Tuna mambo mengi mazuri ya kuzungumzia. Mungu alijibu maombi, Mungu aliokoa, Mungu aliponya, aliweka huru na alibariki. Lakini kungali mahitaji tena za maombi, sana sana kwa ajili ya dada moja ambaye aliye huko Landau, na pia mahitaji mengine ambazo tutaweza kuleta kwa Bwana sisi sote pamoja, ndani ya uhakika wa imani kwamba Mungu anataka ajibu naye atajibu na atasaidia. Munajua kwamba kuna waamini wanaowaza kwamba wanapashwa kubeba ugonjwa wao wenyewe, wanasahau kwamba Bwana alishaka yabeba kama hangeliweza kuyabeba, ndipo sasa ningeliweza kuelewa kwamba tunapashwa kuzibeba sisi wenyewe. Lakini alichukua maumivu yetu yote juu yake, alichukua juu yake magonjwa yetu yote, na kwa kuumizwa kwake nasi tumepona. Kama kuna mtu fulani ambaye angali anayowaza kwamba anapashwa kubeba ugonjwa yeye mwenyewe au kwamba anaweza kujekwa kuwa baraka kwa ajili ya wengine, ndipo sasa ajiache kwanza, afundishwe na Mungu kwa namna njema. Ugonjwa haikukuwa baraka. Bwana hakubeba baraka juu ya msalaba, alibeba laana juu ya msalaba na akatupatia baraka kwa neema, akatengeneza mabaya yote. Ndiyo maana kuna mambo fulani ambayo yanapashwa kukosolewa tena na ni lazima pia kuweza kujua hiyo, ili tuweze kuamini kwa namna ya kibiblia. Kwa maana mtu ambaye hana msingi huo wa imani wa kibiblia hawezi kujua namna gani anaweza kukamata Mungu kwa neno lake, na kisha baadaye aweze kuishi mambo ambayo Bwana aliyoahidi. Munajua, ni vigumu sana kwangu kuweza kutangaza neno katika mahali hapa, wakati ninapokuwa katika eneo zingine inakuwaka ni vyepesi sana sana sana tu, kwa sababu ni kazi yangu niyopewa y ya hapo hapo ya kwenda muji kwa muji na kuweza kutangaza yale ambayo Mungu anayotaka kusema na yale ambayo anayotaka kutangazia taifa lake ndani ya wakati huo. Kila mtu anaweza kutumikishwa kwa namna nzuri katika hali ambayo Mungu aliyomweka ndani. Unaweza kufanya mambo mengi, lakini mahali ambapo Mungu alipotuweka ndio inakwaka nafasi njema, na hivyo sasa, tunatumaini kwamba hapa karibu, Ulaya yote mzima itakuwa imeingizwa kwa namna moja au kwa namna nyingine ndani ya mpango wa Mungu na kama kama hapa kunaweza kubaki kundi kidogo ya maombi na kama wengine wote waweza kuingia katika njia kwa ajili ya Bwana, hiyo haitaweza kuwa na maana fulani. Lakini ya lazima ni kwamba tuweze kuwa tayari kwa ajili ya kupatia Bwana kujitolea iliyo kubwa ambayo haijawahi kufanyika. Namna na njia ziko hapa kwa ajili ya hiyo, na kwa sababu leo sikupokea hata neno moja au kichwa ya maneno moja kutoka kwa Bwana, niliamua niweze kutafsiri mahubiri ya uponyaji. Pamoja na hii neno ya kuanzisha ni fupi. Nataka nisome andiko fulani za Biblia lakini yakose hiyo itaweza kufanzia vema kwa wale ambao hawajaweza kujua huduma ya Ndugu Branham. Mnajua namna gani tunayafanya katika mahali hapa. Hapa hamuoni hata picha moja, hakuna hata picha moja, hamuoni kitu fulani cha mwanadamu hapa. Watu hawaheshimiwe au kutukuzwa hapa, neno la Mungu ndilo nalohubiriwa kulingana na kweli. Lakini hatuwezi kunyamaza kuona jinsi Mungu aliita watu kwa namna ya kipekee sana, akawatuma pamoja na kazi inayolingana na mpango wa wokovu na yale ambayo inayoniumiza, ninahuzunishwa sana pia, katika wikendi iliyopita, kwa sababu ilifanyika hapa karibu, lakini pia nakumbuka nyakati zingine, na hiyo iliweza kuamsha ndani mwangu ukumbusho. Lakini kila wakati naposikia kwamba kuna mahali fulani watu waliokusanyika na wakakaa kwa ajili ya kuhukumu ndugu Brahamu na huduma yake, na kisha wanaleta hukumu yao kwa namna iliyo mbaya, ndipo sasa hayo yananiumiza sana ndani ya nafsi yangu. Siwezi kuambia mtu yale yanayofanyika katika moyo wangu katika wakati ule. Kwa sababu najua maandiko vizuri na najua yale ambayo Bwana aliyosema, kwamba yeye ambaye anayewasikia ninyi ananisikia mimi, na yeye ambaye anayepokea yeye ambaye nitakaye mtuma ananipokea mimi. Nikusema kuna utaratibu wa kiungu na mutu aliyezaliwa na Mungu ataheshimu utaratibu huo wa kiungu, atasema ndiyo kwa ajili ya hiyo na ataweza kushukuru Bwana pia kwa ajili ya hiyo. Ninataka nisome neno linalojulikana vizuri la Nabii Ezekieli, lakini mbele ya kuweza kusoma andiko hilo, mudyacha niweze kusoma shahiri hii ya Mhubiri ambaye aliyekuwa na hekima kubwa ya Mungu na ambaye aliweza kuandika mambo mengi. Mniache niweze kusoma shahiri hii ya mhubiri sura sita. Mhubiri sura sita mstari wa kumi. Kitu chochote kilichokuwa jina lake liliitwa zamani nacho kinajulikana kuwa ni mtu wala hawezi kushindana naye aliye na uwezo kuliko yeye mwenyewe. Ninasimamia sana sana juu ya neno hili ya kwamba ilikuwa tangu zamani. Ni kusema kuna matayarisho ya kiungu ambayo hatuwezi kupata kitu fulani juu yake ndiyo maana tunataka tuweze kunyenyekea chini ya Mungu na tuweze kumuomba atufanyie neema na aweze kuwa pamoja nasi, awe pamoja nasi mpaka mwisho, kama vile alivyoahidi. Tunasoma ndani ya Ezekeli sura 12 kuanza kwa mstari wa 21. Ezekeli 12, mstari wa 21: neno la Bwana lilikuja kwangu likisema: Mwana wa mutu, nini mezali hii mliyo nayo katika nchi ya Israeli kusema, urefu wa siku unaongezwa na maono yote hayatimizwi? Uambie basi, Bwana Mungu anasema hivi: Nitakomesha mezali hii wala hawatatumika nayo tena kama mezali katika Israeli. Lakini uambie siku ni karibu na kutimia kwa maono yote. Amina, ni neno gani la ajabu! Tunaweza kuendelea tena na kusoma, lakini tunaamini kwa moyo wote kwamba tunaishi katikati, tunaishi ndani ya utimilifu wa unabii wa Kibiblia. Mambo ambayo yaliyokuwa yametabiriwa yaliweza kuchelewa, lakini kuna neno hili nzuri ndani ya Agano Jipya nalosema kwamba wakati muda ulipotimia, Wagalatia sura 4 mstari wa 4. Kila wakati muda wa kitu fulani napotimia wakati muda unapofika ndipo sasa inafanyika yale ambayo kinywa cha Bwana kilikuwa kimetangaza mbele. Watu walitumikisha neno hili na wasema kwamba siku zinaongezeka, siku ni nyingi, kwamba hakuna kitu kinachofanyika, kwamba ilihubiriwa tangu zamani. Tuliweza kuyangoja siku zote, lakini hakuna kitu kilichoweza kufanyika. Lakini Bwana anasema Musa ishirini na tatu Ezekieli kumi na mbili nitakomesha mezali hii wala hawataitumikisha au hawatatumika nayo tena katika kama mezali katika inchi ya Israeli, lakini uambie siku ni karibu na, un, na kutimia kwa maono yote ishirini na ine kwa maana maono yoyote ya bure hayatakuwa tena, wala uaguzi wa kubembeleza katika nyumba ya Israeli. Maana mimi Bwana nitasema na neno ambalo nitalisema litatimizwa. Amina, wala halitakawishwa wala halitakawishwa tena, maana katika siku zenu nyumba ya kuasi, nitasema neno na kulitimiza, Bwana Mungu anasema. Mungu hakusema tu kitu fulani kwa ajili ya wakati utakaokuja, lakini anasema hapa tena, ndani ya siku zenu nitasema neno nami nitalitimiza katika wakati ule. Mungu wetu ni Mungu mwaminifu, nasi tunafurahi kuona jinsi kazi ya Mungu haikuwekwa katika mikono ya watu, lakini Mungu alikuwa na watu ndani ya mikono yake, ambao aliyeweza kutumikisha, ambao aliweza kubariki, ambao aliyeweza kuvuvia na akawatuma na akawabariki. Ninaendelea na kusoma kwa Neno la Bwana lilikuja kwangu tena likisema. na saba. Mwana wa mutu utazama wao wa nyumba ya Israeli wanasema maono ambayo anayoona yatakuwa nyuma ya siku nyingi, na anatabiri habari za nyakati zilizo mbali. na nane, kwa hivi uambie Bwana Mungu anasema hivi, Bwana Mungu anasema hivi: halitakawishwa tena mmoja la maneno yangu, lakini neno ambalo nitalisema litatimia. Bwana Mungu anasema, Bwana Mungu anasema. Ni kitu fulani cha ajabu sana. Yale ambayo watu wanayotaka kusema, hiyo haituhusu sisi, lakini yale ambayo Mungu aliyosema ndiyo tunataka tuweze kuyajua. Tunataka tuweze kulinda neno lake ndani ya mioyo yetu na kuweza kuliwazia mpaka aliweze kupata utimilifu wake. Na nasomba tena shairi ya mwisho ishirini na nane ya Ezekieli 12 kwa hivi uwambie Bwana Mungu anasema hivi: halitakawishwa tena moja la maneno yangu, lakini neno ambalo nitalisema litatimia. Bwana Mungu anasema. Wakati aliposema neno hili, hakuna kuchelewa, hakutakuwa muda tena. Naweza kusoma ndani ya Ufunuo sura kumi kwenye mstari wa sita kwamba hakutakuwa tena wakati, lakini kwenye mstari wa saba Ufunuo sura kumi Ufunuo sura kumi mstari wa saba lakini katika siku za sauti ya malaika ya saba wakati atakapokuwa tayari kupiga baragumu, halafu siri ya Mungu itakapotimizwa kama alivyotabiri na kuhubiri kwa watumishi wake manabii. Na siyo shauri ya watu, na sio watu fulani wanaokaa kwa ajili ya kuamua, lakini Mungu yeye mwenyewe anafunua neno lake na shauri yake, mpango wake, kwa watumishi wake manabii. Apostlen. Nani aliyewaweka na nani ambaye anaweza kuwatosha? Mungu aliweka ndani ya kanisa wa mitume, manabii, wachungaji, walimu. Hayandikwi kwamba hakuna mahali fulani kunapoandikwa kwamba aliweza kuwatosha tena katika kazi mshaka papata mimi napata tu aliwaweka. Sasa nani anaweza kupata kwamba aliweza kuwatosha katika kazi na wasi. kuna mtu ambaye alipata hiyo aliweka, ndiyo na ni hivyo ndivyo inavyoandikwa, lakini kuna watu ambao wanaotaka kuweza kuwatosha wanakusajika, wanaamua na yale ambayo inayoumuriwa kule, hiyo ndio inakuwa sheria yao, na hiyo ndio ilikuwa alama ya kila dhehebu yote. Mwili wa Kristo unakubali wale ambao Mungu anayotuma kwa ajili ya mwili ikiwa huduma ikiwa karama iwe kitu chochote. Na mtu aliye wa, wa Mungu ataheshimu utaratibu wa kiungu, anakubali inayotoka kwa Mungu, ndiyo anaikubali kwa furaha, anaipokea na anashukuru Bwana pia kwa ajili ya hiyo. Neno hili na nabii Ezekieli linalikumbusha pia neno la Petro wa pili sura moja, bali kunaposemeka kuhusu neno au unabii ambao hautachelewa Petro aliyasema ndani ya Petro wa pili sura moja mstari wa ishirini na ishirini na moja tangu zamani tunalijua sisi sote. Isema nini? isema nini? Petro wa pili, Petro wa pili sura moja mstari wa ishirini mukijua neno hili kwanza ya kwamba hakuna unabii katika maandiko unafasiriwa kama mtu fulani tu anavyotaka au anavyopenda. Ishirini na moja, maana unabii wowote haukuletwa kwa mapenzi ya mtu, lakini watu walisema yaliyotoka kwa Mungu wakiongozwa na Roho Mtakatifu. Tunaamini hiyo kwa moyo wetu wote, na ndio maana neno maandiko matakatifu, ikiwa manabii, ikiwa wa mitume ambao walioandika wao kupokea ilikuwa neno la Mungu, neno la Mungu lisiloshindwa na la milele. Na mbingu na dunia vitapita, lakini neno la Mungu litadumu milele na milele, na mutu aliyepokea neno ndani yake. Na yule anayedumu ndani ya neno na ambaye neno la dumu ndani mwake yule pia ndiye anaye anayedumu milele pamoja na neno linalodumu milele la Mungu. Tunashukuru sana sana Bwana kwa ajili ya yote, na tunamuomba tu aweze kuwa pamoja nasi mpaka tuweze kutoka katika imani, tukiona tuliyo amini. Tuimbe pamoja: amini tu, amini tu, na kisha Nitaweza kutafsiri kwa mafupi hii kipindi cha uponyaji. Amini tu amini tu, yote inawezekana, o oh, amini tu amini tu amini tu Yote inawezekana. Oo, amini tu amini tu, Yesu iko hapa Yesu iko hapa. Yote inawezekana kwa sababu Yesu iko hapa Yote inawezekana kwa sababu Yesu iko hapa. Tuna ahadi za Mungu. Hatuna nguvu kama vile wanadamu, hatuna uwezo ya mtu, lakini kama vile waamini tuna mamlaka, na siyo nguvu zetu wenyewe, lakini mamlaka ya kiungu. Kuna mtu fulani aweza kuliza wakati uliopita una nguvu? Nikajibu hapana, lakini nijibu kwamba nina mamlaka. Kila mwamini ana mamlaka. kama mnaweza kumkataa, ndipo inaonyesha mnakuwa namna gani. Kama mnampokea, mtapokea wingi, kwa maana Mungu ni mwingi wa rehema. Mkamate mtu mpolisi, anasimama kwenye barabara akivaa mavazi ni mwembamba na akiwa na kofia yake mtu mwembamba na kisha kuna kuja magari zilizo na mamoteli za chevaux mia tatu unafanyika nini kuna wakati anaposhika mkono wake alama, na anapoonyesha alama na hapo yote nasimama nini sasa mji wote nakwaka nyuma yake na kama mtu au mwanamke haijalishi katika hali gani mnaweza kuwa ndani lakini mungu na mamlaka ya mungu juu yenu kulingana na ahadi na mungu atafanya zaidi kuliko gisi mnavyowaza na kuliko gisi mnavyoomba, lakini mkamate ahadi ya moyo wenu na muyamini, na mtapokea yale mnayoomba, na sio kwa sababu mko na nguvu, lakini kwa sababu mko na mamlaka. Aliniambia katika wakati ule kwamba utakuwa na uwezo wa kuweza kufunua siri za mioyo. Aliahidi na ni basi, aliahidi na yale aliahidi anaifanya. Na sasa wamoja katikati yenu hawakupokea makadi za maombi, lakini wangapi walio wagonjwa sasa? Kama munataka mujui, kama mnahitaji mujui, na sio nguvu za mtu, lakini mamulaka ya ahadi ya, ya Mungu kulingana na neno, kazi nazozifanya mutazifanya pia. Ndani ya Luka sura 17 mstari wa 13 Bwana aliahidi kwamba itakuwa kama vile katika siku za Noa wakati walipokuwa wakikula na kunywa, walikuwa wakioa na mengineyo mpaka siku Noa alipoingia ndani ya safina, akasema kwamba yale yaliyofanyika katika wakati wa Loti itafika pia hiyo. Wakati ule ndiyo wakati mwana wa mtu atakapojifunua ndani ya siku za mwisho. Lakini sasa namna gani mwana wa mtu alivyojifunua? Namna gani alijifunua katika wakati ule? Tunaona kwamba wakati bwana katika sura ya mtu elohimu alipokuja kwa abrahamu akiwa na wamalaika wa wawili nakisha, na kisha wakaendelea naye akajifunua kwa abrahamu mbele ulimwengu ya wapagani waweza kuunguzwa mnaona wale wawili walienda huko sodoma kwa wale ambao hawakuweza kuchaguliwa mwanzo kumi na tisa ishirini na nne abrahamu wachaguliwa walipokea hiyo kutembelewa mnaona akamuuliza mke wako iko wapi sara akajibu kwamba iko ndani ya hema nyuma yangu akasema nitarudi nyuma baadaye kwako kulingana na msingi wa neno hili na mtazama mke wako sara atakuwa na mtoto mwanzo kumi na nane mso wa kumi alikuwa na miaka mia moja na mwingine miaka makumi kenda mungu ni mwingi wa rehema alipokea ahadi kulingana na imani yake na hasa hiyo ifanyika namna gani ndio. Akasema kwamba alikuwa nimezeeka lakini mtoto mke wake ndiye alikuwa amezeeka kwamba haikuwa tena na kitendo cha ndoa cha ndoa lakini sasa hiyo itafanyika namna gani? Na wakalichekelea. Lakini Bwana asema nini? Alikuwa akigeuza mgongo kwa hema, akasema kwa nini Abrahamu, kwa sababu gani Sara anacheka kulingana na mwanzo 18:13. Na ndani ya Luka 17:13, na anasema kwamba kama vile vilivyokuwa kama vile vile katika wakati ule, na ni hivyo ndivyo itakavyokuwa wakati mwana wa mtu atakapojifunua mbele ulimwengu ya wapagani waweze kuunguzwa. Mwana wa mtu atajifunua ili aweze kutoa ahadi. Na ndani ya Malaki sura tatu, pia Malaki ine msara wa tano na wa sita, ujumbe utakuja kwa ajili ya kuturudisha kwenye wakati wa kwanza wa Pentecosti, kwa yale ambayo yaliofanyika kwa mwanzo ndani ya Pentecosti ilikuwa ni nini? ilikuwa sasa. Kama vile tai tunaruka, tuta tutaruka. Mabawa ni agano la kale, agano la kale, ahadi za Mungu zote ambazo Mungu alizotoa, ndio na amina. Mungu ni mwingi wa rehema, taifa lake ataliita kutoka katika madhehebu. Tuko katika kizazi cha kanisa la Laodikia, atafanya njia ya kutoka. Muyamini, na Mungu awabariki. Amina. Mungu ni mwingi wa rehema. Rehema za Mungu ni kitu moja ambacho ninataka niweze kuwa nacho, na sio sheria yake, sio sheria yake, lakini rehema yake. Mungu anifanyie neema. Tunasikia sote hiyo. Ninaona hapo kuna kaa mwanamke, hauna kadi ya maombi? Hapana, nataka niweze kuonyesha tu kwamba Mungu ni mwingi wa rehema. Una shida za macho, unataka upone. Imekwisha kufika kwa maana Mungu ni mwingi wa rehema. Ni kweli, huna hitaji ya kadi ya maombi, hauna hitaji ya kitu. Unaona hiyo ni neema. Mungu anaweza kuifanya kwa neema. Tazama mwanaume hapa, kwa mfano, ana kitu kichoota kwenye mwili wake na hiyo kitu ya kuota kwenye mwili wake kilikuja kili nyuma ya kuumizwa kwake, ni kweli, na haujui ni nini, na pia waganga walishinda kujua. Wakati alipoumizwa hiyo kuvimba kwenye mwili wake ilionekana. Na wewe pia hauna kadi ya maombi, huna hitaji yake, pia ushakapona. Mungu ni mwingi wa rehema. O ndugu na dada, musishakie, mwamini Mungu, mwamini. Mwamini. Hapa kunakaa mwanaume anayevaa koti ya rangi ya gri wakiwa na mali na mataratara. Unaamini Mungu ni Mungu wa rehema? Unaamini ushakapona. Una herni. Unaamini kwamba Mungu anakuponya herni? Wewe huko nyuma, Mungu anaweza kuyafanya ni kweli. Uipokee tu, ishakafanyika. Ulimeipokea, asante. Mnaweza kuwa nayo kama mnaamini, kama mnaamini tu. Ndiyo, huko kunakaa mwanamke ana ana shida ya mambo ya ugonjwa wa kizunguzungu, ni kweli ya hatari sana. Kama unaamini Mungu atakuponya oh, kama unaamini tu oh, usikose Rahel, una una una una uko tayari kuweza kuipoteza lakini Mungu afanye rehema oh, mwanamke oh, uweze kuamini kwamba Mungu ni wa rehema, eh hey, mwanamke unaamini Mwanamke Ryan unaamini, una unaiamini, unaikubali? kama unaikubali utaweza kuipata. Amina, amini tu, Mungu ni mwema, ndio sivyo? Sijawahi kuona mwanamke huyu ndani ya maisha yangu, lakini Mungu ndani ya rehema yake alimuona mwanamke anakaa huko nyuma yake naye pia ana shida ya kizunguzungu iliyo hatari sana, iko katika hali mbaya, ana hiyo kitu moja. Na ndiyo maana iko naangalia hapa kwa namna ya upole. Unaamini kwamba mimi ni nabii wa Mungu, kwamba mimi ni mtumishi wa Mungu, hautakuwa nayo sasa. Mungu ni mwingi wa rehema, umepona. Mungu ni mwingi wa rehema hapa ndani ya chumba hiki jioni hii. Amina. Wangapi wenye zambi walio walio ambao walio hapa waliorudi nyuma ambao weja weza kuwa na mamlaka na kuweza kukamata maamuzi yao? Sasa msimame na wasii, kama mnaamini kwamba yeye yuko hapa. Mungu akubariki, Mungu akubariki, Mungu akubariki. Oh, ni vizuri msimame. Mungu ni mwingi wa rehema. Mnaona, alitoa ahadi kwa ajili ya saa hii, na hiyo ndio inahusika na sio kuendelea kusonga mbele pamoja na madhehebu, lakini kuweza kuamini kwa kwamba hii ndiyo ahadi kwa ajili ya saa hii. Mungu ni mwingi wa rehema. Nana waomba mwende ndani ya kanisa ya njema ya habari njema ya ujao, mubatizwe kwa namna ya kibiblia na mpokee mubatizo wa roho Mtakatifu. Mungu ni mwingi Mungu wa rehema. Mungu akubariki. Mungu akubariki. Mungu akubariki, Mungu akubariki. Abariki mahali pote watu wanasimama. Mungu akubariki dada yangu. Wangapi watasimama tena? Mnataka muweze kuwa na Mungu ndani ya maisha yenu? Mnataka muweze kupokea Mungu? Mnona hamutaki hukumu yake, lakini mnahitaji rehema yake. Mungu akubariki dada yangu. Mungu, Mungu akubariki. Mungu akubariki. Mungu ni mwingi wa rehema. Mungu anaona yote. Anawaona yote ana mnauliza, sasa, hii ni tofauti. Wewe msimame tu, mtaweza kuona ni kitu gani kilicho tofauti na hayo. Mungu ni mwingi wa rehema, hataki mtu fulani apotee. Hapana. Oh Mungu, Mungu, tufanye rehema. Wangapi ambao walio hapa, ambao walio na kadi za maombi, ambao, ambao tungeliweza kuombea wale wote ambao walio na kadi za maombi na wasibu, simame, msimame katika mstari mmoja na wasi, nataka pia wahubiri wote waweze kuja waombe pamoja nami. Kama mnaamini kwamba Bwana yuko hapa na kwamba anashuhudia neno lake, ndipo sasa mnaweza kuja na mtaomba pamoja nami. Biblia inasema alama hizi tasindikiza wale ambao watakao waamini ndani ya jina langu, watafukuza mapepo, watasema kwa lugha mpya. Tushakafanya hivyo oh, kwa neema ya Mungu tuliweza kuyafanya kwa maana Mungu ni mwingi wa rehema, aliyetupatia mnona. Na mtu huyu anayekuwa kaa katika kiti cha kusukuma, mumwache hapa tu, ninataka nzo kumuombea hapa sasa hivi. Mungu ni mwingi wa rehema, mngoje dakika fulani tena. Mnona, wandugu wako wapi? wa siku za kwanza wakati walipokuja hapa, wakati ipokuja hapa kwa mara ya kwanza katika eneo hili, wakati, wakati yomba mpaka usiku, wakati wangepashwa nikamati kwa mikono mbili kwa sababu nilikuwa nimeregea hapa. Mnaweza kukumbuka hiyo. Katika wakati ule, niliwaambia kwamba Bwana Yesu aliniambia kwamba mambo ambayo yanayofanyika sasa yataweza kufanyika tena nayo anafika sasa, kwa maana Mungu ni mwingi wa rehema, aliahidi naye anayafanya pia. Amina, Mungu asifiwe, haleluya! Oh, ninafurahi sana, mimi ni sehemu ya wale ambao walio mali ya Bwana. Oh, kuna watu mahali pote ambao mioyo yao inawakwa, inawashwa kwa moto ambao uliowaka na kushuka siku ya Pentekosti, ambao wanaosafishwa na kutakaswa sasa. Moto huo unawaka ndani ya mioyo yetu, na furahi kwa sababu ni mimi ni mmoja wao. Wewe mtu mnyonge, nilikuwa kipofu na sasa na sasa, na Mungu sasa ameweza kunifadhia neema yake. Amina, ona kitu ni ajabu. Na wasimu baki hapa, ndio ninyi huko na wakati hii misali mbili ta, ya maombi itakapomalizika na kujaa, ndipo tutaweza kuwaombea wahubiri. Ndugu, kama mnaamini kunyosheana mikono, sasa mukuje hapa kwenye madhabahu na wasii, tutaombea wagonjwa sasa. Ninyi katika misali ya maombi, kama mnaweza kuamini kwamba uwepo wa Mungu uko hapa, kwamba Roho Mtakatifu yuko katikati yetu na kwamba anafanya yale aliyoahidi is... kama ningeweza kuwa na nguvu ya kuweza kuwapatia, kama niweza kuwa ni na huweza kujua nia ya kufanya nami, ningeweza kuyafanya, lakini hiyo haitokana na mimi. Mungu yeye mwenyewe aliweza kunipatia tu hiyo. Mimi term, si mhubiri kwa sababu si iko hata kubaliwa hata kuwa mhubiri katika siku hizi. Sina mafunzo kama vile mhubiri Siwezi kufanya doktora na mambo mengine, lakini Mungu anajua moyo wangu, anajua kwamba nitaka kufanya kitu fulani kwa ajili yake. Na kuna mtu alianza wa kuniuliza wakati uliopita, adui moja aliambia ndugu brandamu, na kwamba mheshimiwa brandamu kwamba wewe ni mtu mzuri na mtu wa haki, uko katika makosa. Nikasema oh ha. Sasa hii ni kweli, kama kwa mfano ningeweza kusema kwa ajili ya maneno yako kwamba niko katika makosa na wewe uko katika, katika mambo ya kweli. Kama niko ndani ya kosa na kama naweza kujua kwamba ninaweza kuishi miaka mia moja, na kama ninaweza kuua nikiwa nimefanya yote kwa ajili ya Bwana na kuweza kumugeukia, mnaweza kujua nini nitaweza kutumikia Bwana siku zote katika maisha yangu. Amina. Kwa maana niliweza kupokea kutoka kwa Mungu yale yani ambayo sikuweza kustahili Aliweza kufanya mengi kwa ajili yangu. Yeye ni yote kuliko maisha yangu yote, yote ambayo niliyo nayo, yale ambayo utakao kuwa. Yeye ni, ye, ni, yeye na yote natoka kwake, na yote ni neema. Nilikuwa ni nini? Nilikuwa mnyonge, kipofu, daki na uchi, lakini kwa neema yake alimponya, akaniponya. Lakini sasa katika mwili niko katika hali njema ya afya, ndio niko katika afya njema sina hata shida moja hapana. Yeye anashughulikia yote. Hapa ndio kama za kuchukuliwa, tofauti na ile ambayo watu wanayowaza. Nitaweza kwenda wapi? Nitakuwa karibu ya Bwana, nitatumikia pia Bwana. Sio maamuzi yangu ya kuweza kutumikia Bwana, lakini maamuzi yake. Anaweza kushughulikia yale ambayo anayotaka. Nampenda tu na mapenzi yake ndiyo yatafanyika. Mnaamini? na tumaini kwamba munaelewa ndani ya roho ambayo ninaisema ndani. Unaona, ninafurahi tu ndani ya Bwana, kwa maana hata kama maombi hayajibiwe. Nataka kuambia kitu fulani juu ya maneno haya, Mungu anajua yale ambayo tunahitaji, anajua pia wakati anaposema hapana, na kwa sababu gani anaposema hapana. Amina. Tunapaswa kumshukuru kwa ajili ya hiyo. Sasa warafiki yangu wapendwa, yeye ni yote kwa ajili yangu. Yeye ni yote ambayo niliyo nayo na yote ambayo nitakayokuwa, yote inatoka kwake, yeye bwana wangu Yesu Kristu. Na mshukuru sana kwa ajili ya ushuhuda wa Roho Mtakatifu. Ninajua wamoja hawakubaliane na huduma hii, lakini Mungu alitowa alama na sio halama tu, lakini yeye ni Mungu. Ujumbe sauti sauti ninafuataka siku zote alama nikusema, ujumbe mnona. Wakati Yesu alipofanya maalama na majabu yote ilikuwa vizuri, wakati ujumbe alipokuja akasema, mimi na baba ni mmoja, hawakumkubali tena kumpokea. Wakati Musa alipopokea alama, kila alama ilikuwa na sauti mnona angepashwa kusikia sauti ya Bwana au kusikia sauti ya alama, mnaweza kulisoma na ilikuwa hivyo hivyo pamoja nanyi ine kutoka, Kutoka ine msara nane. Kama mtu fulani anaweza kuja kwa Bwana na kama anaweza kuonyesha alama na, uju, na ujumbe na huduma iliyo kubwa, anabaki katika madini tena. Mujue kamba mutu lio na uongo apasha kumwacha, apasha kumwacha kwa sababu Mungu apasha kuita watu watoke katika madini yote kuna miaka makumi nne au makumi tano ilikuwa namna gani kuhusu Israeli? Israeli kwa kipokea siku zote mana mpya, mana ya zamani ilikuwa ikiharibika, kulikuwa kitu kipya siku, kila siku kulikuwa mana mpya, ilikuwa ikionekana kutoka mbinguni, na kwa kisonga mbele nilikuwa na pamoja nao siku zote. Tukunje vichwa vyetu. Mungu ni wa haki na uwepo wake huko hapa. Naamini kuzungumza kwa lugha naamini kutafsiri. Tumekwisha kuishi hapa sasa hivi, alizungumza kwa lugha na litafsiri, na alifungua macho ya wepofu, alisimamisha vilema. Ndiyo, yeye ni mkubwa, yeye ni mwenye uwezo, na yeye iko katikati yetu. Alama ushuhuda anaonyesha kwamba iko pamoja nasi ndani ya siku hizi, na pamoja nasi, na ni kweli Ninaomba Baba ulio mbinguni kwamba hiyo fanyika jioni hii kwamba tujeuke kuwa wa kukubalisha, kwamba huko hapa, kwamba huko hapa na kwamba hayo yote yanafanyika kwa sababu wewe uliahidi, na wewe ulisema kwamba alama hizi zitasindikiza wale ambao watakao amini. Hawa ni wandugu wahubiri na waamini waliochaguliwa mbele ya kwae, kwa, kwa msingi ya dunia, wako yale ambao walio na Mungu alikuwa akijua mbele ya ulimwengu uweze kuwa kwamba tungenipasha kuwa leo hapa. Mnaona? Baba aliye mbinguni. Ndio maana tunakuomba hapa. Unaona vipofu, unaona wavilema, unaona wale wanaochechemea, unaona wote hapo hapa jioni. Tunashukuru kwa sababu wewe ni Mungu, wewe unajua siri za mioyo na una uwezo yote. Tunakuomba kwa sababu tunanyanyua macho yetu kwako. Wale wote ambao walio kutazama nyoka nyoka ya shaba katika wakati ule, walikuwa wakiujua kwamba kitu fulani cha shaba walikuwa wakitazama bila kuweza kujua maana yake. Kama ungeweza kujua maana yake, hayo yangeweza kufanyika. Lakini Bwana, nasi upatie tuweze kujua maana ya kuweza kutazama wewe, na tuweze kutazama wewe ndani ya imani, na tuweze sasa tuweze kupona. Uwe pamoja nasi, na amina. Tena ingine kidogo na wasihi mutu fulani acheze au War... kitu chochote, mtu fulani apige kinanda, iwe mwanaume au mwanamke, lakini iwe nyimbo inayoimbwa. Yeye ni mganga mkubwa, na sasa yeye ni mganga mkubwa. Wakati vyakumbuka, wakati pokuwa katika makusanyiko ya uponyaji, kulikuwa mwanamke aliyekuwa akipiga piano menonite alikuwa mtoto kidogo, aliyekuwa nimepewa katika mikono yangu, na nao mtoto alikuwa kilema, na wakati alikuwa akiomba alikuwa akipona hapo hapo, akapona hapo hapo, na katika wakati ule akaruka katika mikono yangu, akaingia katika mazabahu, akakimbia akiruka ruka akiwa amepona. Na yule mwanamke huko aliyekuwa na nyele ndefu alianguka, akaruka, akanyosha mikono yake, akaimba kwa lugha wimbo ya ajabu inayosema kwamba mganga mkubwa iko sasa karibu yetu, na piano ikasindikiza hiyo wimbo ayo yenyewe bila hata kupiga hiyo piano. Munaona, na tutaonyesha mikono kama mnaamini kwamba hiyo ni kweli, hiyo itafanyika. Tuimbe pamoja sisi sote kwamba yeye ni mganga mkubwa iko pamoja nasi sasa mganga mkubwa iko sasa hapa Yesu mpendwa wa, uh, da wadamani. Mfum, mfumbe macho wakati imba lakini mwamini oh, Yesu mwaminifu Imba moyo wangu kwa sauti ya furaha, Yesu Yesu Yesu. Na sasa wanaimba, amini tu amini tu, ndio wanaimba tena, mganga mkubwa yeye yuko hapa sasa, na wakati munapo Kuja hapa mbele na mikono inaponyoshwa, muamini hivyo kwa maana, na sio kwa sababu naisema, lakini kwa sababu yeye yuko hapa. Muimbe, muombe pamoja nami, muombe pamoja nami na mnyoshane mikono Herr, ich glaube, ulikufa kwa ajili yangu. Bwana ninaamini, Bwana ninaamini, yote inawezekana Bwana, ninaamini. Wale wote wanaoamini wa waonyeshe mikono. Tazama, mwanaume anayekaa huko ana, ana ugonjwa wa kansa, anakaa kwenye kiti cha kusukuma, hawezi hata kutenda kuishi. Akose kama Mungu anaweza kufanya kitu fulani, iko unafariki Akosi kama rehema ya Mungu inaweza kujifunua. Unajua, waganga hawawezi kufanya kitu fulani juu yako. Ungana na bahati moja na hiyo bahati iko ndani ya Kristo. Ndugu. Na wewe pia nitakuona tena baadaye kwenye hukumu. Hapa tunaijua kuhusu, kwa mfano. Lakini hapa sasa, yote inaweza kukabatwa sauti na mengineyo. Kama tungeliweza kuona mbali televizio katika siku za Noa, wangeliweza kukambata pia sauti. Sauti sasa ziko hapa, zingani zasikilikana. Tena mnaona, wakati Musa, alipokuwa hapa, hiyo kitu moja kingeweza kufanyika, lakini hiyo iliweza kufunuliwa sasa. Na mnawaza, mkumbuke yote munayofanya yote nakamatwa, yote yote, kila kitendo, kila mitumikio, maneno yenu. Nami pia ninapaswa kutoa ripoti ya yote ambayo ninayowambia mimi, kama vile mhubiri. Mnona, nataka niweze kuomba tena sasa. Ninyi huko mnaongoja, ndugu sana sana kwa ajili yako ndugu. Wakati napokuona huko, nitaweza kufanya yote yote, lakini ushakapona, kwa maana Yesu anayasema hivyo na neno linashuhudia kwamba kupitia kuumizwa kwake nasi tumepona. Na wewe pia hautakufa tena, utaishi. Ninayajua, ninaweza kuyaona ndani ya imani, mnaona kama vile pamoja na television, kama vile nimesema sasa hivi, hiyo ilikuwa ndiyo uwezo, uwezo ulikuwa pale, lakini sasa hiyo sasa imetengenezwa. Yesu Kristo yule yule, inayohusu uponyaji. Lakini pia Yesu hangeliweza kufanya tena zaidi kwa ajili yenu kuliko yale aliyofanya, aliyafanya, kwa maana ni kazi iliyotimilika, iliyomalizika na kama mnawaza tu kwamba aliniponya kwamba aliniponya kwamba kwa kwa nishaka pona, msingoje kwamba uweze kwanza kuwa unabii, lakini mwamini yale ambayo inayoandikwa. Na ndio naamini za kutabiri, kwa mfano, kwa ajili ya jamaa fulani katika umri wa miaka iliyopita, kwamba ungepasha kuwa na mtoto, nao waliweza kuwa naye, naye aliweza kutakasiwa kwa Bwana. Ni kweli, lakini hapa inahusu kukubali ahadi za Mungu sein, na kuweza kuziishi, na hayo yanapaswa kuwa, haiwezi so kuwa tofauti na hiyo. Ninyi ninyi sana sana ndani ya viti vinavyosukumwa, Kristo iko hapa, mnaona, mnamuona hata kama muoni, lakini Mwangalie hapa kwa mfano, mikrofoni iko hapa, sauti yenu inaweza kukamatwa, sivyo? Na vile vile pamoja na televisheni, kama kamera iko hapa, inaweza kukamata masauti na mapicha, sivyo? Na nyinyi pia, kama munaweza kuona yeye iko hapa, lakini hamwezi kumwona. Alifanya mambo mengi akose, muliweza kukwaa juu ya maneno haya, lakini munapashwa kumutambua na sio mambo ya kiteolojia na sio mambo ya mawazo hapana. Yeye yuko hapa na alijifunua naye, anaonekana kwa ajili yenu na mbele yenu. Mnaamini? na kama sivyo, mtakufa lakini mutaishi na mutaenda kumheshimisha Mungu. Ushakabatizwa na uko mwamini, unaweza kuishi kwa ajili ya utukufu wa Mungu. Sasa wende, unaweza kuishi kwa ajili ya utukufu wa Mungu katika jina la Yesu. Dada wewe na wewe simama, natembea kuja nimefanyika na wewe huko, huko. Kila mmoja wenu musimame, musimame sasa. Uwepo wa Mungu umeonekana sasa hapa, hamuna itaji ya kuweza kubaki mkikaa. Musimame, musimame kwa nguvu za Mungu kwa ajili na la Yesu na mtembee sasa. Naomba wandugu waweze kuja na waweze kuweza kutuingiza katika maombi Mwisho wa tafsiri. Sifa na shukurani esenisit, kwa ajili ya Bwana ni vigumu sana siku zote kuweza kuambia hiyo kwa watu kama vile tunavyoyaona wewe mwenyewe na kama vile tunavyoyajua na kama vile tunavyoyasikia. Tuliushaka kuisema mara nyingi katika mahali hapa 5, Bwana ni mutawala 5, kwa yote anayofanya yeye anajitawala tunaweza kuisoma ndani ya Yohana sura tano kwenye mstari wa 19 na 20. Mwana hafanyi kitu chochote yeye mwenyewe, ila yale ambayo nayo una baba akifanya, yeye kama mwana wa Mungu, yeye kama mwana wa mtu samani, yeye kama mwana wa mtu so, Yesu alitembea kwenye dunia hii, alitimiza huduma yake katikati ya walio wake na wamwingine wakamwita kwamba yeye ni Belzebuli, ikilingana mawake na shetani. Lakini wale wote ambao Bwana aliyofanyia mambo makubwa, wale wote walibaki waminifu kwake na wakaendelea kumshukuru mpaka mwisho. Ila tu kwa wale ambao Bwana anayejifunua kwao ni wale tu wale ndio wanayofanyika kwao na pamoja na wao, wale ndio wanaweza kumkubali na kumpenda. Wengine wote wataweza kupita pembeni. Na mrajua, Bwana alisema akiambia Petro, alikuwa kitu nani, jina la baba yake alikuwa nani, akamwambia pia majina zake zote na jina za baba yake, ndani ya Yohana sura moja makumi ine na mbili. Aliambia pia Natanaeli ndani ya Yohana moja makumi ine na nane mbele Filipo akuiti, ulikuwa chini ya mtini na nilikuona mimi. Unajua agano la kale huduma yake ilikuwa namna gani? Na mwanamke kwenye kisima katika kwa mwanamke yule alimwambia mwanamke kwenye kisima, alisema kwamba tunajua kwamba masiya apasha kuja yeye, ambaye tunayeita kwamba Kristo, na wakati atakapokuja atatuambia mambo haya yote, lakini wewe ni nani? Akamwambia, mimi ndiye. Niye mimi mimi nayokuzungumzia Yohana 4:26 na mwanamke yule akakimbia katika mji akisema, mkuje muone mtu ambaye aliyeniambia yote ambayo niliyofanya, si huyu siye ndiye Masia? Wapendwa, sisi hatufanye hiyo kwa siri. Hatutaki kuwa shirika la utawa linaosimamia majuu ya mafundisho fulani, tunataka tuweze kuwa kanisa la Mungu aliye hai linalosonga mbele pamoja na kitendo cha mroho Mtakatifu kulingana na yale ambayo Mungu aliyoahidi katika wakati huu, mpaka tuweze kutoka katika imani, tukiona tuliyoamini. Hiyo ndiyo ya lazima sasa, na sio kuweza kukamata mafundisho fulani za kipekee au mambo fulani ya damani, kwa kiwangu hawezi tena kusonga mbele. Lakini tunataka tuweze kubali yote inayotoka kwa Mungu, tuweze kuikubali kwa shukurani na kisha tuweze kusonga mbele pamoja na Bwana. Atupatie neema yake. Hayo yaliweza kunigusa sana kila mara na kunishika wakati Ndugu Branham kupitia ufunuo angepasha kuambia watu, watu ambao walikuwa bado kuona katika maisha yake na ambao angeweza kuambia majina zao na mahali walipotokea lakini mukamate hiyo neema. Yule mwanamke ambaye Bwana aliyezungumzia, aliyesikiliza na ndugu akatambua, na kwamba alikuwa akuelewa kwamba ilikuwa ikihusika na yeye, na wakati alipomwita kwa jina lake, ndipo ikafanyika. Lakini Bwana nasi anatuita kwa jina zetu, anajua sisi ni nani, mahali tunapoishi, lakini wakati anapotuita kwa jina zetu, ndipo sasa tunajua kwamba tunahusika, na kwamba inahusu sisi, tunakuja kwake na anatupatia mambo hayo. Lakini muangalie neema na rehema za Mungu. Hapa Bwana anazungumza kupitia ufunuo kwa mwanamke, na mwanamke ule hakutambua kwamba yeye ndiye alikuwa kihusika naye, lakini sasa neema ya Mungu na rehema za Mungu zikaonekana ili aweze kuita kwa jina lake. Sasa namna gani ndugu na, na namna alijua jina lake? Alikuwa bado kumjua. Alikuwa bado kumuona, lakini Bwana alikuwa akimjua. Alikuwa akijua mambo yote. Naye anaweza kumuonyesha ndani ya maono, angeweza kumufunulia katika maono. Kwa bana Mungu ni Mungu, na yeye anajua yote kwa mara moja, na yeye anafunua yote, na yeye anayotufunulia nasi na yajua pia. Wapendwa, tukamate kwa makini ya wakati nayo shindani na pia neno la ahadi za kiungu kwa ajili ya siku hizi na tuweze kuwa na sehemu kwa hiyo. Na ni hivyo tu ndivyo sasa yanaweza kuwa na naweza kuonekana kama vile ya kuliyo wazi, lakini nani hivyo na kwamba Mungu ataweza kuongoza kazi yake pamoja na kanisa lake mpaka kumalizia hai uwezekane kumaliza au uwezekane kuishi kumalizia pamoja na Mungu. Kama hatuwezi kuamini Mungu na kama hatuwezi na kama tunaweza kusimama pale tukiwa wakupinga na kukataa yale yani ambayo unayofanya sasa, Mungu hawezi kupingana na sisi. Hiyo haiwezi kutembea vile na haiwezekani, lakini sisi kama vile tunaamini kwamba ashaka yaahidi na kuweza kushuhudia kutoka kwa mbinguni na hiyo inashuhudiwa kulingana na maneno yote, na bila hata mashaka, hakuna mtu ambaye angeweza kufanya yale yaliyofanyika kama isipokuwa Mungu ambaye aliyekuwa pamoja naye. Bwana alikuwa pamoja na watumishi wake na manabii wake wote, naye iko na atakuwa pamoja na taifa lake mpaka mwisho. Heri mtu ambaye heli, ambaye heli mutu ambaye sitaweza kuua kikwaze kwake. Heli mutu ambaye anayetembea ndani ya nuru, ambaye asiyekwaa, anayeshika neno la Mungu, kama vile nuru naong'aa, naong'aa kwenye njia yake ya imani, ili aweze kutembea katika njia ambayo dunia yote nzima inajaa giza na ulimwengu mzima inajaa giza kubwa, na giza kubwa inafunika mataifa, lakini kama tunaweza kuwa pamoja na Mungu, tutatembea kwa namna iliyo wazi na kwa namna iliyo haki. Ningeliweza kupenda hii kama mtu yule wa Mungu angeweza ku, ku, angeweza kuhubiri bila kushuhudiwa kwa kiungu na kama bila kuwa na mamlaka ya kiungu, hatungeliweza kuwa na hii kushuhudiwa. Lakini kama watu, watu fulani wanapata mambo fulani kitushuhudia katika neno, lakini hapo sasa, Mungu ndiye anashuhudia neno lake kwa namna kama hiyo ndiyo yalifanyika, yalifanyika ili nasi pia tuweze kufikia kwenye imani na tuweze kupatia Bwana sifa kwa yale aliyofanya na kwa yale anayofanya sasa na yale ambayo atakayofanya tena, mpaka mwisho, mpaka tuweze kufikia kwa kumalizia kutoka katika imani tuone tuliyoamini kwake yeye mungu mweza yote mungu abrahamu kwa sababu tumekwisha kuzunguza kuhusu abrahamu tena mungu wetu mungu wetu wapewe utukufu muwazie abrahamu bwana alisimama akigeuza mgongo kwenye hema na akaita sara kwa jina lake na bwana akauliza abrahamu kwa sababu gani sara amecheka mwanzo kumi na nane Musari wa kumi na tatu. Katika wakati ule wanawake walikuwa wakaye pamoja na wanaume, walikuwa wakibaki ndani wakitengeneza chakula. Na kumbuka, makusanyiko ya kiungu ilikuwa naamini, ndiyo ilikuwa makusanyiko ya nguvu sana. Huko ndugu Branham alilingana, akashurudisha kwa andiko hii ya Biblia, na siwezi kurudilia maneno ambayo aliyosema katika siku ile lakini katika hali yote alisema kwamba ili mujue kwamba yule mmoja ambaye aliyegeuza mgongo akigeuzia hema, aliyezungumza na Abrahamu, leo anazungumza pamoja na uzao wa Abrahamu, anazungumza pamoja na waamini walio hapa. Nami ninageuza mgongo wangu, ninageuzia taifa mgongo. Aligeuzia maelfu ya watu mgongo akaigeuzia watu akazunguza. Sasa kuhusu ufunuo akasema waziwazi kwamba mwanamke anayekaa huko, mwanaume anakaa pale, mwanaume anakaa pale, alikuwa na ugonjwa na ule, kila mtu akamwambia shida yake, na hiyo haingepashwa kutoka kwa Mungu kweli, haingeweza kutokea kwa Mungu. Lakini mwazie hiyo, mtaweza kuona kwamba hiyo nayo itashuhudiwa hasa, watu wanaweza kupita pembeni ya Mungu mpaka kiwango gani, wakiwa na mawazo yake wakiwa na mawazo yao ya utawa, lakini alifunua yeye kwa neema sasa kusema kwamba Mungu ni mwingi wa rehema. Jina lake takatifu lisifiwe, ili pia wa mwisho waweze kushikwa na waweze kukubalishwa. Mungu hakuacha kitu fulani, lakini alifanya yote ili aweze kutenda kwa namna ya kushinda ya kukubalisha katikati ya taifa lake. Mtu ambaye hawezi kukubali Asi shaki asistaki watu, mtu asiyeweza kukubali asistaki watu, lakini aweze kunyenyekea, aweze kungoja msaada kwa Mungu ili aweze kupata neema, naye atapata neema kwa Mungu na ataweza kumujusha njia zake, na atampatia sehemu kwa kazi yake. Na tunafurahi kuona jinsi Mungu aliweza sisi ambao tulio wadogo sana, naweza kusema hiyo na hizi matukano ambazo tuliweza kuishi katika siku hizi na katika juma zilizopita, inaomba kuziweza kuzivumilia kwa sababu hiyo nayo inaleta mema. Alizarauliwa kama mtu wa maumivu kama, kama vile inavyosemeka katika Isaya 53, alizarauliwa, alikataliwa na mengineyo, lakini aliendelea na njia yake, na sisi pia tunafuata njia yetu, kwa maana tunachukua ndani mwetu mbegu ya damani tuzarauliwa ao hapana, tukubaliwe ao hapana, lakini hiyo haina maana. Lakini tunamjua yeye tunayemwamini na yale tunayoamini, tunaacha yote kwa Mungu ambaye aliye mwaminifu, naye ataongoza yote kwa mwisho wa utukufu. Mimi binafsi ninakubalishwa kwamba wengi wataitwa tena kutoka na wataweza kutambua yale ambayo Mungu anayofanya leo, yale ambayo haijaweza kuwa inaweza kuwa le kesho, inaweza kufanyika kesho. Hataki uweza kuwacha mutu fulani, lakini upendo wa Mungu unatusukuma kwa ajili ya hiyo, na pia maumivu inatushika kwa ndani inatusukuma pia kwa ajili ya hiyo, lakini tunaamini na tunaomba ili Mungu aweze kujifunua kwa walio wake wote, na waweze ku na waweze kumujua waweze kumujua, na waweze kupata sehemu kwamba waweze kubarikiwa. Jina la Mungu Bwana liweze kusifiwa. Hamufurahi kuona gisi Mungu aliweza kufungua macho, aliweza kufunua mioyo, aliweza kutufunulia neno lake, aliweza kutujulisha kitendo chake na kazi yake, nasi tunafurahi sana. Na museme sasa amina. Mungu asifiwe. Tusimame na tuweze kupatia Mungu utukufu wake, dugurus kuja na ushukuru Bwana pamoja nasi. Baba uliye miguni, tunakushukuru kwa moyo wote kwa ajili ya neno lako takatifu na la damani, tunakushukuru kwa moyo wote Bwana kuona gisi ulijifulwa katika siku zetu na kuona jinsi uliweza kushuhudia kwamba wewe uko hai na uliweza kutumba mtumishi wako na nabii wako. Na kwa ajili ya hiyo tunafurahi na tunashukuru kuona njia jinsi zetu, njia zetu, njia zetu zilikutanana. Tunafurahi kwa sababu njia zetu zilikutanana njia zako. Basi pia tunashukuru na shukrani ziwe zako Bwana hakuna mutu anayeweza kutunyang'anya hiyo Bwana, hata kama watu wanatudharau, lakini tunajua kwamba ulidharauliwa kwanza, ulikataliwa, na wametume wote walikataliwa, na Paulo alikataliwa, alifungwa Bwana, lakini angeweza kusema kwamba habari njema iko huru. Haleluya Bwana, sifa na shukurani, utukufu na mabudu iwe kwa jina lako la ajabu Bwana tunanyanyua macho yetu kwako, na tunajua kwamba utatuongoza mpaka kwenye lengo Bwana. Tunajiacha kwako Bwana, na tunakuomba kwa moyo wote Bwana, uweke nguvu na u, ubariki taifa lako, tukambate sisi sote Bwana, iwe yoyote inayofika pamoja nasi, tuweze kutazama wewe katika imani, kama vile ndani ya Agano la Kale wale wote ambao walio mkuu mbele yetu wa baba zetu, Abrahamu Daudi, wote lakini wote walikuwa kutazama wewe, na manabii wote walikutazama wewe, kwa maana walikuwa hawana kitu cha kusema, lakini ulikuwa na kitu, ulikuwa na kitu cha kusema kupitia wao Bwana. Na sasa nasi tunakushukuru pia kwa moyo wote, kwa sababu ulikuwa na kitu fulani cha kusema pia katika siku zetu. Pokea sifa, pokea heshima, pokea mabudu. Haleluya, mabudu. Bwana mwaminifu, tunakuomba kwa moyo wote, kama ukitaka Bwana unaweza tena kujifunua tena hapa katikati yetu kwa nguvu Bwana, kwa maana ungali tena mganga mkubwa, unaweza kushuhudia, unaweza ndiyo, ushaka kufanya hivyo, na utafanya tena kwa wingi tena Bwana usifiwe utukuzwe, Bwana kwa jina lako takatifu, upewe utukufu, heshima yote, mabudu yote. Haleluya, amina, amina.