sana, na kama kuna hali ambayo umuhimu inaweza kuwekwa wazi inapaswa kuwa ndani ya neno, kanisa la Mungu aliye hai. Karama ambazo Mungu anazogawa kupitia ubatizo wa Roho Mtakatifu zinakuwa tofauti the munaweza the pia the kuyatambua the kwa mfano kama watu wote wangeliweza kuwa na karama za uponyaji, haingekuwa lazima kuweza kuchukua watu mpaka Yerusalema ili ili kivuli cha Petro kiweze kuwafikia. Ikusema waamini wote wangeliweza kunyoshea mikono wagonjwa kwenye njia, kwamba upone, upone, upone, upone na mwengineyo. Munaelewa hii wangeniweza kukamata mavitambaa kutoka kwa Paulo ili waweze kuviweka juu ya wagonjwa. Kama waamini wote ambao waliokuwa wakiwa wakiishi katika wakati ule, kama wote wangeweza kuwa walipata hizo karama moja au karama hiyo moja, nikusema hiyo haingekuwa ya lazima, na kila mtu angeniweza kufanya yale ambayo watu wawili waliweza kufanya. Lakini hapana, sio hivyo ndivyo yanafanyika katika matendo ndani ya matendo. Mungu aligawa huduma na karama. Nabii hana hitaji ya kuwa mtume, mwalimu hana hitaji ya kuwa mwinjilisti, na hivyo hivyo mwinjilisti hana hitaji ya kuwa mwalimu. Kazi na karama ndani ya nyumba ya Mungu, ndani ya kanisa Zinakuwaka tofauti then, this, Beispiel, na kisha, kwa mfano, wakati naposemeka kuhusu mazoezi ya ubatizo wa Roho Mtakatifu au ya kuweza kujazwa kwa Roho Mtakatifu, inaweza kufika kwamba watu wanasoma maandiko wakiwa na mawazo uh, yao wenyewe na hawawezi kupata jibu kutoka ndani ya neno la Mungu, lakini bila kutambua, wanatoa wa majibu yao we, wenyewe na wanarudilia yale ambayo wengine waliweza kusema tangu muda mrefu, bila hata wao wenyewe kuelewa kwamba yale ambayo wanayosema hailingane na maandiko andiko mbili za Bibia zinaweza kuonyesha hiyo Matendo ya Mitume mitume sura mbili Matendo ya Mitume sura mbili musala makumi tatu na saba na makumi tatu na nane Matendo ya Mitume sura mbili musaba makumi tatu na saba na makumi tatu na nane Wakati waliposikia maneno haya, wakachomwa katika mioyo yao, wakawambia Petro na mitume wengine, ndugu zetu, tufanye nini? na nane Petro akawambia tubuni mukabatizwe kila mmoja kwa jina Christi lake Yesu Kristo, mupate ondoleo la zambi zenu. Musikie, muwe makini kwa neno hili, musikie hii neno mupate nanyi, na nanyi mutapokea, nanyi mutapokea zawadi ya Roho Mtakatifu. Sasa ni wangapi? Kundi kubwa ya imani na wengine pia wengi walifanya hiyo neno, wasema kwamba mutapokea, wakasema kwamba mulipokea. Nusema waligeuza hiyo neno kwamba mutapokea, like wakasema mulipokea, au mmekwisha kupokea. Nusema sasa mmekwisha kupokea karama ya roho Mtakatifu. Wanafundisha hiyo nani anajua miaka ngapi. Wanasema kwamba mtu yote aliye batizwa ndani ya maji anakuwa amekwisha kujazwa na roho Mtakatifu hapo hapo. Hayo ni mafundisho ya shirika nzima lote la imani fulani, na wengine wengi hawakuwa makini kwa maandiko matakatifu. Wanatoa matafsiri yao wenyewe, na wanayasoma ndani ya maandiko matakatifu moja ya watu wetu wakubwa naamini kwamba ilikuwa ni Kant alisema, kwamba inaomba kusoma yote ndani ya maandiko lakini usisome so in yani, so kitu fulani ndani, inaomba kusoma yale yanayoandikwa ndani lakini usome kitu fulani kilicho ndani ya kichwa chetu, kwa maana inaandikwa hapa Muda. Mutapokea -muta mutapokea. Hiyo ni ahadi iliyopewa kwa mtu ambaye atakaye kuwa ametubu, ambaye aliye kuwa mwamini na aliyebatizwa ndani ya maji. Hiyo ni ahadi iliyopewa kwa mtu yule ambaye anaegeka kuwa mwamini, lakini hiyo haimaanishi kwamba amekwisha kupokea hapo hapo yale ambayo aliyoahidiwa anapashwa kwanza kuyafanya mazoezi yake das mwenyewe kweli kweli. Tunaona hiyo kitu moja kwa Paulo wakati alipokuja Efeso, kulingana na kitabu 19 cha Matendo ya Mitume kwenye sura 19, mahali ambapo wasiwasi yake mbele ya ukundi hiyo ya wamini ilikuwa ni hii, mulipokea Roho Mtakatifu na sasa neno likakuja, wakati mlipo wakati mlipo geuka kuwa wamini au wakati mlipo kuwa wamini au tangu mlipo geuka kuwa, kuwa wamini, mlipo kuwa wamini, mlipo kuwa wamini. Mlipo kuwa wamini. Unaona? Mnaona, wakati unaposoma maandiko maandiko matakatifu, inaomba kuwa makini sana, kwa namna ya kipekee kwenye maneno unayosoma, ili usiweze kupita pembeni ya lengo ya lazima na kisha uweze kupoteza wengine hivyo hivyo, kulingana na andiko hii. Kama vile wanavyofundisha kwamba watu wamekisha kupokea roho mtakatifu, Paulo akauliza mulipokea roho mtakatifu? Waren ehrlich, watu wale wakakuwa wazi wakasema no kwa haki wakajibu ya kwamba hatujui hata da kama Roho Mtakatifu alishaka kuja, na kisha hakukukuwa tena mabishano mengi. Kulikuwa kitu moja, ombi na kuwekewa mikono, kuweke mikono na Roho akashuka juu yao ikawashukia, na hapo hapo wakaanza kusema kwa lugha na kutabiri. Ingetaka in niweze ni kuzungumzia maneno haya, ni kusema ulimi wetu, ambayo kulingana na barua ya Yakobo ndiyo kibaya sana ambayo tuliyo ndani mwetu. Na sijui wangapi katikati yenu ambao wanaojua shida ambayo ulimi inaweza kuleta na ilishakaleta na akose sio ulimi wenu akose, akose ninyi ni mmoja ambao iniwewe, ni mmoja ambaye hautumikishe ulimi wako vibaya, lakini kama tunaweza ua, kuwa wazi mbele ya Mungu tunajua kwamba si sote tulishaka kukosa kulinda ulimi wetu na hatukuweza kuilinda kwa wakati fulani au kwa wakati mwingine, na hapo hapo tuliweza kuwasha moto kama vile inavyoandikwa kwamba ulimi ndiyo kiungo kimoja inayowaka sana sana, haraka haraka, inawasha moto wa kuzimu. Neno mmoja inayotamkwa inaweza hapo hapo kuamsha shida kubwa, inaweza kuleta mashida ambayo isiyoweza kutengen, kutengenezwa lakini wale ambao wanaoteswa juu ya mambo hayo unayosemeka ndiyo wanayoijua, na ni kwa sababu hii, kwa sababu ulimi wetu hawezi kuulindwa na kuulinda sisi wenyewe. Ndiyo maana Mungu aliamua, ili ulimi uweze kuwa umeguswa na moto wa Mungu na sio Roho na sio kwamba roho aweze kumiminwa, lakini ulimi huu unapashwa kulunguzwa na moto wa Mungu, kulunguzwa, kulunguzwa. Na katika lengo gani? Ili ulimi huo sasa uweze kuwa kama vile ulimi mpya, uweze kutangaza matendo makubwa ya Mungu, uzima mpya wa kiungu ambao ulio ulio katika nafsi ya mtu, hapo sasa uweze kuwa umesafishwa na Roho wa Mungu mwenyewe. Na mtu ambaye aliyepakaliwa kwa roho anaweza Tontons sasa kutangaza kwa namna iliyopangwa vizuri au kwa namna inayostahili mambo, anaweza kuhubiri, anaweza kuhubiri kwa namna iliyopangwa vizuri na kwa namna inayostahili mambo hayo, mambo ambayo yeye mwenyewe aliweza kuishi pamoja na Mungu na yale ambayo Bwana aliyotimiza, na ndiyo maana ulimi wa mwamini uliweza kushikwa na Mungu tangu mwanzo. so akose hatuelewa kesi sote mambo haya, lakini mambo haya yote, lakini mniamini mliamini, lazima sana. Siku ya Pentekosti, waamini hawakuweza kuona macho ya moto ikikuja, hawakuona masikio ya moto ikishuka, au pua, ili iweze ili iweze kuwasaidia kuweza kunusa vizuri. Kulifanyika nini? Ndimi zilizokuwa kama vile ndimi za moto zikagawanyika na zikawakalia kila mmoja wao na wote wakaanza kujazwa na Roho Mtakatifu. Hatuamini kama vile ilivyo katika kikundi cha Wakarismatiki kwamba ndani ya hiyo kikundi vichwa vinatikiswa huko wanatingiza vichwa na watu wanatingiza vinywa vyao alle, kwa namna moja au kwa namna nyingine, na wanasema kitu fulani. Hapana, sisi tunaamini ubatizo wa kibiblia wa roho na wa moto es, ambayo tunaweza kufanya pamoja nasi sisi sote pamoja na esi, Mungu na tunaweza kufanya sasa mazoezi hayo sisi sote mnaona, ndani ya nabii Isaya na ndani ya nabii Yoeli. Hat Mungu alikuwa amekwisha kuonyesha kwa, kwa namna iliyo ya kipekee ndani ya Agano la Kale yale ambayo yangepaswa kufanyika, na hiyo yalifanyika yali siku ya Pentekosti, na itaendelea wakati wote kanisa la Mungu aliye hai litakuwa hapa duniani. Yale yaliyofanyika kwa mwanzo, inastahili inadumu milele mpaka mwisho. Uniamini, kanisa la kwanza es ni kanisa mfano, na hakuna mfano mwingine ila mfano ule ambao tunaopata ndani ya Matendo ya Mitume, na hakuna kipimo kingine kwa ajili ya ubatizo Roho Mtakatifu, ila kipimo ile ambayo tuliyoachiwa ndani ya maandiko matakatifu. Tunapaswa kuonekana mbele ya Mungu kwa ajili ya swali hii mbele is ya uso wake. So na mniamini, no Mungu anatutakia tumema, hataki that hataki that, ili mutu fulani aweze kubaki, anataka that, ili siku ya kurudi kwake wale ambao aliopenda na, na aliokomboa hapo Golgota kwamba walio wake waweze kuongozwa kwake na Roho wake pia aweze kutimiza mabadiliko ndani ya mili yetu. Ningetaka niweze kusoma andiko hii ya Nabii Yoeli kwetu iko ndani ya Yoeli sura tatu musara wa kwanza ndani ya ya Biblia ya Kifaransa na ya Kiingereza iko ndani ya Yoeli sura mbili musara wa ishirini na nane Magawanyiko katika sura inakwaka tofauti, kwetu ni Yoeli sura tatu ndani ya tafsiri zingine ni Yoeli mbili musara wa ishirini na nane Yoeli mbili ishirini na nane na itakuwa nyuma ya maneno haya, nitamwanga Roho yangu juu ya watu wote so na wana wenu na binti zenu watatabiri, au watat, in watatangaza in mambo itakayokuja kulingana na tafsiri, wazee wenu wataota ndoto und so Das war die die vijana wenu hat. wataona maono na mengineyo. Hiyo ndiyo ilikuwa ahadi iliyopewa na Mungu nabii Isaya kwenye sura 28 nayo iliweza kutamka kwa namna iliyo wazi yale ambayo Mungu aliyotaka kufanya, Isaya 28 Na tunamshukuru kwa sababu alifanya hivyo. Nima leo hakuna Sondan, mutu anayehitaji kuweza kungoja kwa maana roho wa Mungu, Mungu alishaka miminwa is na iko hapa kwa ajili yetu sisi wote. Isaya 28 mstari wa 12, akose pia mstari wa 11 na 12. Isaya sura 28 mstari wa 11 na 12 Hapana, lakini kwa midomo ya yet wageni yet, na kwa lugha kwa lugha nyingine atasema na watu hawa walioambiwa na naye Hili ndilo pumziko lenu, mumupe pumziko yeye anayechoka, huku ni kusarehe, lakini hawakutaka kusikia. Tunapowazia kwamba tunaenda kesho mpaka Israeli, ninakumbuka kama vile haijawahi kwa mbele. Ninasoma tena nabii Isaya sana sana kwenye sura mbili Here, na hapo tumekwisha kuwa na kipimo kwa hii wakati wa mwisho, lakini siyo hiyo tu. Ndani ya mstari wa pili ya, ya sura mbili ya Isaya imeandikwa. Isaya mbili mstari wa pili na itakuwa siku za mwisho mlima wa nyumba ya Bwana utasimamishwa juu ya milima na utanyanyuliwa juu ya vilima na mataifa yote wataukimbilia. Mstari wa tatu, na makabila mengi watakwenda na kusema, kujeni tupande kwa mulima wa Bwana, kwa nyumba ya Mungu wa Yakobo, na yeye atatufundisha katika njia zake nasi tutatembea kwa njia zake, kwa maana katika Sayuni sheria itatoka na neno la Bwana toka Yerusalema. Si sote ambao tushakafika Yerusalema tunajua kwamba mulima wa hekalu ndiyo mulima Sayuni ni ka, ni mulima unaoitwa kwamba Moria, mahali ambapo Abrahamu alipotoa mwana wake Isaka. Tunajua kwamba majengo ya mwisho hiyo nyumba ya meza ya Bwana na hiyo nyumba hiyo moja iliyoweza kumiminwa ndani Roho Mtakatifu na hiyo nyumba ingali mpaka leo hapo, niweza kuenda mara nyingi kwenye mlima Sayuni ndani ya nyumba hiyo, na iko kwenye mlima Sayuni huko Yerusalema, na ni huko ndipo huko Yerusalema ndipo mafundisho ya kweli ilisambazwa, ikasambazwa katika ulimwengu mzima. Siwezi kujizuiza kuweza kufanya hii onyo hapa ni kwamba Mdifalch ni kutoka Roma, ndiko mvurugo mvurugo na mafundisho mabaya iliweza kutoka na kusambazwa katika ulimwengu mzima. Mafundisho ya kweli kutoka katika Sayuni bo, po, po, na kutoka Yerusalema, mahali ambapo manabii na wamitume mahali ambapo Bwana wetu we mwenyewe walipotembea na walipozungumuza. Nilichagua Yerusalema. Bwana alisema na Yerusalema iko nailinabaki kuwa muji wa mufalume mkubwa. Er, na tunashukuru Bwana kwa sababu aliweza kuturudisha kwenye mwanzo, ata bubasi aweze tena asikie weza kutuongoza huko, na sio kwa mafundisho tu au kwa ujuzi, lakini pia kupitia mazoezi yetu wenyewe pamoja na Mungu wetu. Acha mazoezi haya pamoja na matokeo haya yaweze kuwa tumeyapewa sisi sote kupitia makarama na matunda ya Roho ili tuweze kuwa kanisa lililobarikiwa na Mungu lililovikwa kwa nguvu za Roho likiwa likisimama katika hali njema na likiingizwa katika upendo wa Mungu. Tuliyasema hapo Golokota, Bwana wetu na mwokozi wetu alionyesha upendo wake kwa ajili yetu, kama vile Mungu alivyopenda ulimwengu, na naamini kwamba ilikuwa ni jana au juzi ndipo nilipoambia Bwana ndani ya maombi kwamba aweze kufanya kanisa lake alitendeye kwa hiyo upendo moja aliyoonyesha hapo Golgota, mnawelewa yale inataka kusema aweze kusamehe na kusahau ujinga wetu, asamehe na kusahau umapungufu yetu na udhaifu zetu za kimutu na unyonge wetu, na aweze kuonyesha neema juu ya haki kama vile navyoandikwa, rehema inashinda hukumu. Rehema tuliipewa, upendo wa Mungu haiandikwe tu ndani ya kitabu cha Mungu hapa, lakini upendo wa Mungu ulionekana hapo Golgota na unapashwa kusambazwa ndani ya mioyo yetu kupitia Roho Mtakatifu. Na hiyo ndiyo nayo andikwa ndani ya wa Roma sura tano kwenye msari wa tano kwamba upendo wa Mungu ulimiminwa ndani ya mioyo yetu kupitia Roho Mtakatifu. Also kwanza kumiminwa kwa Roho Mtakatifu na kisha matunda za roho. Bila kumiminwa kwa roho hakuwezi kuonekana matunda ya roho wala kuwa na matunda za roho, hakuwezi kuwa matunda za roho wala makarama za roho pamoja na kumiminwa kwa roho kunakuwa matunda za roho na makaramba za roho wangapi? Wanapoyasema wangapi wanayoyasema? Wakati unaposoma Wagalatia sura ya tano ishirini na mbili kwamba matunda ya roho ni, na mengineyo, na mengineyo, na hizo matunda za roho zinaonyeshwa hapo. Lakini mniamini hata kama tunawaza kwamba tuna upendo Tuna furaha. Tuna salama. Swali inabaki kiulizwa inahusu salama, furaha, matunda ambazo tuliweza kuleta sisi wenyewe, au ni matunda ambazo Roho wa Mungu anaweza kuzalisha ku ndani yetu. Na sitaki kuwa niweze kuwa na upendo tu, ninataka niweze kuwe, niweze kuwa na upendo wa Mungu Upendo ku wa Mungu ambao ulio miminwa ndani ya mioyo yetu kupitia Roho Mtakatifu. Tusema, tunahitaji kumiminwa kwa Roho Mtakatifu. Tunahitaji kubatizwa kwa Roho Mtakatifu. Tunahitaji kunyamini, mseme amina. Mseme amina. Tuweze kusikia. Kusikia. Na kama sivyo nitaweza kuwa Lod na kukata tumaini hapa. Mungu ni mwaminifu. Yeye hat das was er Na tumetoka katika mashirika za dini zote tofauti, na tungali na mambo fulani ndani ya mioyo yetu na ndani ya mawazo yetu, tuna maoni fulani inaomba hapa mwongozo ulio wa Kibiblia. Kama sivyo, tutaweza kukimbia kwa bure na tutaweza kuchoka kwa bure. Tuko hapa tumekusanyika mbele ya uso wa Mungu kwa ajili ya kusikia yale ambayo iliyohubiriwa na yale ambayo walioweza kuishi kwa mwanzo ili nasi tuweze kuipokea, tuweze kupokea ndani ya imani, ili tuweze kuishi hayo mazoezi pamoja. Mwangalie huko nako, inaomba kose kuweza kusema neno ingine moja. Wakati tunapotazama tazama manjira fulani, unapotazama watu fulani au matendo fulani, mahali ambapo mambo haikufanyika vizuri, na tunapofika kwa kuamua na kusema kwamba kama hii ndiyo matokeo ni kusema sasa ninaweza kuyaacha hapana. Sio mimi, sio mimi. Na hapo sasa nyote mnaweza kusoma kwa moyo wote, mm, kwenye sura sita ya barua kwa Ibrania, hata kama kuna watu ambao wanaoenda mbali, wanaoanguka, waliopokea Roho Mtakatifu wakati wanapokuwa wamekwisha kuonja Roho Mtakatifu na ambao walioweza kuonja hata nguvu za ulimwengu naokuja, na ambao na walioweza kupokea neno la damani la Mungu kama kwa mwisho wanaweza kufuata tena njia yao wenyewe, hiyo hainizuizi kuweza kushikamana na Mungu na kuweza kuishi yale aliyoahidi mfano wetu Si, siyo mambo ambayo inayofanyika vibaya. Mfano wetu iko hapa ndani ya neno la Mungu, na ninawaza kwamba Bwana atatupatia neema ili tuweze kupata mambo haya ndani ya siku hii, tuweze kupata msimamu mzuri katika uhali njema yote lakini tukiwa tukiwa na kuwaka ndani mbele ya uso wa Mungu, ningetaka niweze kuirudilia tena, tusiangalie mambo yaliyofanyika vibaya na ambayo yaliyofanyika kwa namna moja au kwa namna nyingine. Tutazame Bwana, msiweze kusema ndiyo kwamba aliweza kupokea Roho Mtakatifu ya kwamba aliweza kubatizwa Roho Mtakatifu na kwamba dada huyu amefanya tena hiki na kile. Msiwawaze hiyo, msifanye hivyo, mutazame Bwana. Yeye ndiye anayebatiza so kwa roho na kwa moto. Yeye ndiye anayeongoza kanisa lake kwaka kwa, kwa ukamilifu. Ni kweli kama tunaweza kutazama mambo, the mambo the kwa namna ya dunia, dunia hii tunaweza kusema ndio. Oh, wangapi waliobatizwa kwa roho huko kwenye upande wa magharibi wa Marekani wako zaidi ya milioni sita, lakini wote wako nafuata njia yao wenyewe, wanachekelea na kuzihaki kweli za Biblia. Lakini muwaache waende, muwaache, muwaache wafuate njia zao, lakini kama wamekwisha kuonja utukufu wa mbinguni, lakini kama hawezi kuziacha, waongoze tena na Roho Mtakatifu katika kweli yote, hapo sasa Mungu anaweza kuacha waende. Lakini sisi tunataka tuweze kuongozwa katika kweli yote, tunataka tuweze kufanya mazoezi ya Mungu, mazoezi pamoja na Mungu, na sio kuweza ku kuonyesha uj furaha kwamba tuweza kuishi Mungu tu, lakini tunataka tuweze kufuata njia yote pamoja naye katika utiifu tukiamini neno lote la Mungu, er na kuweza kufanya mazoezi ya yale yote ambayo aliyoahidi ndani ya neno lake. Ndani ya Mathayo 3 tunapata ndani ili neno la utukufu la mahubiri ya Yohana Mbatizaji ambalo alilotamka hapa Mathayo sura 3 mstari wa 11 na 12: Kweli mimi ninawabatiza ninyi kwa maji hata toba, lakini yeye anayekuja nyuma yangu ana nguvu kuliko mimi, na si sahili hata kuchukua viato vyake, naye atawabatiza ninyi kwa Roho Mtakatifu na kwa moto. Pepeto lake ni katika mkono wake naye atasafisha sana kiwanja chake, na atakusanya ngano yake katika gala, lakini makanda atayateketeza kwa moto usiozimika. Yote iko katika mikono yake. hakuna muubili ambaye anayehitaji kuweza kutengeleza kiwanja Amo aliye na pepeto aliye aliye na lungu katika mikono yake? Hapana, lakini Bwana yeye, tunangoja yote kutoka neema yake, na hakuna mtu anayeweza kuhukumu au hakuna mtu anayeweza kuhukumu wengine. Kama Mungu hangeliweza kuwa wa rehema kwetu, hatungeliweza kuwa hapa sisi sote leo, hatungeliweza kuwa leo hapa, na hatungeliweza kuwa kwenye njia hii inayoongoza mpaka kwenye uzima. Yote ni neema ya Mungu. event, yetu siku ya Pentekosti, kama vile tumesha kusema, roho wa Mungu alishuka juu ya, ya juu ya kundi ya ya kundi ya kwanza um juu ya wandugu yetu na wadada yetu. Mukumbuke Mungu mbuke, So, anazalisha kila mbegu kulingana na aina yake, na vile vile kama vile wavulana wa kwanza na wasichana wa kwanza wa Mungu walivyozaliwa kutoka kwenye umande wa asubuhi, kama vile Zaburi inayosema ndani ya agano la kale, Zaburi mia moja na kumi mstari wa tatu. Mungu alijenga kanisa lake kwa namna ya kimaajabu siku ya Pentekosti, alishusha roho wake na hivyo yakafanyika inayasoma inaandikwa hapa, munajua nyote, ninaisoma inasoma mstari wa tatu ya sura mbili ya matendo ya mitume. Matendo ya mitume sura mbili mstari wa tatu na zilionekana kwao ndimi kama za moto zilizogawanyika, zikawakalia kila mmoja wao, kila mmoja wao walikuwa karibu mia moja na ishirini na sio kumi au makumi tano waliobatizwa ndani ya roho, lakini kila mmoja wao bila kuacha mmoja. Muyamini mazoezi haya iko ya wale wote ambao waliojoka kuwa wamini na ambao wanaofuata Bwana. Ninaisoma tena msari wa tatu ya matendo ya mitume sura mbili, na zilionekana kwao ndimi kama za moto zikawakalia zilizogawanyika, zili zilizogawanyika zikawakalia kila mmoja wao. Msara wa nne, wakajazwa wote, na sio wamoja, wakajazwa wote na Roho Mtakatifu wakaanza kusema kwa lugha nyingine, kama Roho Mtakatifu alivyowapa kusema. Hiyo so, ndiyo inaandikwa nyote uh, mseme amina. Amina. Na hiyo inaweza kufanyika wakati wowote, amina. Amina. Hailingane na yule anayesoma hapa, haiambie yule anayesoma hapa, lakini inaambiwa kwa yale ambayo inayosomwa. Amina. Tunakubali kwa ndani na hatuna hata hata kupingana hata hata moja ndani ya mioyo yetu. Tunataka Mungu ajifunue ikweli hiyo, ni hitaji ambayo nayo tushika kwenye moyo, ni kwamba kanisa liweze kuvikwa kwa, kwa nguvu za kutoka juu. Hatuna mauchaguzi ma, ma, ma ingine au wamuzi wengine. Kama tungeliweza kuifanya sisi wenyewe tungelikuwa tuishaka ifanya tangu zamani. Inaisoma Bwana anasema si kwa uwezo na sio kwa uwezo ya majeshi au kwa nguvu, lakini kwa roho wangu, Bwana wa majeshi anasema. Na hiyo ndiyo iliyofanyika siku ya kujenga kanisa la agano jipya. Warafiki rafiki yangu wapendwa, tunakaribia sasa hiyo hali moja na hayo mazowezi mamoja na hiyo kuonekana moja kwa nguvu so, na hizo mafunuo moja za Roho Mtakatifu. Sasa kwa mwisho, na tunapashwa kuchukua ndani ya mioyo yetu imani ya kweli iliyo ya Kibiblia, ili tusiweze kuwa kupinga hata kidogo ndani so yetu, lakini kwamba tuweze katika hali yote tukubali kwa moyo wote yale yote ambayo inayoandikwa andikwa ndani in in sura, in in ya maandiko ndani ya sura nane ya matendo ya Mitume. Filipo aliishi mambo makubwa pamoja na Mungu na pamoja na wale waliogewa kuwa waamini. Maajabu makubwa na malama mengi yakafanyika, lakini muone alikuwa hakutayarishwa na Mungu kama vile Yohana na Petro ili aweze kwenda tena mbali zaidi. Yeye kama vile mwinjilisti alikuwa na huduma ya kuweza kutangaza habari njema. Wagonjwa waliipona kisha wakabatizwa na ilikuwa ni basi ilikuwa, ilikuwa, ilikuwa, ilikuwa, ilikuwa basi. Ona jinsi tunapasha kushukuru kuona gisi yote haikufanyika na mtu mmoja, lakini Mungu aligawa karama na huduma ndani ya kanisa. Kama sivyo mutume angeliweza kusema sina hitaji ya mwinjilisi na mwinjilisi anasema God kwamba sina hitaji ya mtume, lakini Mungu aliweka huduma ndani ya kusanyiko, na kama tuliweza kuwekwa na Mungu, tutaweza kutambua kwanza, tunahitaji pia that wengine wa ndugu ambao Mungu aliyoweka, na, na kwamba hatuko that hapa tuweze kufanya God yote sisi wenyewe tumeelewa hii, hii pia Mungu aligawa pia kazi ndani ya mwili wake, ili kila kazi iweze kutimilika na sio na mtu mmoja tu na wasiri, lakini itimizwe na wale wote walio tarishwa na Mungu. Kwa ajili ya hiyo inasemeka hapa ndani ya sura 8 ya Matendo ya mitume kwenye mstari wa 15, sura nane mstari wa 15. Matendo ya Mitume, si wakashuka waka waombea wapokee Roho Mtakatifu, kwa maana yeye hajashukia bado hata mmoja, si wao Wame, lakini walikuwa wamekwisha kubatizwa tu kwa katika jina baugum. lake Bwana Yesu wakawawekea wakaweka mikono yao juu yao nao wakapokea roho Mtakatifu. Hii kitu haielezeki kwa marefu hapa, lakini Simoni aliona kwamba makarama za roho zilipewa kwa watu wakati waliponyooshewa mikono au kwa kumiminwa kwa roho Mtakatifu, na huyo naye alitaka kuweza kuipokea kwa namna hiyo na hapo om Petro akamuonya akisema kwamba alikuwa amejaa kasirani na uchungu busi, taufe, na alikuwa ameanguka katika mitego so, ya, ku... ya uzalimu. Matendo ya mitume sura 8 23. Kwanza kutoba na kisha licks. ubatizo wa maji na kisha ubatizo wa roho Mtakatifu. Na hivyo sasa utaratibu unaweza kuwa unabadilika kama mungu akitaka na kama nyingine so u, tausa tausa, haitafanyika kwa kiwango aber. Ubatizo wa Roho unaweza kutangulia ubatizo wa maji, lakini kitu moja ni cha kweli, ubatizo wa maji, ubatizo wa maji, unaweza tausa tausa, kufata na in ubatizo wa Roho wa maji unaweza kufata, kufata. Tunaipata ndani ya Matendo ya Mitume sura kumi, kwenye kumi kwenye mutamo kumi ine na ine. Matendo ya Mitume sura kumi, kumi mutamo kumi ine na ine. Petro, akingali kusema maneno haya, Roho Mtakatifu akawangukia wote waliosikia lile neno. 15. Na wale wenye tohara walioamini wa wakashangaa, ndiyo wote waliokuja pamoja na Petro, kwa sababu zawadi ya Roho Mtakatifu ilimimiwa hata juu ya mataifa vile vile. 16. Kwa maana Wakawasikia wakisema kwa lugha na kutukuza Mungu. Hapa, hapa si kanisa inayosemeka kwamba ilikuwa imekwisha kupokea ubatizo wa Roho Mtakatifu, lakini hapa ni watu ambao waliokuwa wamekuwa waamini waliokuwa wapya ambao habari njema ilikuwa imehubiriwa kwao kwa mara ya kwanza na ambao waliopokea ubatizo wa Roho Mtakatifu <tipa> na ndiyo maana haya maelezo ya yale yaliyofanyika inakwaka ya lazima sana, kwa maana wakawasikia wakisema Kamu kwa lugha nyingine, kwa lugha na kutukuza Mungu. makumi na saba Sasa ndipo Petro, akajibu ni nani, nani anayeweza kukataza maji hawa wasibatizwe watu getauft waliopokea roho Mtakatifu kama sisi. makumi na nane. Sasa akaamuru wabatizwe kwa jina lake Yesu Kristu. Kisha wakamsii akaye kwao siku siku nyingine. das ist ili neno takatifu la Mungu. Hapa ninge taka niweze kuonyesha ombi langu ni kwamba muweze kugeuka mbali na yale ambayo watu wanayoamini na yale wanayofanya, mugeuke mbali na hizi madesturi na hizi makredo na hii yote isiyolingana na neno. Tuwe macho, ili uzima wetu wa imani yetu wenyewe uweze kuwa unaingizwa na kuongozwa mpaka kwenye Biblia na iweze kuwa na uhusiano ndani ya ubatizo wa Roho na hapo sasa tuweze kungoja yale ambayo wandugu yetu na wadada yetu walioishi wakati walipopokea hiyo kitu moja, munakubali na hiyo, hakuna namna nyingine munangoja ili niweze kuhubiri habari njema nyingine kuliko ile ambayo Petro na Paulo walihubiri? Hapana. Hata kamwe sivyo basi. Mfurahi, kwa sababu ya kweli safi kweli za kimitume zilikuwa zimewekwa kwenye kinara cha taa ndani ya kizazi hiki. Mfurahi kwa sababu tunaweza kufanya mazoezi, tunaweza kufanya mazoezi mapya ya kweli pamoja na Mungu, na nawambia hatutarudi mikono wazi. Mungu atashughudia neno lake. Er, hawezi kufanya tofauti, anapaswa kuwa pamoja na is wa mwisho kama vile alivyofanya pamoja na wa kwanza. Imani yetu inaweza kupumzikia wapi? Kwa namna ingine? Hapana, na ni hapa tu kwenye neno lake. Ni kweli, tunangoja kurudishwa kwa mambo yote kama vile tulivyoahidiwa na wakati wa kuburudishwa kutoka mbele ya uso wa Bwana, na yote itakuwa ndani. Kinywa chetu itaendelea kutangaza matendo makubwa ya Mungu. Kinywa chetu na ulimi wetu, ulimi wetu utaendelea kuwa katika kazi ya Bwana. Mungu atakuwa na taifa hapa duniani, kanisa la wazalewa wa kwanza waliopakaliwa kwa roho Mtakatifu, waliovikwa kwa nguvu za kutoka juu Mit ili tuweze tena kuishi kushuhudiwa ya neno lake ndani ya sura kumi na moja ya Matendo ya Mitume, mu sura kumi na mbili inatuambia maneno haya maneno haya, haya, ni hapa. Ni Petro ndiye anayezungumza hapa. Matendo ya Mitume, naye Roho aliniambia niende pamoja nao pasipo shaka. Pasipo shaka, Roho aliniambia au aliniagiza niende pamoja nao pasipo shaka, hata hawa ndugu sita wakanifuata mimi nikaingia tukaingia tukaingia katika nyumba ya mutu yule, naye na alituelezea namna alivyoona malaika aliyesimama katika nyumba yake na kumwambia, tuma watu kwenda Yopa waite Simoni anayeitwa Petro. kumi na ine. Ndiye atakwambia namna gani utaokolewa wewe na wote wa nyumba yako. kumi na tano. Nami nilipoanza kusema, Roho Mtakatifu akawashukia kama alivyo tushukia sisi katika mwanzo. Haiwezi kwa tofauti Inaomba kuangalia huu mfano tuliweza <coughs> kuyazungumuzia kwa wakati uliopita. Musa aliambiwa kwamba afanye yote kulingana na mfano ambayo ulionyeshwa kwenye mlima mtakatifu, Kutoka 25:40. Noa naye alifanya yote ambayo aliyoambiwa Mwanzo, Mwanzo sita ishirini na mbili. Mungu alikuwa na kanisa mfano, kanisa mfano, na huo mfano unatimilika kwetu leo ndani ya wakati huu. Hatuwezi kufanya tofauti, hatuwezi kufanya tofauti, hatutaki kufanya tofauti, hatutaki kitu kingine, hatuwezi hata kujidanganya sisi wenyewe. Lakini tunataka tuweze kuwa mahali ambapo wandugu yetu ambao waliofanya amba mazoezi pamoja na Mungu. Lakini msikie mstari wa kumi na tano, Matendo ya Mitume sura kumi na moja. Roho Mtakatifu aliwashukia kama alivyotushukia sisi katika mwanzo. Hapa ni Petro ndiye aliyekuwa mmoja wa wale 120 siku ya ishirini, siku ya Pentekosti, ambaye anayezungumza hapa, na kwamba nao walipokea Roho Mtakatifu kama vile tulivyompokea sisi katika mwanzo Das kann. akose kama das wanaweza hier kusema hapa, hiyo kitu moja kwamba tulipokea Roho mtakatifu kama vile walivyoweza kuipokea huko kwa mwanzo, ikiwa na hiyo matokeo mamoja, ikiwa na hizo alama moja ikiwa, ikiwa na yote ambayo iliyo pamoja na hayo pamoja na, na yale yote inayosindikiza mazoezi ya kimaajabu yale ambayo Mungu aliyotimiza kwa namna ya kimaajabu. Na mwazie kwa im kwa, im kwa im neno im gani ambalo Petro aliwazia katika wakati ule? Alisema hapa im hivi mwenyewe. Kwenye Mathayo 16. Na nilikumbuka neno er la Bwana namna alivyosema. Umetambua? Er, hakuwazia yale ambayo mtu mwingine alikuwa amesema, lakini akawazia neno la Bwana wakati Ele napo so husu mazoezi ya kibiblia tuwazie na tukumbuke tu neno la Bwana na tuweze kushitiza swali, bandiko linasema nini? Na hapo sasa tutaweza kupata jibu ya kiungu <tombe> kama sivyo, tutaweza kuwa gede gede na jibu ya mtu mwengine. Lakini siyo hiyo ndio tunahitaji. Tunahitaji neno la Mungu, tunahitaji jibu kwenye msaa kumi na sita nani kumbuka, nani so kushii, iyo, na nikakumbuka na nilikumbuka neno la Bwana. Haleluya! Bwana sifiwe. Ningetaka niweze kuishi siku hiyo katika mchana huu, siku ambayo tunaweza kukumbuka sisi sote neno la Bwana, neno la nabii Yoeli, neno la nabii Isaya, -nabii, Isaya. Tukumbuke neno la nabii, -nabii, -nabii fulani au Zekaria. Iwe nabii Isaya au Yoeli, neno la Bwana iliyosemeka na Zekaria neno la Matendo ya Mitume sura 2 sura 8 sura 19, neno la Bwana Mungu wetu. Wangapi katikati yenu wanaohitaji ili Matendo ya Mitume yaweze tena kuendelea? Nasoma tena hii ingine mara moja, na kisha mpaka mwisho mstari wa 16. Na nilikumbuka neno la Bwana, namna alivyosema, Yohana alibatiza kwa maji, lakini nini? Mutabatizwa kwa Roho Mutakatifu. Hat mit getauft, Yohana wilsen, alibatiza kwa maji na hiyo ndio tulisoma, lakini alisema yeye ndiye atakayowabatiza kwa Roho Mtakatifu na kwa moto, na hiyo ndiyo Yohana alisema naye, pia tunaona kwamba ndani ya matendo ya mitume kuna picha iliyo wazi sana, iliyo wazi, iliyo wazi kwa wale wote ambao wanaotaka kuiona. Wo na, kuweza he, na heli Heri yule anayeweza uunga nayo kwa ndani kwa moyo wake. Heli yule anayesema Bwana, uliahidi ninayamini, ninaamini yale ambayo andiko. Alisema nini ndani ya Yohana sura saba, maneno haya ikiwa na matamshi kwamba kama vile andiko andikoninavyosema Yohana saba, 37 namba 13 na saba, 38. namba 13 nane. Hata siku ya mwisho, siku ile kubwa ya karamu, Yesu akasimama akapaza wish, sauti akasema. Ilikuwa ya lazima sana, ilikuwa ya lazima sana, alipandisha sauti, alipaza sauti, akasema kwa sauti kubwa Mtu akiona kiu aje kwangu, Augustus anywe. makumi tatu na nane. Yeye anaye anayeniamini amini mimi, kama maandiko yanavyosema, mito ya maji ya uzima itatoka yes tumbo lake like. Hapo hapo anatoa maelezo er, alizungumza hivi makumi tatu na tisa, ama kusoma makumi tatu na tisa. Neno hili alisema juu warren, ya Roho ambaye wale wenye kuamini watapokea kwa sababu Roho Mtakatifu alikuwa hacha kuja bado, kwa sababu Yesu alikuwa hacha tukuzwa bado. Yote ilipangwa kulingana na Biblia. Mutu anayeniamini mimi kama vile maandiko anavyosema mito ya maji ya uzima itatoka katika tumbo lake. God Mungu alitaka aweze kumimina mito juu ya udongo ulio mkavu. Mungu alitaka aweze kuleta mvua na baraka kwenye mbegu yake. Alitaka aimimine, alitaka aiwapatie. Er, kama sisi ni mbegu ya kiungu, er, na haiwezi kuzaa mambo mawili tofauti. Hiyo mbegu inazaaka kulingana na aina yake. Yeye mzaliwa wa kwanza, nasi wazaliwa wa kwanza. Yeye mwana wa Mungu, sisi ni wasichana na wavulana wa Mungu. Na Paulo aliandika sana sana ndani ya Waroma sura iliyo nane, sura nane, kwa sababu tuna roho kama malimbuko. Wapendwa wangu, ni lazima sana tunapaswa kufanya mazoezi hiyo pamoja na Mungu na kisha kumfuata baadaye ndani ya uaminifu. Ni lazima sana mazoezi ya ubatizo wa roho mtakatifu. Haihakikishe mtu kwamba amekusha kunyakuliwa. Wale ambao wanaovumilia amba mpaka mwisho, wale ambao wanaofuata Mungu ndani ya utiifu, wakati wanapokuwa wamekusha kufanya mazoezi. Lakini tuanze vizuri pamoja na Mungu kama vile andiko lilivyosema, ili tuweze kukumbuka maneno ya ahadi, wakati hiyo inapoweza kutufikia tunaweza kuamini kwamba hiyo yatafanyika, na naamini mimi, ninaamini tunapaswa kujifungua kidogo, tuweze kutumainia Bwana tuweze kumshukuru, tuweze kuweka pembeni kutokwamini na mashaka, na tuweze kusema tu, Bwana, wewe ni Mungu wangu, uliahaidi, ninayamini na wewe utayafanya. Na mutaona katika uaminifu ya ujao ndani ya Mungu wetu hayo yatafanyika, na tutaweza kumsifu tena kwa ajili ya yale ambayo aliyofanya kwa ajili yetu na ndani yetu. Na kisha wandugu yetu wapendwa na wadada wapendwa, kama mazoezi yetu inalingana vizuri vizuri na yale ambayo wandugu so yetu na wadada yetu kwa mwanzo Welch eine ni uhakika si gani ambao unaweza in kushika mioyo yetu uns eine kama tunaweza tena kutafuta kitu fulani kwa ajili ya kutupatia uhakika, ni ni kusema kitu hiyo haijakuwa pale si ist, nicht mehr zu suchen, kama inakuwa pale hatuna hitaji si. ya kuitafuta, hapo tunakuwa nayo na ninahitaji kweli ili wote ndugu wote na wadada wote waweze kuishi Mungu kwa namna hii, kupitia kumiminwa kwa nguvu kwa Roho Mtakatifu wake, aweze kutawala yote ndani ya maisha yetu, ashike kwa ujao maisha yetu yote Um, kusiwe mtu anayeweza kuishi sind kwa ajili yake mwenyewe, lakini kwa sababu tumekufa pamoja naye na kufufuka pamoja naye, tuweze kutembea um pamoja naye ndani ya uzima mpya, na tuweze kumwacha so atende vi es kama es vile anavyohitaji. Sio kwa uwezo wa majeshi au kwa nguvu, ndiyo itafanyika hiyo, lakini kwa roho wangu, herr, Bwana anasema tunaweza tu kusema Bwana mwaminifu, ifanye tena ingine mara moja, mimina tena ingine mara moja roho wako juu ya uzao wako, juu ya mbegu yako, utupatie wakati wa kuburudishwa, utuvike kwa nguvu za kutoka juu, sana sana kwa ajili ya kazi ambayo Mungu aliyotupatia. Wa kwake yeye Bwana wetu mwaminifu apewe utukufu wote, sifa yote ich glaube, ich glaube na shukurani zote daran, na heshima yote. Ninaamini, ninaamini kwa moyo wangu wote kwamba bwana harusi atajaza bibi ya harusi wake kwa uzima wake, atamjaza uzima wake, naye atajaza bibi ya harusi wake the kwa uzima wake. Nasi tunahitaji pia roho, ili kwa mwisho, kama vile inavyoandikwa, na roho na bibi ya harusi wanasema kuja. Roho na bibi harusi rusi wataongozwa na kuletwa katika uhusiano moja kamilifu na wataweza kutoa ushuhuda kwenye neno la Mungu. Bwana wetu ni mwaminifu, alitoa ahadi atazitimiza. Hata jina lake, jina lake takatifu lisifiwe na litukuzwe. Amina. Tusimame na tushukuru sote pamoja, Bwana Kom nani anaweza kuwa na pambio ya nyimbo, anaweza kulingana na hii inayosema kwamba itoke kutokea juu mbinguni, kuja kutoka mbinguni, kuja kuja, roho wa Bwana onekana, unaonekana na usibaki mbali, onekana Roho upulize, usibaki mbali, acha moto wa kiwungu ushuke. Wewe ni wadamani kwetu. Kipaji cha mbinguni ni, wadama, wewe ni wadamani sana kwetu. Kipaji cha mbinguni sote pamoja utubatize kutoka juu mbinguni hai, e hai tuweze kuona. Acha moto wako mtakatifu uweze kuonekana juu yetu, moto wako mtakatifu uonekane juu yetu ibn Baba ulimbinguni, nina kushukuru kwa moyo wote kwa ajili neno lako takatifu na ladamani ambalo ulilotuchungia mpaka leo Herr, Bwana mpendwa, na siyo neno tu, pamoja na ahadi zake zote lakini pia ayo mbazo wezi bamoja ambayo tunayongoja kutoka kwako na ambayo so tutaweza kupokea. Mungu mwaminifu, wewe ni Mungu na siyo mutu, mtu tunaweza kwamini, tunaweza kutumainia, tunaweza kuamini tunaweza kutumainia. Bwana mpendwa, utafanya yote vizuri Utaongoza kanisa lako mpaka mwisho wa utukufu. Mokozi mpendwa, mokozi mwaminifu, sitaki kuweza kuomba tu, lakini uweze kushukuru pia. Ni kushukuru kwa sababu unatuma mvua ya mwisho, ni kushukuru kwa sababu utatuma utatuma mvua ya mwisho kama vile ulivyotuma pia mvua ya kwanza. kuona kisi ulimimina roho wako juu ya mbegu yako Bwana, ili utupatie ndimi mpya, ili tuweze kusifu na tuweze kutukuza, na tena zaidi ili tuweze kuwekwa muhuri kwa Roho Mtakatifu mpaka siku ya ukombozi wa mili yetu. O Bwana, utafanya yote ambayo inayopaswa kufanyika tena mbele ya kurudi kwako. Tuko de hapa tumekusanyika mbele ya uso de wako, acha upako mtakatifu kuvikwa kwa nguvu, muhuri wa kiungu, uzima wa kiungu, matunda garo ya Roho makarama za Roho uzima wa Mungu uweze kuonekana ndani ya kanisa lako kwa ajili ya sifa na utukufu wa jina lako takatifu. Tuma Roho wako kwa nguvu, shuhudia neno lako, na utupatie sisi sote hayo mazoezi ya ubatizo wa Roho Mtakatifu kama vile lilivyofanyika kwa mwanzo. Bwana mpendwa, unakupatia tangu leo sifa yetu, shukurani yetu, kutoka juu cha moyo. Una kundi lililokombolewa kwa damu yako linaloamini neno lako na linaloongozwa kwa Roho Mtakatifu na linaloongozwa kupitia Roho Mtakatifu wako. Bwana mpendwa, tunataka yote uongozi wa Roho Mtakatifu, mwongozo wa Roho Mtakatifu, ujao wa, wa Roho, kitendo cha Roho. Tunataka tu yote ambayo uliyoahidi, tunataka tuweze kuyafanya mazoezi. Asante kwa sababu unaturuhusu uweze kuyatumainia na hapa karibu kwako wewe, Mungu mweza yote, unakupatia tena sifa kutoka kilindi cha moyo, kwa ajili ya Golgota, kwa ajili ya ufufuku kutoka wafu, kwa ajili ya kumiminwa kwemiminwa kwa Roho Mtakatifu wako, kwa ajili ya yote kwa ujumla, hayo yalifanyika kwa ajili yetu tunaweza kupata sehemu ndani hata basi, tuweze kusulubishwa pamoja nawe, tuweze kufa pamoja na wewe, tuweze kuzikwa pamoja na wewe Bwana na we, na we na tuweze kuzaliwa upya pamoja na wewe we, kwa ajili ya uzima mpya ulitaka utupatie ulimi mpya, utupatie mioyo mipya, uzima mpya, roho mpya, Bwana mpendwa. Tunakusifu pamoja, tunapandisha jina lako juu na tunakutukuza Mungu mwaminifu. Angaza uso wako juu yetu na utupatie baraka yako. Ninakushukuru pia kwa moyo wote kwa ajili ya baraka ya makusanyiko haya. Haleluya! Ulipatia mwangaza kwa- kwa wengi, ulijibu maswali mengi na uliweka mambo katika utaratibu mbele ya macho yetu kupitia neno lako na ndani ya mioyo yetu kupitia Roho Mtakatifu wako. Asante kwa ajili ya hiyo Bwana mpendwa, tasama mwisho wa njia yetu wa uzima wetu wa mawazo yetu, tasama mwanzo pamoja na wewe, Mungu uliye hai. Tunakushukuru, tunakusifu tu Unatenda hapa sasa hivi katikati yetu kupitia Roho Mtakatifu wako, ninahubiri ninahubiri ushindi wako, ninatangaza ushindi wako, ushindi wa Golgota. Haleluya! Na ninakusifu kwa moyo wangu wote na kwa nafsi yangu yote. Haleluya, haleluya, kwa jina lako la ajabu na takatifu. Haleluya.