Lamour de dieu est plus est bien plus est bien plus que ce qu'une langue peut dire. Upendo wa Mungu ni zaidi ya yale ambayo ulimi inaweza kutamka, inapanda mpaka kwenye nyota na inafika katika njia iliyo ya kilindi ya mwenye zambi de death, kwa ajili ya mioyo ya mwenye zambi aliyelemelewa na madeni, Mungu alitoa mwana wake pardonne, akapatanisha mtoto wake aliyepotea na akasamehe zambi yake. alimtoa wa mwana wake akapatanisha, e e mtoto mwana mwana wake aliyepotea na kasamehe dhambi yake. Oh, oh, upendo wa Mungu riche, tajiri pure, na safi si isiyo na mwisho na safi sana, pour milele hata milele Upendo huu utakuwa wimbo ya watakatifu wakati, siku moja, wakati huu itakapokuwa imemalizika na kupotea, na ufalme za dunia hizi zitakapokuwa zimepotea hapa chini Wakati watu ambao hawakutamani hata kuomba watakapoomba msaada kwenye mlima wa mwamba, na hapo sasa upendo wa Mungu utasimama, isiyo na mwisho sana na safi sana, neema ya ukombozi kwa ajili ya mwenye dhambi. Itakuwa siku zote wimbo ya watakatifu. Oh, oh, upendo wa Mungu utajiri na safi si isiyo na mwisho na safi sana, milele yote upendo huo utakuwa wimbo ya watakatifu. Kama tunaweza jaza bahari na wino, na kama mbingu inageuka kuwa karatasi, kama kila muti inaweza kugeuka kuwa kalamu, na unaweza kuyandikisha upendo wa Mungu, Itamaliza bahari hiyo kubwa, vitabu haviwezi kuchukua yote, soit iwe thamani yake. O upendo wa Mungu tajiri na safi sana, isiyo na mwisho na safi sana milele yote. Upendo huo itakuwa wimbo ya watakatifu. O upendo wa Mungu tajiri na safi Si isiyo na mwisho na safi sana, milele hata milele upendo huo utakuwa wimbo ya watakatifu. Ninasalimu wandugu wote na wadada wote katika Bwana kwa ajili ya kipindi hichi cha ulimwengu mzima pamoja pa na neno la andiko lililo katika 3 sura ya tatu ya Tito kwanza kwa mstari wa nne mpaka saba Tito kwanza kwa mstari wa nne mpaka saba. Lakini wakati wema wa Mungu mwokozi wetu, na mapendo yake kwa watu yalipoonekana. Mstari wa tano, alituokoa si kwa sababu ya matendo ya haki tuliyoyafanya, lakini kwa rehema yake kwa kuoshwa kwa kuzaliwa upya na kufanywa upya na Roho Mtakatifu. Mstari wa sita, ambaye alimwanga juu yetu kuzidi sana kwa njia ya Yesu Kristo mwokozi wetu. Kwenye mstari wa saba, ili tuhesabiwe haki kwa neema yake tupate kufanya wariti kwa tumaini la uzima wa milele. Acha Bwana abariki wale wote ambao wanaosikia neno lake la tamani. Na mbele ya kuweza kusikia mahubiri, nataka kuwasomea neno la salamu la ndugu Franki. Frere, sœur, ndugu na dada wapendwa, nina wasalimu kwa furaha kubwa ndani ya ulimwengu mzima non, kwa jina la bei kali la Yesu Kristo. Ni kwa shukurani kubwa ndipo ninatupa Chatele. jicho la kwenye miaka makumi saba kwenye miaka makumi saba ya huduma yangu ambayo ndani yake Mungu alibariki ulimwengu nzima. Ilikuwa katika mpango wa Mungu ili afunue shauri yake yote kwa wakati wetu na kuweza kutangaza ujumbe wa milele wa wokovu kwa viumbe vyote, lakini sasa kwa umri wa miaka makumi kenda mwili wangu endelea kuregea. Ninajisikia kama vile Paulo aliyeandika kwa Galatia sura ine wa Galatia ine kwanza kwa, kwa mstari wa kumi na tatu lakini mnajua ya kuwa kwa udhaifu wa mwili niliwahubiri nini a kwanza habari njema ya wokovu. kumi na ine, kwa wakati huo, ijapokuwa udhaifu ao jaribu mwili ya mwili wangu hamukunizarau wala kunikataa lakini mulinipokea kama vile malaika wa Mungu na hata kama Yesu Kristo, kama vile navyosema hii. Wakati iliyopita ndugu Branamu alitimiza huduma yake, nami na nilitimiza huduma yangu. De, hakuna mtu anayeweza tena kunigojelea mimi. Bwana ye mwenyewe katika ulimwengu mzima atafanya kumalizia hitaji yangu. ilikuwa ni kuweza kuambatanisha waamini na Mungu. Sisi hatuko wale ambao wanaofata Paulo au Branamu, lakini sisi tunafata Yesu Kristo bwana wetu na Mwokozi. Na hivyo hivyo, kama vile Bwana yeye mwenyewe alivyomaliza kazi yake ya uumbaji, na ni hivyo hivyo pia naye atamaliza yeye mwenyewe kazi yake ya ukombozi. Yale inayokuwa ya lazima sana sasa ni kwamba waamini wote wa kweli katika ulimwengu mzima waweze tu kuamini yale ambayo maandiko matakatifu yanasema, na ni hivyo sasa ndivyo kanisa litaingia katika umoja wa Roho na wale wote walio wa Mungu watasikia sauti ya neno la Mungu. Ninyi nyote mubarikiwe ndani ya ulimwengu mzima, katika makabila zote na malugha zote, katika jina takatifu la Yesu. Amen. Amina. Frère Frank, Ndugu Frank, nous sommes reconnaissants au Seigneur. Tunashukuru Bwana kwa maana tunaweza kuwa tena hapa hii asubuhi hii que tous ceux qui s'attendaient. Nawaza ya kwamba wale ambao walikuwa wakitarajia Batini, ili waweze kuwa katika lida, chumba chingine monte, na waza wamekwisha kuvuka ya kwamba waweze kuwa hawezi kushangazwa kwamba tuweza kuwa hapa asubuhi hii. Mara nyingi haya ni maelezo ambayo adui ambayo anafanya kuleta anaifanya kuwa kubwa mbele ya macho yetu, afin ili baraka yote iweze kupotea na ni hapo ndipo tunapashwa kuwa makini sana, ili hayo yasiweze kufanyika na ili tuweze kushika sana mambo kama vile yanavyokuja. Na ni hivyo ndivyo tunaweza kubarikiwa, kama vile mpendwa wetu ndugu aliyosema, aliporudia kwake, anasema kwamba Mungu alimubariki. Na tunasikia hiyo mahali pote watu wanasema ya kwamba walikuwa bado kuweza kufanya mazoezi ya kilindi De la parole. Ya Ad neno yu, pamoja na Mungu communion na ushirika wa roho kama vile inavyokuwa ilivyokuwa kwa mwanzo, na nawaza ya kwamba hiyo matarajio ya watu hayatakuwa na hayataweza kuongozwa kwa mtu, lakini itaongozwa kwa Mungu mpaka kwa Mungu na itadumu itiongoza mpaka kwa Mungu peke yake. Kama watu sasa wangeliweza kuongoza mania zao kwa watu, hiyo hakuna kitu kinaweza kufanyika vizuri, lakini kama tunaweza siweka sisi sote pamoja matarajio yetu tu kwa yule ambaye aliyetupatia ahadi zote na aliyetupatia ujasiri ya kwamba yeye ni mwaminifu ili aweze kutimiza yote aliyoahidi. Sasa tutaona kwa macho yetu binafsi ya kwamba Mungu ni mwaminifu, na ngoja kwangu mimi yale iliyo sehemu ya huduma ya utangazaji ya neno la Mungu. Na naposema hiyo sitaki kwenda mbali na ijapokuwa mara nyingi naweza kusema tangu muda mrefu kwa Bwana eti, e, ingekuwa vema kama kungekuwa nabii wa Mungu katikati yetu, na tungeweza kumuuliza lakini tunatambua ya kwamba pia hata nabii aliye mkubwa wa Mungu naye hawezi kutupatia majibu mengine ila yale ambayo Mungu alishaka tupatia ndani ya neno lake. Ni kweli au hapana? Na hapo sasa Tunaacha kujisumbua tu mbele ya Mungu tu na tunasema, Bwana ulishaka jibu kwa mambo yote, lakini hatuja weza kuelewa vizuri vizuri, vizuri mambo hayo yote, e tunataka, e na tunatafutisha siku zote jibu fulani e na tunalipata katika maandiko matakatifu. oh, ni neema gani? Niweza pia kutambua mara ngapi andiko moja Pronosire au matamshi mamoja yanayoweza kutamu kwa, kwa mgonjwa inaweza kuwa hata tena za hatari sana, inaweza kuwa hatari sana, na hapa tunapashwa kupima maneno, na iko hivyo hivyo wakati watu wanapokuwa wapigwa na mpangilio mi mwenyewe, mwenyewe niweza kuguswa na kitu fulani au, au yaweza kuwa imefanyika luna. Lakini hivyo hivyo, lakini kuna dada aliyetembelea mwingine, dada moja alikuwa katika afya njema, alikuwa katika, katika kati kati kati hali njema, na mwingine kama tunaweza kusema un... alikuwa kwenye kitanda chake aliko karibu kukufa, akikuwa na kansa. Na sasa yule aliyekuwa katika afya njema akaambia yule mgonjwa, unajua, kuna tofauti iliyo katikati yetu, si wawili. Akasema, mimi nina imani na wewe una ugonjwa. Munaweza kujiuliza ile inamaanisha nini? kwa ajili ya mtu ambaye aliye na mashida kwa shida ya kuweza kujisaidia yeye mwenyewe, na iko katika hali ya vita ya ndani iliyo ngumu kuweza kuelewa na kisha tena zaidi kuweza kuivuka na yule dada aliyekuwa katika afya njema akaenda na kicheko akisema haleluya. Na kusifu yeye eh, nakendea, bwana asifiwe. Na yule mgonjwa tunaweza kusema alikuwa akilala pale katika kukata tumaini ya nafsi yake. Ndugu na dada, mambo mamoja yanaingia kabara moja kwa moyo wangu. Tupime maneno ambayo tunataka kutamka, tukuwe na yapima, ili kila mmoja aweze kuwa asikuwe tayari kusema, lakini awe mwepesi kwa kusikia, lakini si mwepesi kwa kusema, na tena si mwepesi kwa kukasirika. Kama tunaweza kwa namna moja au nyingine kuweza kutembelea watu au kuzungumza na watu, iwe maneno inayojaa upendo wa kiungu, maneno ambayo ndani yake munakuwa mkono ulionyoshwa wa Mungu inaonekana, maneno ambayo yanayosimamisha mwengine, kwa maana wamoja akose wengi, pia wamekuwa katika hali mbaya, mmoja katika hali moya na mwingine iko katika hali nyingine. Na ni hapo ndipo unaweza kutambua kuwa na upendo wa Mungu inamaanisha nini kuwa nayo katika moyo wako. Na upendo haongezeake mm, mateso kwa mwingine au maumivu kwa mwingine lakini upendo unaumizwa na mwengine, inachukua inavumilia pamoja naye ni hiyo, na ni hiyo ndiyo inapaswa kufunuliwa kuonekana sasa ingine yote ilikuwa tu ni anga ya utawa ya nje na ya kizehebu, na kila mmoja alikuwa akiwaza ya kwamba iko katika hali yake njema, lakini Mungu anataka aweze kutuleta tuweze kuwa baraka umoja kwa wengine, na kisha tuweze kutoa ndani ya mioyo yetu yote ambayo inayotuzuiza kuweza kusonga sisi wenyewe kwa namna ya kiroho, kwa namna ya kiroho. Kwa maana tuliweza kupokea zilizo ufunuo kubwa za maneno ya Mungu, lakini kama kuna vikwazo ndani ya nyoyo yetu au vizuizo vizu, kunapitikana nini? Hatuwezi kusonga mbele, tuko kama vile watu ambao wanaofungwa na majira. Acha Bwana aweze kuweka ndani mwetu sisi sote hitaji kama hiyo ya kugeuka kuwa baraka. Un, sisi kwa sisi tuweze kubebana sisi osa. Kwa sisi kila mmoja aweze kukamata wengine kama vile walivyo, na kila mmoja aweze kutumikia mwengine, na hapo Mungu atatubariki na takuwa pamoja na sisnawaza ya kwamba ilikuwa ni sheria mwisho ya pili mwisho au ya mwisho, kama vile hiyo mbili, kama vile inavyosemeka hapa Zaburi ishirini na moja mstari wa kumi na tatu. Zaburi ishirini na moja mstari wa kumi na tatu. Uh, kwa maana utawafanya kugeuza mgongo wako Uta, utatayarisha sasa, na kamba za upinde wako juu ya uso wao. Utukuzwe, E Bwana, kwa nguvu zako, nasi tutaimba na kusifu uwezo wako. Hapo mwimba zaburi anasema mahali pengine, Zaburi makumi sita na nane mstari wa pili Il Zaburi il mstari wa kwanza, Mungu asimame, adui zake zote wasambazwe, wenye kumchukia wenye kumchukia Mungu, Mungu. Mungu wakimbie vile vile. Mfalme huyo alikuwa mtu huyo alikuwa mfalme, na huyo mtu alikuwa pale, na huyo mtu wa kuumbaumba alikuwa pale, na wote wote kama vile wa mataifa yote kama zilizokuwa. Lakini kila mtu aliyeweza kufanya mazoezi ya msaada wa Mungu anaweza kujiingiza ndani na kuweza kusema Bwana, nilipokea msaada wako kwa neema, kwa neema Toi Seigneur dans ta force. Nous Utukuzwe, e Bwana kwa nguvu zako, na tutaimba na kusifu uwezo wako Mungu, mshindi Mungu. Isaya tisa mstari wa tano <tipos> nasi tuna haki ili ya kuweza kungoja tuweze uona Mungu aweze kutimiza makazi au matendo yanayovuka akili yetu, kwa maana ndiyo maandiko matakatifu yanavyosema. Naamini ya na minia kwamba iko katika nabii Isaya kwenye sura makumi sita na ine mahali ambapo mtu wa Mungu anapotoa sauti kubwa kwa kilili cha moyo wake na kusema Isaya makumi sita na tatu, mstari wa kumi na tisa oh sehemu si ya pili. Si si se kama unaweza kupasua mbingu utashuka na milima itateremuka chini yako. Isaya makumi sita na nne, mstari wa kwanza. Naweza kujiuliza hiyo Isaya isa, makumi sita na tatu mstari wa kumi na tisa semo ya pili, si kama unaweza si kupasua mbingu, mbingu na kushuka milima itashuka. Isaya isaa makumi sita na nne mstari wa kwanza laiti ungepasua mbingu, mstari wa kwanza. Laiti ungepasua mbingu na shuka, hata milima itetemeke mbele yako, sura pili Tunataka ili mambo yote yaweze kuwa na hali yake yaweze kuonekana na waziwazi. Sijui hayo yote yataweza kukamata muda gani tena. Lakini tunajua sote ya kwamba tunaishi ndani ya wakati wa mwisho. Na kwamba pia wakati wa mwisho utakuwa na mwisho wake pia na kisha Bwana atarudi kuhu, ili achukue walio wake nyumbani. Le... niliweza kuieleza pia watoto wangu kongre, wakati tulipokuwa tukikaa pamoja, na kisha mtoto wangu wa mwisho, siku ya kuzaliwa kwangu Zadima, nilisema: wakati gani mnataka mweze kutumikia Bwana? mnajua yale nayosikiaka kuhusu maneno haya, nataka kusema ya kwamba kama watu hawawezi kutumikia Bwana wakati wangali hapa duniani, watafanya nini karibu yake ndani ya utukufu? Ni kitu gani kinachowavuta kwake kama hawana hata wakati ya kuweza kumtayarishia au kumutakasia hapa, kama wanapita pembeni yake hapa, ni kitu gani kitakachowavuta huku? Nawamini ya kwamba kila mtu ambaye aliyefanya mazowezi kweli ya neema ya Mungu anamtumikia, na Bwana anasema. Nataka kusema ya kwamba iko katika nabii Malaki, ya kwamba ndipo sasa mtajua tofauti katikati ya yule anayemtumikia Mungu na yule ambaye hamtumikii, na hiyo inakuwa ndani nini na sio tu kuweza kutamka matamshi tu kama tamu shitu ya utawa tu kwa inji ndani yetu, lakini ili tuweze kuwa kwa upande wa Bwana kwa moyo wetu wote na kwa nafsi yetu yote pamoja na yote iliyo ndani yetu sitayarishwe kwa ajili ya maswali kama hiyo au maneno kama hayo lakini inaomba hiyo kundia kuwa inaandikwa ndiyo ni Malaki tatu kwa mstari wa kumi na nane ninarudi kwanza kwa mstari wa kumi na sita nasoma kwanza kwa mstari wa kumi na sita Malaki sura tatu halafu wenye kuogopa bwana wakasemezana Bwana akasikiliza, akasikia. Kitabu cha ukumbusho kikaandikwa mbele yake le kwa wenye kuogopa Bwana na kufikiri njia yake jina lake verse 17, na kufikiri jina lake mstari wa kumi na saba naye watakuwa wangu, Bwana wa majeshi anasema katika siku ile nitakapofanya nitaka mali yangu mimi mwenyewe, na nitawaachilia kama mtu anavyoachilia mwana wake mwenye ambaye anamtumikia. Kumi na nane, pale pale mutarudi mutatambua katikati kati ya mwenye haki na mwovu, na katikati ya mwenye kutumikia Mungu na mtu ambaye hamtumikii. Si hii neno liko mbele ya utangazaji wa mwishi. Kama mwendelea kusoma, kama mwendelea kusoma mutaweza kufika kwenye kichwa cha maneno le..., inayosema kuhusu siku ya Bwana. Inasema kwamba tazama, siku ya Bwana inakucha. Mungu atafanya tofauti katikati ya yule anayemtumikia na ambaye asiyemtumikia katikati si ya yule aliye na heshima mbele ya neno lake, kama vile tulivyosoma hapa. Na katika wazo hili, mawazo yanayotamkwa hapa nayo ni ya lazima sana. La ni katika sehemu ya mwisho ya 17 ya mstari wa 17b inasemeka hapa traite avec Ménagement kama vile baba anavyo hurumia mtoto yake, kama vile baba anavyotuhurumia mtoto yake anayemtumikia. Sasa baba anafaa gani, ana faida gani de ses fils s'il n'est pas à sa disposition? Anafaa, ana mafaa gani kwa mtoto yake, si kama mtoto wake anayefata njia zake, lu kama anafata tu njia zake. Naweza kusema kwamba itilikosa ya baba. Sasa ina faida gani kwa Mungu kuwa na wavulana wengi maelfu na maelfu ya wavulana na wasichana wa, wa maelfu na maelfu, kama hawawezi kuwa kwa upande wake, kama hawawezi kumtumikia kwa moyo wote, kama hawana heshima kwa ajili ya maneno yake, kama wanamheshimu tu kwa midomo na kinywa, na kama mioyo yao inaweza kuwa mbali naye? au wavulana wote kisoo, na wasichana wote wana faida gani kwake, kama wanafata njia zake wanamuletea ma, maumivu e du souci na wanamuhuzunisha sana na kumuumiza. Nataka kusema ya kwamba leo hatuzunguze kuhusu kuamiliwa, lakini nataka kusema ya kwamba tunapaswa kuelewa ya kwamba sisi tunapasa kuelewa sisi kama vile kusajikwa hapa duniani tumepangiliwa katika lengo iliyo ya kipekee ni kusema kuwa kwa upande wa Mungu wetu kumutumikia kwa moyo wetu wote, na ni hao watu ndio watakaofanya mazoezi ya hiyo tofauti, kama vinavyoandikwa hapa kumi na nane pale mutarudi na mutatambua katikati ya mwenye haki na mwovu, au mtu, mtu asiye na Mungu mwovu, katikati ya mwenye kumtumikia Mungu na ambaye asiye mtumikia. Watu wanaweza kutumikia dhehebu watu wanaweza kutumikia shirika, watu wanaweza kutumikia shirika fulani la kidhehebu, wanaweza kutumikia na kujipatia au kuwa wao wenyewe, lakini Mungu anatafuta wavulana wake na wasichana wake ambao anakuwa na haki juu yao, na anataka ili tuweze kuwa kwa upande wake. Paulo anasema nini katika Wagalatia kwenye sura moja. Kwa hiyo neno la mzuri e sana la ajabu, acha niweze kutimilika kwetu sisi sote. Inasemeka hapa in in katika Wagalatia 1 kwanza, kwa mstari wa 13, Galatia, Wagalatia 1 mstari wa 13 maana mumesikia habari za matendo yangu zamani katika dini ya Wayuda, namna nilivyotesa zaidi kanisa la Mungu na kuliharibu, nami nilitangulia katika dini ya Wayuda kuliko wengi walio wa wakati wangu katika kabila langu, nikizidi kuwa na wivu sana katika kushika hadithi za baba zangu. kumi na tano Lakini Mungu ambaye alinitenga katika tumbo la mama yangu, akaniita kwa neema yake, akaniita kwa neema yake, aliponiona, alipoona vema kunifunu kunifunulia mwana wake kufunua mwana wake ndani yangu ili nihubiri habari za zake katika mataifa. Mara moja sikufanya shauri pamoja na watu wenye mwili na damukinsab, wala sikupenda kwenda Yerusalemu kwao waliokuwa mitume mbele yangu, lakini nilikwenda zangu katika Arabia. Nikarudi tena Damasiki. Ilikuwa ni nini? Mungu alikuwa amejifunua kwa mtu aliyekuwa amekuwa na bidii kwa lengo aliyokuwa akiwazia kwamba ilikuwa ya kweli, lakini alikuwa bado kuelewa ya kwamba wakati ilikuwa imesonga mbele na kwamba maunabii zote zilikuwa zimepata utimilifu wake, lakini aliweza kujaribu kuweza ali, alipata bahati ya kuweza kuunganishwa na kitendo cha Mungu. Hiyo ndio ilikuwa ya lazima kwetu. Sasa, iwe yale ambayo wewe na mimi tuliweza kutumikia, iwe yoyote yale ambayo tuliweza kumaliza wakati wetu tukitumikia, lakini ya lazima ambayo tuweze kuelewa sasa ni kwamba Mungu anataka aweze kujifunua kwetu na kupitia sisi ya kwamba ni saa imekuwa saha na kwamba imekuwa ni siku ya kutembelewa kwa kiungu, kwa maana hii ndiyo kizazi cha mwisho cha unabii ambayo ndani yake sehemu kubwa ya neno la Mungu linatimilika. Inasemeka kwa mahali pamoja ya kwamba yule aliyenihesabu kuwa mwaminifu ni yeye aliyenikubali aliyenihesabia kama vile mwaminifu. Timotheo wa kwanza sura moja mtaka 12 me, kuna, kuna neno lingine ambalo mbalo nilitaka kusoma lakini ile haiko kwa upande wangu kama vile vilikuwa kila wakati. Tusome tena ingine mara moja katika injili ya Yohana kwenye sura 14 Retenons les pensées Tushike maneno ya Nabii Malaki. Na neno la Wagalatia. Nous inalosema ya kwamba sisi tuko hapa ili tuweze kuwa kwa upande wa Mungu na kwamba, katika wakati huo, sasa tofauti itafanyika katikati ya wale ambao watakaokuwa walitumikia tumak... wali Mungu na wale ambao hatakuwa walimtumikia, na sio wale waliokuwa wautawa, na sio wale waliokuwa ukifata sehemu katika makusanyiko ya kiungu, na sio wale walikuwa wakitumika au kupigana kwa mpande mmoja ama ingine au kwa sababu ya lengo fulani, lakini wale ambao walikuwa wakitumikia Mungu kwa moyo wao wote, wale waliokuwa o wake wale waliokuwa wake na yale yote iliyokuwa ndani mwao, na sio tu wale ambao walikuwa pale, na, lakini yale yote iliyokuwa kwao ilikuwa kwa upande wa Mungu, na hiyo ndio itakuwa tofauti katika siku hiyo. Na katika Yohana 14 mstari wa 12, neno ambalo ndugu Branamu alikuwa akisoma sana, inaandikwa hapa Yohana 14 mstari wa 12: kweli kweli, ninawaambia ninyi yeye ambaye ananiamini mimi kazi ninazofanya yeye atazifanya vile vile, na atafanya kazi kubwa kuliko hizi. Kwa sababu ninakwenda kwa Baba yangu, na mkiomba lolote kwa jina langu nitalifanya vous, vous je... yolote mutakaloomba kwa jina langu nitalifanya ili baba atukuzwe ndani ya mwana. 15, sasa 15, mwanasasa si kama mukinipenda mutatii amri zangu. Na nitaomba baba naye atawapa ninyi msaidizi mwengine akaye nanyi hata milele 17, minasaba, Roho wa kweli ambaye dunia haiwezi kupokea kwani haimoni wala haimjui, lakini ninyi munamjua kwa sababu anakaa pamoja nanyi naye atakuwa ndani yenu hiyo siyo kitu fulani cha ajabu. i Roho Mtakatifu ilikuwa imeelezwa au kwa kusemewa vizuri vizuri kwa namna iliyo tofauti, ikisema kwamba yeye ni mfariji, msaidizi Il est devenu pour nous tout. Aligeuka ah, kuwa kwetu yote na ndani ya wote, na kama tunaweza kutambua Lengu ya kwamba hiyo roho ya kweli inatuongoza katika kweli yote, na kwamba ulimwengu hawezi kuipokea, haiwoni, haimhitaji hata pia, ila yule ambaye aliye wa kweli ndiye anayeweza kupokea roho wa kweli, na Bwana anasema ya kwamba neno langu ni kweli, Yohana 17 mstari wa 17. Na hapa sasa tutafanya sasa tofauti katikati ya upako wa roho, ambayo wengi walio nayo, ambayo mamilioni wako nayo katika kizazi hiki, na na hiyo kupokea kwa kweli ni kwa Roho Mtakatifu ndani ya nafsi yako na ndani ya nafsi yangu, katika kitendo chake kupitia mbegu ya neno la Mungu. Roho Mtakatifu inapaswa kuwa na kitu cha kushikamana nacho, na hiyo ndani ya nafsi yako na ndani ya nafsi yangu inapaswa kuwa na kitu cha kushikamana nacho, kama tilili yako na kama neno lililovuviwa na Roho haliko ndani ya nafsi mahali ambapo kunapaswa kuwa cha kushikilia ni kusema haiko, hakuna kitu cha kukamatilia yako, ni kusema pale hapo. Sasa itakuwa ni upako, watu wanafurahi na kisha wanakwenda kwa upande zao binafsi, wakifata njia zao binafsi. Lakini Mungu ana watu hapa duniani, watu ambao aliotayarisha ili waweze kumjua, waweze kupokea neno lake na kuweza tena kuongozwa kweli kweli na Roho Mtakatifu na Roho katika ya kweli yote, mtoto 10 na 18, si, ina 18 inasema tena hii, si waachi ninyi yatima, ninakuja kwenu. mtoto 19, angali wakati, angali kidogo na dunia hainioni ni tena lakini, mtaniona kwa sababu mimi ni hai, nanyi mtaishi hai, nanyi mtakuwa hai vile vile. I katika siku ile mutajua ya kwamba mimi ni ndani ya Baba yangu na ninyi ndani yenu Sa, na ninyi ndani yangu na mimi ndani yenu. Hiyo pa ndiyo kitendo ambacho kinachofanyika na Roho na neno la Mungu ili tuweze kujua hiyo, na hapo sasa tunataka tuweze kujiuliza swali inayokamatika ya kuweza kujua kama ishakafanyika inasemeka hapa kumi na nane bien, insi, basit, taki ku, stawacha yatima, yatima, ninyi ninakuja kwenu. kumi na tisa angali, angali wakati mdogo ms. na dunia hainioni tena Vavere lakini ninyi mutaniona e kwa sababu mimi ni hai nanyi mutakuwa hai vile vile. ishirini katika siku ile mutajua ya kwamba mimi ni ndani ya baba yangu na ninyi ndani yangu na mimi ndani yenu. Naweza kujibu sehemu ya kwanza kwa mi, ndiyo iliyo wazi kwa, kwa maana sisi sote tulitambua ya kwamba ya Mungu ya Kristo, alikuwa ndani ya Kristo ya Kristo, na Kristo mbansi, alikuwa ndani ya Mungu ya kwamba Bwana Yesu ndiye ufunuo wa Mungu ndani ya mwili, nasi tuliweza kuelewa hiyo. Hiyo haituletea hata shida moja lakini sasa sehemu hii ya kwanza inapashwa kuikokota ya pili, kama hiyo kitendo hakiko pale sasa. Na kama sivyo, lengo na sababu ya yale ambayo Mungu aliyokuwa ametayarisha haijafika, haijafika. Inasemeka hapa, nasoma tena kwa utashi, mstari wa 20 katika siku ile Je, mutajua ya kwamba mimi ni ndani ya Baba yangu? Ni kusema kama hivi tumetoa kusema ya kwamba tulitambua hivyo. Kwa msar, msar wa ishirini nani ni ndani yangu nashi tuitambua, na kupokea ndani ya mioyo yetu, na hiyo nuru imoja ya kiungu ya kwamba Mungu ndani ya Kristo alitupatanisha naye mwenyewe, ya kwamba tuko wakombolewa ndani ya mkombozi e, na kwamba hiyo ndiyo hali yetu ya sasa ya kweli, tushiweza kuipokea hiyo katika imani na na fwa, katika imani sijui sijui siwezi akose kuyatamka wazi wazi sana, lakini nawaza ya kwamba neno la Mungu lasema wazi wazi Donc, Nikusema Loske wakati nen, wakati yayo yanapofanyika ya kwamba leno, Roho anakuja msaidizi, mfariji, msaada ki na kisha tunaambiwa ya kwamba sitawaacha yatima, leno, leno, lakini nitawatumia Roho wa kweli ambayo pindu, ulimwengu haiwezi kupokea na kisha mstari 19 leno, angali wakati mdogo na dunia haitaniona tena, lakini ninyi mutaniona, kwa sababu mimi ni hai nanyi mutakuwa hai tena. Mutakuwa hai vile vile. Katika siku ile mutajua ya kwamba mimi ni ndani ya Baba yangu nanyi ndani yangu na mimi ndani yenu. Sasa tuombe sasa Bwana kwa bidii ili andiko hizi zote au shahidi zote ziweze zo zo kuwa zimeandikwa katika kilindi ndani ya mioyo yetu, kama vile ufunuo wa kiungu, ili isiwe tu sehemu ya kwanza na sio tu sehemu ya kwanza inaweza kuwa imetimilika, lakini yote iweze kutimilika, ya kwamba ninyi ndani ye, ninyi ndani yangu na mimi ndani yenu, kama vile ndugu Branhamu aliweza kueleza hiyo kwa namna iliyo nyepesi, na mara nyingi, na sio tu mara nyingi tu inaweza kuwa kama vile ya kuumiza kwa watu ambayo waliofunzwa sana, lakini ni kweli kubwa gani za ziliozoweza kutamkwa hapa. Alisema mara nyingi akishilinganisha na Abrahamu na Lewi, wote waliokuwa katika aliyekuwa katika ubavu wa Abrahamu vizazi <tipos> ine mbele viiweze kufika. Na hapo, ndugu Branamu anasema kwamba nasi tulikuwa katika mababu zetu za zamani za zamani za kwanza kwanza huko mnyuma, na kisha sasa tulikuwa katika baba yetu, lakini hange we... lakini hange likuwa na uhusiano pamoja na sisi mpaka tuweze kuwa tumetoka ili tuweze kuishi notre pere na hapo hapo sasa, baba yetu ambaye ndani yake tuliokuwa ndani, ambaye tulikuwa ndani yake, tuliweza kuwa na ushirika pamoja naye wakati tulipokuwa tumezaliwa na kuonekana katika uzima hii. Na hapo sasa, na hivyo sasa aliweza kutueleza na kutuonyesha ya kwamba tulikuwa ndani ya Mungu ndani ya milele yote, nasi hatuko kingine ila wavulana wasichana wa, wa Mungu ambao walioweza kuzaliwa na kuzaliwa na uzima wa kiungu na walizaliwa na na roho kupitia uzi. Na ukiingia katika uzima wa kiungu tulikuwa ndani ya Kristo na tukazaliwa ndani yake na tulikuwa ndani yake. Hii mawazo yote ni na wazo ya damani sana, mawazo ya kwamba hakuja wahi kuwa wakati ambayo divine, mambo ya kiungu na ujumla mpango ufile, wa wokovu viliweza kuonyeshwa kwa namna iliyo nyepesi sana, ufile sana ufile na um, namna iliyo ya kumalizika au iliyo yakini sana sejur. Kama vile katika siku hizi lakini Ina faida gani kuweza kusema mambo yote ya kwamba tunaweza kujua au tunaweza kujua ubatizo wa Biblia, tunaweza kujua uungu, lakini kama hatuwezi kuelewa ya kwamba tuko ndani ya Kristo na kwamba Kristo yuko ndani yetu? Na ni hapo sasa ndipo tunakuwa na uaminifu ndani ya Mungu kwa maana bila ma, matumaini tunaregea, na hapo sasa tunaweza kuwa tunashakia tuna tunashakia kwa yale ambayo Mungu aliyofanya kwa ajili yetu na aliyofanya ndani yetu. Na kuna dhambi moja iliyo kubwa ya hatari sana ya kuzunisha iko katika, ni dhambi ni dhambi ya kutokwamini. Anasema nini katika Injili ya Yohana, ya kwamba kama mwamini, ya kwamba kama mimi, ndi, mimi ndiye mtakufa katika dhambi yenu. Yohana nane mstari ishirini na nne. Kama vile Yohana aliandika katika barua yake ya kwamba yule asiyeamini Mungu anamfanya kuwa mwongo, Yohana kwanza sura tano mstari wa kumi. Hakuna mtu anayeweza kusema, hakuna mtu anaweza kuambia Mungu haukusema kweli, hakuna mtu anaweza kusema hivyo. Lakini kuna andiko hii iliyo ya kubwa sana, yule asiyeamini Mungu anamfanya kuwa mwongo. kama siamini yale unayosema crédible unakamata kama vile unadanganya, mdanganyifu yule ambaye asiamini Mungu anamfanya kuwa mwongo. Sasa nawauliza namna gani tunaweza kutoka au kuepuka kwa, kwa ajili ya kutokuamini kwetu, tunafanya Mungu aliye wa kweli kumfanya kuwa mwongo. Sasa namna gani tunaweza kusimama mbele yake kuonekana mbele yake yeye wa kweli. Tunaweza kuwa kwa moyo kujua kwamba kila neno la Mungu ni kweli, ni kweli kama vile Mungu yeye mwenyewe, kila neno la Mungu lote ni kweli, na ijapokuwa neno hili lilitoka katika kinywa chake, na inaandikwa hapa tena katika Injili ya Yohana kwenye sura kumi na tano sasa, mstari kumi na nane Yohana kumi na tano mstari kumi na nane. M'a kama dunia ikiwachukia ninyi, mjue ya kwamba ilichukia mimi mbele ya kuwachukia ninyi. Mstari 19 kama mungekuwa wa dunia, dunia ingewapenda ingewapenda ingependa watu wake ingependa watu wake, lakini kwa sababu ninyi si wa dunia lakini nimewachagua ninyi toka dunia, kwa sababu hii dunia inawachukia ninyi. Mstari wa ishirini, kumbukeni neno ambalo niliwaambia ninyi, mtumwa si mkubwa kuliko bwana wake. Kama walinitesa mimi, watawatesa ninyi vilevile kama walishika neno langu watashika neno lenu vile vile. Hiyo asasamini na kama siamini, hiyo nafanya mwongo yule aliyeitamka, na huyo ni Bwana wangu na Mungu wangu. Anasema ya kwamba kama walitii au kusikia neno langu, nao watasikia neno lenu vile vile. Ni kusema hapa inahusu kutumwa kwa kiungu, kazi ya kiungu ili waweze kuleta kwa watu neno lilofunuliwa na Mungu, na yule aliye wa Mungu anasikia wale ambao waliotumwa na Mungu, na yule aliyetumwa na Mungu anatamka maneno ya Mungu, kwa maana ni ufunuo iliyo hai ndani ya moyo wake na amegeuka naye kuwa sehemu ya hiyo mpango wa kiungu, namwambia na nataka kusema ya kwamba ni hapo ndipo Mungu anataka kutuleta sisi sote, na sio kwamba tuweze kujifanyia sisi wenyewe mawazo na maoni kuhusu yale ambayo amepasha kufika, ili tuweze kufanya kitu fulani au kitu fulani, tunafanya tuwaza hicho na hakuna kingine, ili tuweze kuamini Mungu yale aliyosema, ili tuweze kushika kwa makini sana maneno ambayo anayotumuzia tuweze kutambua na tuseme, tuweze kusema hali yetu ya imani binafsi kulingana ni na neno la Mungu. Tuweze kusema, Bwana, naikubali kwa imani na hivyo hivyo, kama vile ulivyokuwa kama vile ulivyokuwa ndani ya Kristo, sasa na Kristo naye yuko ndani mwangu. Kwa maana hiyo ndio neno lako, ninasema haukuniacha yatima, lakini umenipatia roho wako. Yeye ni mtetezi wangu msaada wangu mfariji wangu, ananiongoza katika kweli yote. Nani katikati yetu anayeweza kushipatia kitu hata kitu kimoja au kitu kidogo? Sisi sote hatukuwa tukitembea katika giza. Sisi sote tulikuwa hatujue mambo ambayo Mungu aliyokuwa ametarisha kwa wakati huu, lakini Mungu alitugeukia katika neema yake na anataka leo ili atuweke nguvu katika imani. Mungu hana sababu hata moja ya kuweza kupiga watoto wake. Adui anafanyaka hivyo, anafanyaka hivyo. Mungu hana hitaji ya kuweza kuongeza kitu fulani juu ya hiyo. Mungu anahusika tu ya anahusika na kutusimamisha na kutuweka nguvu ndani ya imani, kutuweka nguvu kwa hivyo, na sio tu kuweza kusema, ah, sasa tunaweza kubarikiwa. Sasa nataka kuambia kitu fulani akose, kama tunaweza kujiweka juu ya neno la Mungu, na kama tunaweza kusema, Bwana, leo nina kamata msimamo wangu ndani ya imani ninatambua yale ambayo ulionitayarishia na ulionichagulia na kunitayarishia. Kama tunaweza kushukuru Mungu, kama kama tunaweza kushukuru tu Mungu kwa ujumla tu kwa hali ya juju, lakini kama hatuwezi kupita pembeni ya yale aliyoyofanya lakini tuweze kumshukuru. Lakini naomba pia tuweze kushika neno kama vile msingi, na ili tuweze kushiweka juu ya neno hilo, tukisema: Bwana Mungu mwaminifu, ulifanya mambo hayo yote kwa ajili yangu, ulinikomboa, ulimwanga damu yako kwa ajili yangu, uliniita kwa jina langu mimi ni wako. Tunapashwa kutamka maneno hayo au mambo hayo, tunapashwa kutamka hayo kwa, kwa midomo yetu binafsi, kwa vinywa vyetu tuweze kuyatamka vyote, vyote kama kwa maana, kutoka neno jo munatoka mahubiri na katika mahubiri munatoka imani na mahubiri yanaturudisha kwa imani kupitia neno ambalo lililotoka ndani na hapo sasa, tunakuwa na uhusiano pamoja na Mungu na tunaweza sasa kumwambia au kumshukuru kwa yale ambayo alishafanya. Bwana unaokoa mfalme, ni hiyo ndiyo Daudi alisema. Leo tunaweza kusema, Bwana unanisaidia na yule ambaye anayeweza kusema kwa imani Le en anaweza kuifanya na kwa kusema ya kwamba Bwana ulinisaidia, ulinikomboa moi, umenifanya kuwa mwana wako, ulinipatanisha, ulinipatia uzima wa milele, ulinitayarisha ili niweze kutumikia kwa msaada wa Mungu tunapasha kusema hiyo kwa imani, tunapasha kuyatamka kwa imani kulingana na neno na waza, ya kwamba hiyo haitakuwa vigumu kwetu. Leo tuliweza kuiona pamoja, na Paulo alikuwa na bidii sana na hiyo ijapokuwa alikuwa hajajua hata hali ya mambo ambayo yaliyokuwa ikifanyika kwa wakati huo, lakini baadaye Bwana alijifunua kwake na akapigana hivyo, hivyo hivyo kwa ajili ya injili ya, injili ya Yesu Kristo. Aliweka hata uzima wake katika hata kufa. Kama unasoma kanawaza kwamba katika Wakorinto wa pili sura kumi na moja na mambo moyote aliyoweza kupita ndani, ya kwamba aliweza kupigwa na hata kaumizwa sana, yote aliweza kupita ndani. Lakini kitu moja kilikuwa cha kweli, alikuwa akichukua hiyo mbegu ya utajiri ya neno la Mungu ndani mwake, na alisema pia hata katika barua ya Wakorinto ya kwamba hata mtu wetu wa nje anazeheka au anaoza, lakini mtu wa ndani anakomaa siku kwa siku na anapata nguvu zake siku zote. Wakot wa pili sura 4 16. Ndugu na dada, nasi pia tuwekane nguvu sisi kwa sisi katika imani, tuupatiane bidii sisi kwa sisi na tuyafanye kwa kubalishwa kwetu kote na kwa moyo wetu wote, si na kama tunatambua ya kwamba neno la kuweka bidii linahitajika mahali fulani, tusiweze kujifurahisha tu kuyatamka kwa, kwa midomo yetu, lakini iweze kuwa imebubujika kutoka kilindi cha nafsi yetu na ni hivyo ndivyo Bwana anataka atukusanyishe sisi sote Mungu ndani ya Kristo, Kristo ndani ya kanisa, nasi tuko taifa lake ndani yake, ndani yake tukiwa katika ulinzi kwa ajili ya wakati huu na hata milele na milele. Sitawaacha bila msaidizi, sitawaacha yatima, nitarudi kwenu. Yeye ni baba mzuri. Alikufa lakini alifufuka, mnajua habari hiyo. Na ni hapo ndipo nitaka kuweza kumalizia. Kama vile huyu mwanamke alivyomwambia du Branamu, ndiyo wewe na wewe pia unahubiri Yesu Kristo na ijapokuwa alikufa, naye Branham akajibu ni kweli, lakini alifufuka siku ya tatu. Et je ne un na situmikie bwana aliyekufa, lakini bwana aliyehai, aliyefufuka, aliyeshinda kifo na kuzimu, aliyetupata, aliyetukomboa, aliye tufanyia neema, aliyetukokota kwake kwa, kwa rehema safi na upendo Oh, upendo wa Mungu iliyo huru na karibu sana, tangu siku zote inakuwa mpya. Acha tuweze kumezwa na kuingizwa na kujazwa na upendo huu wa kiungu. Nataka kuisema kwa uhuru, mtu ambaye anaye kuja katika kusanyiko, anayeweza tu kushiweka mahali ya kimadhehebu, mahali ya kizehebu tu katika mafundisho ya imani, huyo mtu kama huyo ataweza kurudi mikono wazi chini ya mafundisho kama hayo, lakini Mungu anataka aweze kutuingiza katika upendo wake. Mungu kama vile Mungu alivyopenda ulimwengu akamtoa mwana wake wa pekee, ili yeye anayemwamini asiangamia au kupotea, lakini aweze kuwa na uzima wa milele Yohana, tatu, mstari kumi na sita. Upendo wa Mungu iko juu ya mambo yote, na kama tuna upendo huo, kama tunayo, kama tumekwisha kuipokea kweli kweli katika upendo, muna upatanisho katika upendo, munaua msamaha, muna neema, muna uzima wa milele yote imeonekana katika upendo wa Mungu kupitia upendo wa Mungu kwenye msalaba wa Golgotha. Na hiyo ni neno la Bwana. Wakombolewa wote watachukua ndani ya mioyo yao yale yaliyofanyika Golgotha, kupitia mukombozi ukum... wetu. Na hayo yataonekana kupitia wao, neno la msalaba siyo mahubiri iliyo wazi kuhusu mambo yaliyofanyika ambayo unaweza kuhesabia eh, tu kwa namna ya kimahabari maha, au kwa namna ya mahabari ya ukuvu. Lakini hapo kuna kitu fulani kilifanyika kwa ajili yako na kwa ajili yangu, kwa ajili yako na kwa ajili yangu, tunapata sehemu kwa yale ambayo Mungu anayofanya aliyofanya kwa yale ambayo Mungu aliyofanya, hata leo tuweze kuwa tumeguswa na neema ya Mungu na upendo wa Mungu, tuweze kutolea Bwana wetu shukurani kwa moyo wetu na nafsi yetu, shukurani inayompendeza.